Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-12-2012 22:15:12 | Xem tất
cuối năm bận rộn mà các bạn vẫn post truyện đều đặn cảm ơn các bạn nhiều lắm - đọc nhiều truyện ngôn tình nhưng đọc Thú Phi mãi không thấy chán , mình thích nhất những truyện có nhân vật nữ thông minh cá tính như thế này ^^ . Nam chính thì không cần bàn vừa bá đạo vừa đáng yêu ^^

Bình luận

ừm anh Tuyệt đáng yêu quá chời ý nhở  Đăng lúc 31-12-2012 03:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2013 03:00:47 | Xem tất
Mấy hôm không vào cơ mà hôm nay vào thấy ngừng chap mới vì spam - buồn ghê ; nói đi nói lại nói mãi vẫn vậy : ý thức quá kém
Dạo này tâm trạng không tốt mình cũng lười cm chỉ thích tàu ngầm . Nên cũng hơi hơi hiểu tâm trạng của các bạn không muốn viết bình luận hoặc muốn viết mà khả năng văn chương diễn đạt kém nhưng khi đọc một lèo mấy chục trang để theo dõi câu chuyện spam này mới nhận ra nhiều bạn thực vô lý quá . Từ đâu mà các bạn có truyện hay để đọc ; không muốn làm theo quy định thì đừng đọc truyện nữa ' làm ảnh hưởng đến bao nhiêu người

P/S : đọc hết các bình luận mới phát hiện ra nàng Kurt nóng tính phết :))

Bình luận

cụ là người khó tính nhất trong MDH đấy =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:12 PM
Mình vô cùng nóng tính :">. Nhưng có điều nhanh quên, thậm chí hôm sau còn k nhớ ra hwa đã nổi nóng với ai cơ.  Đăng lúc 6-1-2013 02:13 PM
nhắc nhiều quá , nói mãi cũng vẫn cố tình lặp lại, làm lơ chả đoái hoài gì đếm xỉa gì nên cáu cũng dễ hiểu mà ="=  Đăng lúc 6-1-2013 03:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách