Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 09:55:57 | Xem tất
trời ơi, chơi khóa cửa nữa mới ghê chứ :))))))))))))))))
cám ơn nhóm đã edit cho mình đọc nhé, ko phải mình lười comt mà văn vẻ dở quá nên đành im lặng đọc các comt của người khác rồi tự kỉ :))
mình đọc Thú phi từ nhà lãnh Vân rồi trôi dạt tới đây, Iu các bạn dịch truyện thật nhiều nhé

Bình luận

bọn mềnh edit hềm phải dịch nhé ^_^ hãy ủng hộ = cách comt thường xuyên nhé  Đăng lúc 29-12-2012 12:17 AM
cảm ơn bạn đã com ủng hộ MDH :)  Đăng lúc 28-12-2012 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2013 00:20:59 | Xem tất
Lần thứ hai comt cho thú phi, hihi.
Mình rất thích truyện của chu ngọc , đã đọc qua đạo tình và đang theo dõi thú phi, hu hu, thú phi dài quá.
Truyện càng dài thì càng biết ơn các bạn edit cho mình đọc, ngày xưa rình nhà của Lãnh Vân, bây giờ rình MDH.
Các bạn MDH cố lên , chap sau mà có đám cưới + động phòng thì nhà của thú phi sẽ giống như có bầy thú tràn qua, và nhà cửa sẽ tan hoang đổ nát......tung hoa, oh yeah

Bình luận

động phòng hồi đó chị ong và cụ có chém những cảnh vô cùng nóng bỏng, đáng tiếc, lần này ko dám chém =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:09 PM
Thú Phi dài hơn Đạo Tình nhiều  Đăng lúc 6-1-2013 03:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2013 20:26:23 | Xem tất
doanhien gửi lúc 6-1-2013 00:20
Lần thứ hai comt cho thú phi, hihi.
Mình rất thích truyện của chu ngọc , đã đọc qua đ ...

huhu, sao ko ai chém vài phát cho mình tí máu để tiếp máu nhỉ, muốn đọc ngày đọc đêm. Đọc đạo tình thấy ngắn vì khi đọc là truyện đã hoàn, đọc một lèo luôn, bi giờ chờ thú phi như là chờ nuôi thú cưng lớn từng ngày nên cảm thấy dài ơi là dài, huhu
Thú phi ơi, ta chờ mòn mỏi muốn thành thú đá lun rồi.
thật hi vọng sau thú phi MDH sẽ làm thêm một bộ hoành tráng như vậy nữa, hồi bên blog ss Lãnh Vân mình có đọc bộ Phương Đại Trù nữa, ko biết MDH có hứng thú với PĐT ko. Ôi, số kiếp đi rình mò đọc truyện ké của mình bây giờ thêmMDH  nữa rồi.

Bình luận

:)))  Đăng lúc 6-1-2013 09:51 PM
ko sao đâu, vì lần đầu vào đây cho nên hơi lạ lẫm cũng ko có gì kỳ lạ, lần sau chú ý một tí là ok, ko ai trách bạn đâu, vì bạn ko cố ý :D  Đăng lúc 6-1-2013 08:48 PM
hu hu, mình biết lỗi rồi, ko có bất ngờ, phải cám ơn vì các bạn đã nhắc nữa ấy chứ  Đăng lúc 6-1-2013 08:46 PM
ừ thì cái hội mắc dịch cũng dc, bây giờ đang là giờ nóng mọi người đang canh spam để chuẩn bị post truyện cho nên bạn bị nhắc cũng đừng bất ngờ =))  Đăng lúc 6-1-2013 08:42 PM
bạn ấy ghi mà HMD, giống đám thú mắc dịch nhà mình gọi á Ong  Đăng lúc 6-1-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 23:42:25 | Xem tất
trời ơi, chờ tới phút giây này hai mắt nó díp lại, chắc mình nhắm mắt buông tay thôi :((((((((((. Sáng mai mình sẽ dậy

sớm đọc và giật tem hụt vậy.

nãy giờ đi lòng vòng đọc báo xem phim rồi trở lại mà Khinh Tuyệt vẫn biệt vô âm tính, hi vọng đến lúc đám cưới anh

chị ấy cho mình thỏa mãn cái trí tưởng tượng điên cuồng của mình vì mấy cái sì poi của các ss

Chúc các ss làm việc vui vẻ và ngủ ngon chứ em đuối lắm òi, chào thân ái và quyết thắng :)))))))))))))))))))))))

Bình luận

g9 cô, chắc còn 24' nữa đúng giờ cụ D mới post cơ lol  Đăng lúc 6-1-2013 11:49 PM
g9 em :)  Đăng lúc 6-1-2013 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách