Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 14:00:01 | Xem tất
Uh. Mình mạn phép nói 1 câu được không. Hi, thực sự thì mình không biết câu hỏi nên cũng không thể trả lời.
Mình là 1 người đọc chùa, từ bên Lãnh Vân tới bên này:(.Biết là xấu nhưng ....
Nhưng đúng là phải cám ơn các bạn đã làm tiếp bộ này. Mình cũng không biết gì nhiều lắm về chuyện của chị LV,nhưng buồn thật. Vì mình có 2 chuyện đang đọc dở trong nhà của chị, bộ này và PĐT.
Mình có thể hỏi thêm 1 chút không. Các bạn có biết chị LV để bộ PĐT cho ai dịch tiếp không?
Cám ơn vì đã dịch truyện

Bình luận

Cái này mình không biết bạn ạ ^_^  Đăng lúc 28-12-2012 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2013 11:03:11 | Xem tất
Cảm động quá. Mới đầu năm lên mò thú phi mà đã thấy có thêm 2 chương rồi, lại còn có tin vui nữa chứ:D:D:D:D:D
Tình cảm của 2 anh em Độc Cô đúng là hiếm có, nhất là trong gia đình đế vương.Thấy thích anh ĐCH hơn rồi đấy.Cả Sở Vân nữa.
Cuối cùng chúc mọi người một năm mới vui vẻ. HAPPY NEW YEAR

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:32 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:04 AM
cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 03:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-1-2013 10:01:17 | Xem tất
Hehe. Nhìn kiểu này chắc Độc Cô Tuyệt còn phải đánh ghen dài dài, 1 Bạch hổ đã đủ loạn rồi, giờ lại có thêm 1 tiểu xuyên sơn giáp thì đúng là đại loạn. Sau này sẽ có nhiều kịch hay để xem rồi^^
Thanhks các bạn vì đã dịch truyện. Cố lên bạn.

Bình luận

bọn mình edit ko phải dịch bạn ơi  Đăng lúc 3-1-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2013 12:05:30 | Xem tất
Đang đúng đoạn gay cấn thì cắt, đúng là khiến mọi người đau tim thật
Tò mò quá, không biết trong thùng đấy có cái gì nhỉ. Lễ vật của Độc Cô Tuyệt hậu hĩnh thế cơ mà, nhưng không nghĩ được lễ vật nào tương đương cả. Còn vị hoàng thái tử Tề quốc nữa. Chắc chị của Vân Khinh cũng sắp xuất hiện lại rồi.
Cảm ơn các bạn đã bỏ công sức edit truyện. Uh, mà mình tưởng dịch truyện với edit nó cũng gần như nhau chứ

Bình luận

truyện dịch là dịch từ tiếng trung, còn chúng mình dựa vào sự đọc hiểu convert, QT để làm ^_^  Đăng lúc 8-1-2013 04:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2013 15:55:03 | Xem tất
Lâu lâu mới lên lại vớ được 2 chương mới, thanks các bạn nhiều lắm lắm.
Nhìn kiểu này chắc lại sắp có chuyện xảy ra rồi, hình như sau vụ này Vân Khinh bị bắt về nước Tề phải không nhỉ. Huhu, đợt này không thấy các bạn xì poi nữa làm mình tò mò quá.
Mà bạn ơi, Tề Chi Khiêm có phải là nam phụ truyện này không vậy. Cái kiểu giả dối của anh này làm ta phản cảm.

Bình luận

:)) hờ hờ  Đăng lúc 17-1-2013 03:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách