Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-1-2013 23:30:43 | Xem tất
thành thật cảm ơn các bạn đã edit tiếp bộ này. đọc chương đầu tiên bên lãnh vân hiên mình đã mê luôn rồi. nhưng không hiểu tại sao lại ngừng. hix. làm mình chán nản vô cùng luôn. rất may là có các bạn edit tiếp/ mình ủng hộ cả 2 tay 2 chân luôn. mong các bạn luôn giữ vững phong độ nghen. đừng bỏ giữa chừng mình đau tim lắm! thanks!:)

Bình luận

vì nhiều lý do nên chị LV đã ngưng edit, đóng lun blog bạn thông cảm giùm đi, ^^ sẽ cố đi đến những dòng cuối cùng, nhưng nếu nxb mua bq thì đành phải drop :))  Đăng lúc 2-1-2013 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2013 22:53:49 | Xem tất
hic. có ai cho mình biết Khinh - Tuyệt giờ đang ở nơi nào không? chờ đợi ... chờ đợi ... trong giá rét. huhu.:(
mà bạn chủ thới ơi! bộ Thú phi bao nhiêu chương vậy? dân tình đang sôi sùng sục thế này mà hàng về chậm thế?
kẻo có người đóng băng qua mùa đông mất. hic. như mình chẳng hạn. vì vậy, rất hi vọng chap mới xuất hiện. xin chân thành cảm ơn!:loveliness:

Bình luận

ko thể nhanh hơn nữa đâu bạn, tiến độ và thông báo có sẵn rồi các bạn đừng hỏi đừng giục, nếu muốn đọc sớm xin mời đọc convert  Đăng lúc 6-1-2013 11:42 PM
173 chương bạn ơi. Nhanh hơn Lãnh Vân nhiều lần rồi, vì mn spam nên hàng về chậm.  Đăng lúc 6-1-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách