Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-7-2012 10:36:00 | Xem tất
thông báo cho mọi người bik tuần này sẽ ko có ep 51 nhé vì MBC dzanh time cho Olympic London{:301:}
thiệt là bùn làm sao sống mà ko có woojung đoai{:261:}

Bình luận

ax...  Đăng lúc 25-7-2012 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-7-2012 20:07:00 | Xem tất
http://www.google.com.vn/imgres? ... p=21&ved=1t:429,r:1,s:0,i:74&tx=52&ty=31
chúng nó làm MC kìa happy quá ah

Bình luận

Music bank đó bạn:)))  Đăng lúc 28-7-2012 04:35 PM
troi cute wa.chung no lam mc o chuong trinh nao vay ban  Đăng lúc 28-7-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-7-2012 09:53:54 | Xem tất
tin buồn nhé bà con tuần sau tiếp tục ko có WGM vì cái Olympic{:301:}
oai sao tui hận cái olympic này quá ahhhhhhhhhhhhh{:300:}

Bình luận

e buồn mà chết mất^^  Đăng lúc 31-7-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-7-2012 21:35:18 | Xem tất
tâm bão sáng nay là nhắm nhiều nhất là vào mợ Jung iu quí nhà ta{:301:} thiệt ta đau lòng ghê gớm. anti fan đòi jung rời khỏi WGM hay Five Fingers.OMG đáng buồn là những ai đã từng là fan thì giờ lại trở thành anti fan Jung>< chúng ta CCer trung thành nên tiếp tục ủng hộ hai vkck nhà Cáo Sói. Chúng ta đã quá hiểu rõ tính Jung và hiểu Jung là người ntn thì cái chuyện bash một người thì mình ko thể tin{:291:} Mình luôn giữ lòng tin vs Jung và WooJung>< Cũng như lời Woo đã nhận xét về Jung là con người hik sức chân thật, thik chăm sóc người khác. Con người tuyệt vời dzậy sao nỡ làm mấy chuyện đó Jung ah CCer tin Jung, ủng hộ Jung. Hãy vượt qua khó khăn này cùng ck WOO nhé, người đàn ông cuả nàng đó. Woo bây giờ là lúc bạn thực hiện lời hứa sẽ bên Jung lúc khó khăn nhất, CCer tin bạn lắm. Đừng để Jung khóc và tổn thương vì bọn anti fan hay fan fake nhé.{:311:} Hãy bảo vệ người con gái này giúp CCer

Bình luận

chiến dịch thu thập 150,000 chữ kí để ủng hộ Jung và tara...các bạn hãy thể hiện sự yêu mến của mình với EUNJUNG bằng hành động nhé  Đăng lúc 31-7-2012 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-8-2012 11:02:49 | Xem tất
haizz vào đông mà bắt gặp antifan trà trộn vào trong tình thế này lại càng buồn hơn{:301:}
nhưng dzù sao mình cũng tin các CCer là fan chân chính luôn ủng hộ hai vk ck
Tin vui là tuần sau ep 51 vẫn tiếp tục chiếu, còn tin Eunjung rời WGM vẫn chưa được thông báo chính thức từ CCM hay MBC nên các bạn đừng lo lắng và hãy chờ đợi
lúc này mình chỉ mong Woo sẽ mang lại nụ cười cho Jung{:303:}
Haizzz mình nhớ tụi nó quá(((((((((((

Bình luận

quan tâm làm j bọn anti não phẳng ss ơi, thôi mình cứ tiếp tục ôm hi vọng mong manh mà chờ đợi như lần trc WooJung ngưng cả tháng trời ấy  Đăng lúc 6-8-2012 09:04 AM
quan tâm làm j bọn anti não phẳng ss ơi, thôi mình cứ tiếp tục ôm hi vọng mong manh mà chờ đợi như lần trc WooJung ngưng cả tháng trời ấy  Đăng lúc 6-8-2012 09:04 AM
hi vọng là đừng bỏ wgm :(  Đăng lúc 4-8-2012 12:53 PM
theo lịch woojung có lịch quay WGM vào ngày 28/7 :) phải chờ đến tuần sau ntn roài mới bik đc bạn ah:(((  Đăng lúc 4-8-2012 12:38 PM
tuần sau à..haiz...thôi thì vẫn đc xem kết thúc của vụ lừa đảo nhà là đc rồi. chắc là sẽ ko có ep chia tay đâu nhỉ, thời điểm này làm sao quay đc  Đăng lúc 4-8-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-8-2012 22:22:31 | Xem tất
cái bạn XIXAO gì đó bạn kỳ ghê ak. Tin EunJung ra khỏi WGM chưa chính thức, bây giờ chỉ là rumor thoai. Hình như bạn anti Jung phải không??  nếu là CCer sao lại nói dzậy????{:288:} Mình xin đảm bảo là tin Jung ra khỏi WGM chưa đc CCM hay MBC chính thức thông báo>< Còn cái bạn gì gì đó nếu có thỉ đưa cho mình link đi Nếu muốn xác định chúng ta phải chờ đợi có lẽ tuần sau sẽ bik Còn WooJung rồi cũng sẽ có một ngày chia tay nhưng chia tay trong hoàn cảnh này ai cũng buồn và thất vọng. Anti chỉ là ở HQ còn trên thế giới hầu như ko ai anti T7 cả) Đó là sự thật{:301:} Đề nghị bạn nào anti WooJung hay Jung out khỏi cái động naỳ chứ  đừng làm mấy cái trò đó. Tuần này mình và các CCer ai cũng mệt mỏi rồi, chúng tôi cần là gặp WooJung chứ ko phải là cái tin chia tay OK

Bình luận

edit lại nhé bạn. về bạn dươc bạn dề cập ở trên đã dc xử lí. cảm ơn bạn nhju  Đăng lúc 5-8-2012 08:54 AM
cứ coi như là hy vọng đi nhưng mong manh lém bạn:(( dzù sao tuần sau vẫn có ep 51 cho CCer xem là may roài:)))  Đăng lúc 4-8-2012 11:13 PM
z là còn có cơi hội sẽ tham gia hả?? ôi mong woojung lắm  Đăng lúc 4-8-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-8-2012 20:13:50 | Xem tất
sorry các CCer>< đau lòng khi thông báo là mai ko có WGM, họ thay đổi lịch quá bất ngờ, chỉ trước một ngày{:301:}
Mình thật sự ko bik là tuần sau có WGM ko?? đành phải chờ và hy vọng
mong là woojung có cái kết happy ko thì đau lòng chik mất..................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-8-2012 20:21:47 | Xem tất
Chỉ lên trên nàng Lucy sao lúc nào cũng nhanh tay hơn ta thế nhẩy hehehehe.
Sau khi coi bản Raw haizz trái tim ta đau nhói khi thấy lại nụ cười của hai cục cưng, ấm áp và tươi sáng như chính tâm hồn của WooJung đặc biệt là Jung. Bik trước là woojung sẽ thua trò chơi nhưng nhà đài cắt quá nhiều nên chắc mọi người sẽ khó hiểu nhưng điều này dzễ hiểu vì MBC cũng muốn tốt cho Jung, giảm lượng anti cho nàng. Cách hai vkck nhảy điên dzại của woojung thì khỏi phải bàn lúc nào cũng rất đặc biệt, rất phê cách Woo nhảy ko bik trời trăng gì đến nỗi lòi cả quần... hehehe, còn Jung nhảy lên ghế lắc theạo ck Woo. Oai hai đứa này thiệt nhiều trò kakaka. Còn chuyện hai đứa nó đi chợ cá  nữa nhưng cũng bị cắt T_T, hai đứa đến ngay trụ sở MBC ăn vạ cái nhà, camping ngay trước đài MBC, hai đứa đúng nhiều trò hơn bất kỳ couple nào. Tiếp theo là mưa tầm mưa tả, Woo hét toáng lên con vk đứng cạnh cười như điên dzại, đánh iu ck Woo. Ta thik cách Woo cầm dù che cho Jung và cách Woo ôm Jung từ sau lưng, rất tình tứ và êm ái nhưng đang ôm gối vậy. Jung liếc mắt mình nhìn ck Woo nhìn Jung, ta nói chúng lại cười mỉm khi nhìn nhau. Jung thừa bik là Woo lợi dụng cơ hội nhanh như chớp ôm Jung ngay, đặc biệt lần này Jung ko nhảy đổng lên đánh woo nữa mà cứ để yên cho woo ôm>< hai đứa tính ko ngồi ngoài ăn đc liền dọn bàn vào sảnh MBC ăn kakakaka, woojung đúng chai mặt nhất nhưng đáng iu nhất ta từng thấy, Ta iu cách Woo cắt cua cho Woo, sao nó dịu dàng đến thế sao maly đến thế, ta thik cách Jung nhìn Woo khi Woo chăm sóc Jung, sao nó trìu mến đến thế.  Có lúc hai đứa nói chuyện vs nhau rất dzữ dzội có lúc lại rất nhẹ nhàng. Còn chuyện UEE nói về cái bánh sinh nhật  thì nàng ta đã gửi lời xin lỗi đến EunJung vì nàng ta ko bik vấn đề này lại lớn đến thế, điều này chứng tỏ Jung rất ghen, ai đụng đến Woo thì bik tay Jung,Woo là của Jung>< Ta iu cách chúng đứng dưới hiên ngắm mưa, thiệt nó ko romantic như phim đâu nhé, rất thật đó các CCer, Woo ôm Jung từ tay này qua tay khác, tay woo ko bao giờ rời tay Jung, Jung tựa đầu vào vai Woo mà làm nũng{:291:}
Điều đặc biệt ta chú ý là WooJung ít khi đi ăn nhà hàng, họ luôn tự nấu ăn roài măm măm, ta khâm phục Jung vì nàng ko bao giờ cằn nhằn điều này, hay cảm thấy buồn, Jung cực thik thú khi nấu ăn hay ngắm ck nấu ăn. Đây mới thực sự là một couple bình thường hay làm, đây là những điều một man hay làm cho người iu hay ngược lại. Woo Jung luôn đem đến cảm giác thật cho chúng ta, ko fake hay quá xa vời thực tế. Đây là nguyên nhân ngay từ ep đầu Woojung đã đánh cắp trái tim ta))

Bình luận

ta mà lị... giề chờ về WJ ta cứ thích giật tem trước thiên hạ thui =)))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 01:25 PM
sau adam thì mình thấy woojung là đời thường và tự nhiên nhất so với các cặp khác, cứ như 2 vợ chồng thực sự  Đăng lúc 19-8-2012 07:39 AM
dc vậy thì CCers tụi mình lúc đó chắc mở tiệc lớn. tập này tuy ngắn nhưng thấy lại dc sự quan tâm của ck Woo cho vk. tuần sau ko bít sẽ thế nào đây.  Đăng lúc 18-8-2012 09:44 PM
chắc là sắp có baby roài bạn ^^ chờ ep sau woo thông báo luôn  Đăng lúc 18-8-2012 09:18 PM
đọc bài của bạn heo_boo_girl mà thấy vui quá đi mất. thank bạn nha. Mà đoạn cuối thấy 2 vc vô xe liền kéo rèm cửa lại, ko bít là làm gì trong đó nữa ^^  Đăng lúc 18-8-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-8-2012 19:40:41 | Xem tất
last ep thiệt là nhiều cảm xúc lẫn lộn>< Mình ko bik nói gì hơn vì bây giờ chỉ toàn là nỗi buồn, uất ức và nước mắt của tất cả CCer. Cái end của woojung là end ngắn nhất lịch sử WGM. Đau đớn lắm khi nhìn hình ảnh Woojung nắm tay nhau, sẽ mất bao lâu nữa mình mới có thể nhìn thấy lại cảnh tượng này, mất bao lâu nữa nỗi đau này mới có thể ngui ngoai. Đau đớn khi nhìn thấy Jung rớt nước mắt khi Woo nói đây là ngày cuối cùng của họ, Jung ko cẩm nổi nước mắt, khóc và chỉ khóc mà thoai. Xúc động nhất là bài hát Woo hát dành tặng Jung, Jung ko thể nói đc lời nào cứ thế đau đớn rơi nước mắt lặng lẽ nhìn Woo trên kia. Woo thật sự là một người đàn ông thực thụ, Woo rất muốn khóc cùng Jung, ck đã rơm rớm nước mắt nhưng có lẽ ck Woo hiểu nỗi đau lúc này của Jung gấp chục ngàn lần mình vì đây là ep được quay vào nhưng ngày Tara scandal mạnh nhất. Woo ko hát hik bài hát ck tặng mình chỉ vì ck ko kìm nén nỗi đau của mình. Vâng last ep này mãi mãi là nỗi đau nhất của woojung và của WooJung. Chỉ kéo dài có 15 phút nhưng thật sự xúc động, cả hai ai cũng bộc lộ cảm xúc ko muốn rời khỏi vì nó quá bất ngờ. Jung cảm ơn ck vì từ ck Jug đã học nhiều thứ, Woo khen Jung là người vợ tuyệt vời. Đúng vậy mà WooJung, hai người là best couple là couple tuyệt đẹp nhất của WGM. Mình sẽ ko nói woojung sẽ sống mãi trong lòng CCer, đơn giản mơ ước và mong muốn cháy bỏng nhất của mình là WooJung hãy là real couple hãy dating đi. Hai người là định mệnh của nhau, là chúa mang lại cho nhau thì sao có thể bỏ qua nhau chứ. Thế nhé đó là điều mình muốn bày tỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách