Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-12-2012 17:05:27 | Xem tất
E hèm, mình vừa đọc chap 66 thôi, rất vui vì Thú Phi đã quay lại, mong là sẽ "lợi hại" hơn xưa! Vì là rất vui nên xin phép dc lảm nhảm vài dòng! :D
Vì đã quen với văn phong bên Lãnh Vân nên khi đọc chap 66 này thú thực mình có cảm thấy hơi khác khác, vì đọc bên Lãnh Vân mình cảm thấy văn phong có gì đó hoành tráng, lạnh lùng nhưng mà ẩn nhẫn nhiều điều bên trong! Có khi tại 65 chap trước toàn ra trận với đánh nhau trong khi chap này yên bình quá nên v! :), nhưng dù sao, thì mình cũng rất thích văn phong của MDH, mình nghĩ, mỗi người có một phong cách và cách nhìn, văn học không thể nào có ai giống ai hoàn toàn dc, mình cảm thấy văn phong của MDH có j đó rất sáng tạo và thu hút, chúc MDH thể hiện dc bản thân nhiều hơn qua Thú Phi!
Mình chưa đọc bản conver của Thú Phi nên k bik nó ra làm sao, có điều tình tiết truyện mà hoành tráng vậy thì đảm bảo conver sẽ rất chi là đau não, tk MDH đã edit, beta và dốc sức hoàn thành truyện. Chặng đường Thú Phi còn dài vậy, mong là mọi người sẽ...quyết tâm đến cùng (thú thực vì mình rất sợ bị drop, Thú Phi hay v mà :( ).
Cuối cùng là tung hoa mừng Thú Phi quay lại, chúc mừng chúng ta đều sống đến ngày hny và chờ đợi chap 67 lên sàn! :D

Bình luận

Vả lại hồi giờ MDH quen làm truyện thiên về tình cảm nhiều hơn hành động, mà truyện này hđ nhiều quá nên vẫn đang bị khớp =))  Đăng lúc 21-12-2012 05:40 PM
Nói chung MDH k dám hy vọng sẽ hay được như LV edit, chỉ mong có độc giả k chê là vui rồi ^^. Cảm ơn bạn ủng hộ. Tụi mình sẽ cố gắng đi đến cùng.  Đăng lúc 21-12-2012 05:38 PM
văn phong cũng khác nhau. Chẳng qua làm lâu với nhau nên bị ảnh hưởng qua lại, n mỗi người vẫn có đặc điểm nhận dạng riêng k lẫn đâu được.  Đăng lúc 21-12-2012 05:36 PM
đó, nhưng cách diễn đạt của chị ấy sẽ khác tụi mình. Nói về văn phong thì thực sự có muốn cũng k thể giống nhau được. Ngay cả các thành viên trong MDH,  Đăng lúc 21-12-2012 05:35 PM
sắp được đau tim rồi, k yên bình nữa đâu ^^. LV có KN edit hơn MDH nhiều lắm, và chị ấy chuyên văn nên cách dùng từ đặt câu cũng ăn đứt MDH. Cũng là 1 câu  Đăng lúc 21-12-2012 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2013 20:49:20 | Xem tất
=.= ... vốn dĩ là silent reader, nhưng hny có 1 số vấn đề bức xúc và cảm hơi mất tâm trạng cũng như hứng thú đọc truyện! nhìn mấy chương đọc thì chỉ có tới trang vài chục, mà comment lan ra tới hàng trăm, lướt qua 1 lượt thấy um sùm comment sai rồi bị nhắc nhở...quả thật là k nằm trong fam vi quyền hạn của mình để lên tiếng nhưng mình nghĩ các bạn reader thà là im lặng như mình còn hơn post comment sai để rồi bị nhắc nhở um lên, vừa làm hỏng không khí đọc truyện vừa lôi theo 1 nùi rắc rối về chuyện làm mục lục, các bạn edit w beta lại fai thêm nvu xem xét nhắc nhở w del bài của các bạn. Nếu các bạn đã tham gia 1 cộng đồng thì nên tìm hiểu quy tắc của 1 cộng đồng, k ai đe dọa hăm he j các bạn cả, đây lại cũng chỉ là 1 việc đơn giản, k cần vì nó mà làm mất nh time và không khí như v!

Bình luận

cảm ơn bạn đã hiểu nha ^^  Đăng lúc 3-1-2013 12:02 AM
^_^ xD bạn, đúng rùi đó, ko comt thì thôi, có comt thì đúng luật một tý ý  Đăng lúc 2-1-2013 10:38 PM
hehe cái này m cũng bị nhắc nhỡ hoài tại đọc mà lâu lâu mới comt một lần nên hay phạm rule...nói ra ngại quá..nhưng mấy tỷ ấy nhắc nhỡ thì mình sữa lại ak n_n   Đăng lúc 2-1-2013 09:42 PM
Mình ủng hộ "thà im lặng". Tụi mình k cần những lời "ủng hộ" kiểu đó để tụi mình thêm việc.  Đăng lúc 2-1-2013 09:05 PM
Hehe, đúng ý mình cần nói  Đăng lúc 2-1-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2013 12:50:22 | Xem tất
common, đọc covert đau não thật, bik là xếp chữ mà ứ bik xếp thế lào đọc cho nó đúng nghĩa! mà hum trước nghe đâu truyện tới 7 cuốn lận, k bik mình đang làm tới cuốn mấy vậy hén! :)
thân phận Vân Khinh sắp đc phơi bày rồi, k bik sau này có gặp thêm Đinh Phi Tình w bà bà k nữa, cứ chờ chờ xem cái "Nhị đồ đệ Độc Cô Tuyệt" xử lí đám đồ đệ khác của Vân Khinh thế lào! :D

Bình luận

thân phận thật sự của vân khinh vẫn còn xa lắm cơ bạn ạ :))) thân phận của vân khinh rất oách :D  Đăng lúc 6-1-2013 04:48 PM
nói xếp chữ chứ hại não lắm bạn ^^  Đăng lúc 6-1-2013 03:07 PM
chúng ta đang ở cuốn 2 ^^  Đăng lúc 6-1-2013 02:11 PM
Nói edit là xếp chữ chứ người edit phải dùng từ điển Hán - Việt rồi Hoa - Việt ... dò từ muốn chết được ấy chứ.  Đăng lúc 6-1-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2013 12:01:24 | Xem tất
cứ như v thôi các bạn ạ, ẩn cứ ẩn vậy đi, còn chuyện khác thì từ từ nó cũng đâu vô đó thôi! k cần phải mang việc vào mình nhiều vậy, hiện tại còn 1 số bạn chưa hiểu biết với không để ý, sau này có lẽ sẽ tiến triển nhiều hơn. Các bạn cứ tập trung cho vấn đề chính nhá, đừng đi lan man nhiều quá, ảnh hưởng tâm trạng edit và lịch post truyện! :D

Bình luận

haizz, quá nhiều spam muốn ko ảnh hưởng cũng khó T.T  Đăng lúc 8-1-2013 04:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách