Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 18:32:51 | Xem tất
mình ký tên rồi nhá hy vọng mọi chuyện tốt đẹp.
Thật tình mình ko thích nhóm Tara mình chỉ thix mỗi Eun Jung thui. Ở đây chuyện vẫn chưa rõ ràng nên mình cũng mong bạn xixao gì đó đừng phán xét gì bạn ấy cả, mah nếu đó đúng là sự thực thì đã sao ai mah chẳng phạm sai lầm. Tại sao người bình thường làm sai rồi xin lỗi thì được mà idol thì lại ko.

Bình luận

cái bạn xixao làm ơn ra khỏi đây dùm cái T_T  Đăng lúc 3-8-2012 03:29 PM
bạn biết j mà nói, bạn có bít rõ ràng là chuyện j chưa, hay bạn là anti, đừng có mà vô đây basing ng khác nha  Đăng lúc 3-8-2012 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 22:35:29 | Xem tất
Sophie.Nguyen gửi lúc 1-8-2012 18:32
mình ký tên rồi nhá hy vọng mọi chuyện tốt đẹp.
Thật tình mình ko thích nhóm Tara m ...

xin lỗi hwayoung ở đây là bạn đoán thôi mah. đến khi nào có tin chính thức thì hãy kết luận nhá. Nếu đúng bạn ấy làm thì xin lỗi là phép lịch sự tối thiểu, là hành vi chịu trách nhiệm cho hành động của mình. Chẳng phải có khối người làm sai nhưng có bao giờ nói "tôi xin lổi đâu"

Bình luận

EJ xin lỗi vì đã làm cho các fan bùn thui, chứ k phải là nhận lỗi, vì gái k có làm  Đăng lúc 3-8-2012 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-8-2012 01:15:58 | Xem tất
Mọi người ơi mình đọc tin trên kenh14 có bài viết minh oan cho Tara cái này ko biết có phải queens bên Hàn làm ko nhỉ.
Nếu đã minh oan rồi thì sao lại phản ứng mạnh khi chương trình Quiz to Change the World có Tara vậy
Fans bên đó thật là hết hiểu nổi

Bình luận

xong lần này tự nhiên mất cảm tình với fan Hàn quá  Đăng lúc 6-8-2012 12:48 PM
fan hàn điên lém bạn><  Đăng lúc 6-8-2012 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách