Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
111#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 07:41:57 Từ di động | Xem tất
ĐÔI LỜI SÁNG SỚM

Tất cả các comment không làm đúng rule kites mình đã report spam cho mod hết rồi.
Mình sẽ nhờ mod dọn dẹp những comment đó sơm thôi.

Mình chỉ định ẩn môĩ chap 70 để thử đo độ nóng của thú phi thôi. Nhưng vì tình trạng spam nhắc mãi không được. Mà mình đã bảo là bị xoá bài sẽ không đọc được chap sau mà các bạn cư tưởng mình nói cho vui.

Mình thông báo luôn là chap sau sẽ vẫn post chê độ ẩn. Tất cả những ai đã có bài post không bị xoá sẽ đọc được bình thường. Những ai bị xoá bài sẽ bị ấ̉n.

Và chỉ post chap mới sau khi mod đã dọn dẹp tất cả những bài spam.

Mình đã nói dưới chap 70 là sẽ chậm tiến độ post nếu nhiều cmt không hợp lệ.

(Mình cũng post bằng di động đây, mà vẫn đủ dấu, vẫn dư sức 3 dòng, nên các bạn đừng kêu ca nữa nha)

Bình luận

:)))))) xì pam cụ nhát, 2 con dê có 8 cái chân cụ ới  Đăng lúc 30-12-2012 02:25 AM
haiz một con sâu làm sầu nồi canh, tự nhiên mình cũng bị vạ lây, TP bình thường đã chậm, bây giờ còn chậm hơn hức ta hận.....nhưng biết hận ai đây haixzT___T   Đăng lúc 29-12-2012 03:17 PM
ủng hộ cụ ^^ com đúng luật dễ thui mà  Đăng lúc 29-12-2012 01:36 PM
Vụ dấu hay ko dấu thì còn có thể châm chước vì máy đt cũ của mình cũng ko viết dấu được. Có thể để mem edit lại sau. Nhưng vụ dưới 3 dòng và spam thì ok r   Đăng lúc 29-12-2012 10:28 AM
từ nay cứ chơi ẩn quài vậy đó hả chị? good morning chị :X  Đăng lúc 29-12-2012 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 22:42:43 Từ di động | Xem tất
Haizzz. Mình đang nghỉ cuối tuần vơi gđ.
Không xách lap theo. Không wifi; 3g sóng quá yếu đên
mức post 1 tấm hình lên fb thôi mà mất gần 10'. Thế mà lại nmận được tin đang có thị phi về việc ẩn bài của tụi mình đây từ 1 người "không theo bất cư 1 hô nào trong kites" (điều này làm mình bất ngờ hết sưc).

Nhưng những gì mình muốn nói đã có các bạn khác nói hộ cả rồi nên mình k thêm lơì vào đó nữa.

Nhưng nhân đây mình nói rõ luôn cho các bạn và bạn k theo dõi hố nhà mình đó biết. Lúc ban đầu mình chỉ đinh đo độ nóng của thú phi cho vui và sáng nay sẽ gỡ. Nhưng vì có quá nhiều bài spam tụi mình nhắc mãi k được nên mình giận. Định khi post 71 sẽ gỡ. Nhưng giờ có người thích ý kiến vô lý thế nên mình qđ sẽ không bao giờ gỡ nữa. 71 sẽ tiếp tục ẩn bài và có thể rất nhiều chap sau này cũng vâỵ.

Ai thích thì xin mời ở lại với tụi mình chỉ với 1 cái post hợp lệ không bị xoá thì dù mình có ẩn 100 chap đi nữa các bạn vẫn có thể đọc bình thường mà k cần cmt thêm bất cư lần nào. Còn ai k thích hay cảm thây khó chịu cứ việc ân phím back. Tụi mình k giữ cũng k ép ai cả.

Còn tất cả các post không hợp lệ mình sẽ luôn report spam mà không nhắc nhở nữa không đọc được tiếp là chuyện của các bạn.

Các bạn bảo các bạn ban rộn ư? Nói thật chưa chắc các bạn đã bân băng tụi mình.

Ong phải bù đầu làm việc trong suốt 4 ngày nghỉ lễ này đên mức k có cả time về vơi gđ nhưng vãn cô găng beta được 1 chap thú phi.

Nu ngày đi làm tôị đi học bữa nàô cũng 9h tôi mơi về tơi nhà.

Kim đang học bên Nga xa gđ buồn biết nhuong nào. Bài vỡ quá trời.

Còn mình, cuối tuần các bạn đi chơi mình thường xuyên trong tình trạng làm việc quên nghỉ. Tôi thưc đên 1_2 g sáng làm báo cáo là quá bt (mát mình mơi đung là mat gấu trúc đây), đặc biệt là thời diêm cuoi năm này sêp đặt deadline cho mình chạy k kịp thở.

Nhưng các bạn đã thấy tụi mình post truyện chậm tiến độ đat ra chưa? Đã bao giờ thây truyện nào do MDH làm ra chậm hay chất lượng tệ chưa? Và cũng đã bao giờ thây tụi mình đòi hoi điêu gì chưa?

Nhưng các bạn ạ , đôi khi chúng mình cũng rất càn đông lực để edit truyện, đb là trong thời điểm quá ban rộn như này và vơi truyện khó như thú phi. Môĩ môt cmt của các bạn là 1 lời động viên cho tụi mình, vây điều đó là quá đáng chăng?

Mình k mang lap mà lại quên chép file 71 vô đt. Nên tôi nay k có hàng đâu, các bạn đừng chờ nhé.

Chúc cac bạn cuối tuần vui vẻ và đừng spam nữa nhé.

Mình on băng đt nên k thây các bình luân của các bạn chỉ thây các bài post. Nên ai post bài bên dưới mình cho mình biết bài post của mình ở page bao nhiêu trên giao diên computer rồi với nhé. Mình cảm ơn.

@Chijiro : tôi thích bài pv của cô :))

Bình luận

ủng hộ cụ cứ ẩn bài đi, em chả sợ =)) mà chap 71 cụ để mừng tuổi năm mới bọn em cũng đc ấy hí hí  Đăng lúc 30-12-2012 11:01 AM
Ủng hộ cụ tiếp tục ẩn và thẳng tay xử lý vi phạm :D ôm cả nhóm một cái bày tỏ cảm xuvs nào *ôm ôm* :">  Đăng lúc 30-12-2012 07:23 AM
vị mà, chỉ do mình ít nói nên nhìu khi chỉ bít âm thầm ủng hộ các bạn, và mình cực thích những bài comt thú vị của @lib và halay nhé.  Đăng lúc 30-12-2012 02:00 AM
krut cứ việc vui vẻ bên gđ đi, cuối năm mà ai cũng phải lo cho gđ mình chứ, đã rớt hố rùi thì phải bít là đợi, còn việc ẩn bài mình thấy thú   Đăng lúc 30-12-2012 01:56 AM
sao chị com = đt mà đc dài thế T____T máy em mà nthế nó đơ luôn  Đăng lúc 30-12-2012 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 00:18:26 Từ di động | Xem tất
À chương mơi sẽ lên sàn khi mod dọn dẹp hết spam trong thread nhé các bạn.

Ai thích spam thì làm ơn quay lại page 74 xem bài post của mình nhé.

Mình giận thật rồi. Dỗi đây.

Bây giờ có nhiều hô từ ẩn chơi chuyển thành ẩn thật quá =))

Mình t2 vẫn phải đi làm. Các cty đôi tac nước ngoai vân làm nên các sêp không cho nhân viên nghỉ (hận quá̀). Nêpn tôi mai mình về vơi anh Tuyệt thôi (ý mình là beta ây).

Khi on băng lap không biết sẽ có bao nhiêu cái remind đây  

Ý mình

Bình luận

khi nào mới dọn dẹp hết đây cụ ơi! hix hix  Đăng lúc 30-12-2012 08:40 AM
cụ ngủ ngon nhé cụ ^^  Đăng lúc 30-12-2012 12:47 AM
cụ ngủ ngon đi nhé :)) đếm dê nào, 1 con dê có 4 cái chân  Đăng lúc 30-12-2012 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 00:32:46 Từ di động | Xem tất
Heybaby gửi lúc 30-12-2012 00:21
Vào khoe hình đẹp khoe gif đẹp, cụ ơi đổi quần đê =)))))))

Đẹp. Tôi phái cái đâù á. Đăng ký độc quyền nha. Cấm ai sơ rơ đó :)).

Nhưng nhờ cô thêm giùm dòng "bâu trơi ngoài kia rất đẹp, còn sông cung rất ..." và thêm chữ MDH nữa được hem ;;).

Đt tôi hết pin roi. Mình đang ở page mâý vâỵ Kim?

Bình luận

code ở fb nha cụ =)) ở đây post nó ra hình lun =))))))))  Đăng lúc 30-12-2012 01:08 AM
chị Ong "chỉ chỉ xuống dưới" =))))))  Đăng lúc 30-12-2012 01:02 AM
xé đôi quần ra mặc chung đi =)) lệnh cấm vô tác dụng =))  Đăng lúc 30-12-2012 12:59 AM
cụ đợi chút nha cụ, hình vẫn đang fix =))  Đăng lúc 30-12-2012 12:45 AM
em khoái cái thứ 2 hơn. cái t1 hình động lag ghê :(  Đăng lúc 30-12-2012 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 01:39:33 Từ di động | Xem tất
Hinzi gửi lúc 30-12-2012 01:09
Thú phi trời ơi :)))
Phải công nhận là truyện này rất hay :x nó còn lên r ...

Trước tiên tks Kim ngàn châm nha. Tôi mai mềnh thay há há.

Ong mắc dịch mò vô đơi mân chi đơi? Đi ngủ ngay :)).

Nếu bạn có theo thư nữ thì có lẽ cũng biết mình và MDH có edit những truyện khác nữa ha. Với mình đây là bộ thứ 6 mình tham gia edit tại kites. Nhưng cũng là bộ khiến mình thấy áp lực nhất và cũng là bộ mình thất bại nhất về văn phong.

Các bạn không edit nên có lẽ không hiểu cái khổ của người edit khi không biết tiếng Trung.

Với các truyện khác, tụi mình chỉ giành 50% sự tập trung cho việc đọc hiểu nội dung, 50% còn lại cho việc chau chuốt câu từ. K phải tụi mình xem nhẹ ngữ nghĩa, mà là cv của nó dễ hiểu.

Riêng thú phi, mình phải giành đên 80-90% sự tập trung cho ngữ nghĩa. Nên văn phong đã bị lấn cấn. Mình k ngại thừa nhân từ 66-72 là văn phong của m là chủ yếu. 66-69 có Kim beta lần đâu nhưng bạn ây vẫn còn bị khớp với thú phi và chu ngọc nên còn sai sót rất nhiều.

Văn phong của chu ngọc rất trúc trắc, thiếu chủ vị tùm lum. Và dung lắp từ quá nhiều. Ngay cả ss GR ngày xưa dịch đao tình cung than như vâỵ.

Tụi mình cũng đang cô làm quen với thú phi và sẽ cô găng cải tạo dân văn phong vâỵ .

Cảm ơn bạn đã hiểu và chia sẽ :D

Bình luận

cụ ngủ ngon nhá, mai thay quần đẹp mặc hắc hắc  Đăng lúc 30-12-2012 01:55 AM
Cụ cũng đi ngủ đi, sao đêm nào cũng lùa ta đi ngủ là sao >"< *đạp*  Đăng lúc 30-12-2012 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 13:15:54 Từ di động | Xem tất
Heybaby gửi lúc 30-12-2012 12:51
Mới ngủ dậy và đang lội page ="=
Xin lỗi các bạn nhưng mình khó tính và đặc biệt kh ...

Đọc những cái cmt như vâỵ thiệt chỉ muốn drop luôn. Rõ bực mình.

Cơ mà chỉ là sô it́ nên i don't care.

Mà cô Kim thấy móp dọn dẹp giùm hô nhà mình chưa? Tôi qua gần 3h tôi mới ngủ. Sáng 7h mẹ đã lôi cổ dây. Giờ phải đi ngủ bù.

@Mẹ Chun : sao lại có thể gọi người 18 tuổi chờ thi ĐH là cô cơ chư :((

@ Mắc Dịch Hội : đã xin phép tụi tôi chưa mà dám đi khap nơi thế hở. *chọi dép*

Bình luận

Năm mới lên chức mới không sung sướng cảm ơn ta thì thôi :))  Đăng lúc 30-12-2012 01:19 PM
Cố dậy rồi à? Ngủ tiếp đi=)) Happy new year!  Đăng lúc 30-12-2012 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 15:33:20 Từ di động | Xem tất
whynot99 gửi lúc 30-12-2012 14:31
Hi, chào bạn Cút. Có lẽ tôi lớn tuổi hơn bạn nhưng xin phép gọi bạn là bạn cho dễ n ...

Chuyện tuổi tác tôi thôi không bàn ở đây nhé. Có thể tôi it́ tuổi hơn bạn, nhưng cũng có thể tôi nhiều tuổi hơn bạn nhiều. Nhưng tính tôi vốn không thích soi mói lâñ đề cap đến chuyện tuổi tác trên net. Ảo mà , biết người ta ngoài đời thật ra sao đâu.

Nhưng trước khi bạn nói tôi điều gì thì phải xem lại đã chứ.

Qua đến giờ tôi còn không biết cai thread này đã được mod dọn spam chưa nữa kia. Vì qua g tôi hoàn toàn on = đt.

Tôi nhớ tôi có đọc bài của bạn (cũng như tất cả mọi người) nhưng tôi cũng nhớ tôi chưa bao giờ report bài ban.

Và khi mod dọn dẹp ây mà, mod cũng sẽ xem lại coi bài có phạm quy không rồi mới xoá chứ đâu phải cứ report là xoá đâu.

Ban Heybaby đã thay tôi trả lời bạn rồi nhé. Bài ban còn nguyên.

Nhưng vì ban chỉ đích đanh tôi, yêu câu tôi trả lời bạn nên tôi trả lời. X
Chứ tôi bấm đt cũng lâu nên tôi lười lăḿ.

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ.

Bình luận

cụ lấy lộn hình hở?. cái này mần chi chữ chứ edit MDH đâu cụ? và cái này có 3 hình cái kia 4 hình mà cụ  Đăng lúc 30-12-2012 07:19 PM
cụ ới cụ đang phiêu dạt nơi nào, em nhớ cụ òa òa  Đăng lúc 30-12-2012 06:20 PM
Cố ...tuổi cao mà dùng mobile đánh bài dài như thế này...choáng. Về nhà với má thì nghỉ đi, ăn nhiều vào :x  Đăng lúc 30-12-2012 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 19:54:26 | Xem tất
Đã về với ánh sáng laptop :)).

Cơ mà tình hình là bài spam vẫn còn nguyên vẹn, chưa bị xóa 1 bài nào. Có nghĩa là mod chưa dọn dẹp. Mà bài spam còn thì tất nhiên chap 71 vẫn chưa thể lên sàn.

Mình không làm khó các bạn, nhưng chính các bạn đang làm khó mình.

Không post truyện thì thấy có lỗi với các bạn độc giả nhiệt tình của hố.

Post truyện thì lại làm trái với lời nói của chính bản thân mình đã nói ra.

Huống hồ tình trạng spam vẫn đang tiếp diễn.

Bình luận

đạp gì đó Nu "đá bay mông"  Đăng lúc 31-12-2012 12:21 AM
ôi Cụ làm thế thì chết với fan trung thành như tôi :(( vật vã mấy hôm nay rồi  Đăng lúc 30-12-2012 09:09 PM
đạp cô kim, ko nhắc tới vấn đề múa cột :(( vụ đó là cô thỏ bảo cụ làm, ko liên quan đến tôi :((  Đăng lúc 30-12-2012 08:42 PM
Nu biết múa cột hông NU?  Đăng lúc 30-12-2012 08:41 PM
đạp đạp, cái gì mà múa cột hở??? cấm làm hỏng hình tượng đáng yêu thục nữ của MDH  Đăng lúc 30-12-2012 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 20:34:55 | Xem tất
OnlyC gửi lúc 30-12-2012 20:11
“Làm thê tử của ta, làm người phụ nữ của ta.” Cầu hôn rồi mấy bạn ơi *tung hoa n ...

Xì poi cho 1 đọan đám cưới ^^. Đảm bảo hoành tráng ^^. Và dĩ nhiên sau màn cưới xin rườm rà này sẽ là màn động phòng hoa chúc =)).

Vân Khinh đầu đội mũ phượng bằng trân châu trắng, hỉ phục đỏ thẩm lơ đãng cuốn theo những sợi tơ vàng bay múa, phượng hoàng là để cho phi. Hỉ phục nạm vàng kéo dài trên mảnh thảm đỏ rực, Vân Khinh vốn đã có dung nhan thanh lệ tuyệt luân, lúc này lại càng trở nên khuynh quốc khuynh thành.

....

Vân Khinh nhìn xuyên qua rèm mũ phượng trân châu nhìn lên Độc Cô Tuyệt phía trên cao. Khoác trên người hỉ phục long bào màu đỏ thẫm, khiến cho Độc Cô Tuyệt càng thêm yêu diễm lẫn uy nghi, ánh mắt sáng ngời. Khiến cho nụ cười của Vân Khinh càng thêm rực rỡ, càng thêm tuyệt diễm.

......

Không đợi Vân Khinh đi lên đến bậc thang trên cùng. Độc Cô Tuyệt vung y bào, từ bậc thang cao cao bước xuống vài bước, đứng ở trước mặt Vân Khinh vươn tay ra.

Vân Khinh thấy vậy nét cười trên khóe miệng càng thêm dịu dàng, vươn tay đặt trong lòng bàn tay rộng lớn của Độc Cô Tuyệt, năm ngón tay hắn khép lại, nắm chặt tay cô.

Bốn mắt nhìn nhau, thâm tình không thể nói hết.

Nắm chặt tay nhau cho đến hơi thở cuối cùng, cùng đi bên nhau cho đến răng long đầu bạc.

......

Và tèn ten ta ren, tèn tén tà ren .... động phòng hoa chúc đơi

......

Đôi chén ngọc uyên ương được trình lên, Độc Cô Tuyệt đưa tay nhận lấy, mỗi người một chén.

Lễ hợp cẩn giao bôi, từ nay về sau chỉ nguyện thành đôi uyên ương, không muốn làm thần tiên.

Một loạt lễ tiết rườm rà cũng đã xong, chờ cho mọi người ra ngoài hết, tay Vân Khinh xoa xoa gáy cổ bên dưới mũ phượng, nhìn Độc Cô Tuyệt mỉm cười :“Mệt không……”

Lời còn chưa dứt, Độc Cô Tuyệt đột nhiên ôm chầm lấy Vân Khinh, kéo cổ qua hôn cuồng liệt lên môi, nuốt hết lời Vân Khinh muốn nói.

Vân Khinh không kịp phòng bị, bị Độc Cô Tuyệt đẩy ngã trên long sàng màu đen với tấm nệm dày màu đỏ.

............

Đoạn còn lại chờ đến chap này mọi người sẽ dược đọc tiếp :))

Bình luận

hay thế! thế này thì lại pải mò cv đọc rùi( mặc dù ko hỉu j cả) huhu  Đăng lúc 31-12-2012 05:33 AM
hehe  Đăng lúc 31-12-2012 12:30 AM
cụ xì poi thế thì lên máu chết mất đấy cụ ^^  Đăng lúc 30-12-2012 10:49 PM
mình vừa đọc vừa cười, anh chủ nhà nói mình bệnh =))  Đăng lúc 30-12-2012 10:46 PM
hơ hơ hơ, chap nào vậy, nhanh nhanh đến đi mà T^T muốn đọc quá  Đăng lúc 30-12-2012 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2012 21:37:17 | Xem tất
Mod đã dọn xong thớt.

Mình bất ngờ thật đấy, ngồi nhìn số page giảm dần. Cứ ngỡ đâu nó sẽ giảm đến vài 3 chục page, thế mà chỉ có mấy page thế này thôi sao :-O.

Nhưng đó cũng là dấu hiệu đáng mừng.

Các bạn chờ nhé, chap 71 sẽ nhanh chóng lên sàn thôi ^^.

Vất vả cho các mod :x

Bình luận

spam cụ nhát, em đi ngủ đây, mai trả hàng cụ sau "chắc chắn a~~"  Đăng lúc 31-12-2012 04:52 AM
Ôi ôi lót dép ngồi hóng a~ cụ ơi em mong h phút chap mới lên sàn ôm cụ 1 cái để cổ vũ tinh thần ^^~  Đăng lúc 30-12-2012 09:45 PM
dzui dzui, chờ hwa h, chap mới hura hura, hun cụ fat'  Đăng lúc 30-12-2012 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách