Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-11-2011 23:32:37 | Xem tất
ơ ơ ơ!! tìm ngay cái ep 30 vẫn chưa đc xem...đã thấy ep 31 coming soon rùi!!
Dạo này bận hóng hớn tiệm mỳ của anh II Woo quá!!
RÙi là cặp Lee Teuk vs Sora nữa...
ngày kia bắt đầu thi học kỳ nữa...
Sao tui bận vậy chời!!
{:293:}
Nhưng mà mọi  ng` bảo mình phải trả lời (góp í các cái í) để thấy link mình ko biết cmt cái ji`...mình chỉ là 1 ng` mê show cũng như nhạc , phim Hàn...xem phim và show để giải trí chứ có biết nên nhận xét ji` đâu?? cm lung tung lại sợ bị cảnh cáo!! khen ST thì mình thấy nhàm lắm..ai mà chả khen và cổ vũ ???

Bình luận

Cùng xây nhà cho WooJung cp nha bạn ^^! http://kites.vn/group-922-1.html  Đăng lúc 31-10-2012 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2011 13:36:33 | Xem tất
đã xem 30 và chò đợi ep này để xem mẹ ông Jung này tới chơi!! hê hê hê!! ^^
Xem tập trc bà mẹ toàn cưng con dâu mà thích ơi là thích!! ^^
xem thoi!!{:310:}

Bình luận

Cùng xây nhà cho WooJung cp nha bạn ^^! http://kites.vn/group-922-1.html  Đăng lúc 31-10-2012 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-12-2011 10:32:16 | Xem tất
đôi bạn trẻ này mấy cái tình tứ vẫn hơi ngại ngùng nhỉ!! đi ngắm sao vs khung cảnh như thế mà....
Đc cái mẹ E.jung khá là ưng con rể nên xem những pha kết hợp ăn ý cảu 2 mẹ con mà vui thế!! ^^
Công nhận mẹ anh Woo bt nên quay ko đc nhiều như mẹ E.Jung..Mong bác ấy hiểu cho..cơ mà E.Jung quan tâm đến mẹ anh Woo phết!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2012 09:59:06 | Xem tất
Ngồi nhìn lại thấy mình ngày trước cũng có 1 com ở ep 1.
Nhớ lại thì ngày trước mình chả xem show này đâu, thấy các bạn hợp rùi tan như đôi Khun thấy đc nói đến nhiều lắm xong cũng phải chia tay đấy thôi nên mình chả xem, sợ buồn!!
Cơ mà chả hiểu vì sao lại đi xem 2 anh chị nhà này và nghiện luôn, xong lại có đôi bạn Teuk- sora nên thành fan của WGM lúc nào không hay!!
Hai anh chị nhà ta nhìu khi vẫn ngại ngùng thế mà giờ đây đã cưới nhau rùi đấy!! 2 bạn này thích ghê vì đc đi chơi nước ngoài 2 lần liền rùi nhá, phụ huynh cũng gặp nhau rùi nhá!! THôi thì 2 bạn yêu nhau thật đi cũng được!! hi` hi`hi`!
Hôm nay vui nên com tiếp 1 cái ủng hộ SB và mong 2 bạn trẻ đc hạnh phúc và thành đôi thật sự!!
Cơ mà nhà T-ara mới ra MV mới đó.. chắc sắp tới nàng nhà ta sẽ bận đây!! :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2012 23:36:01 | Xem tất
mới đọc tin vào có mấy bạn đã com trc rùi
thương nàng quá đi à!
thương cả t-ara nữa
bao nhiêu thứ giờ bị tẩy chay hết cả!
sao fan hàn nhiều khi lại ác vậy chứ!
chưa rõ nguyên nhân đã dìm hết ng` ta xuống rồi!
Hy vọng tin này ko là thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách