Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 23:42:46 | Xem tất
Bị thương: Độc Cô Tuyệt.
Bị mất: Mặc Chi
He22!! Vân Khinh k có bị j hết á!!!
Comment ủng hộ kites. Từ hôm đọc đến giờ vẫn chưa kịp comment ủng hộ!!!!!!!

Bình luận

=)) bạn tưởng trả lời dự đoán hả? dự đoán có kết quả rùi nha haha  Đăng lúc 29-12-2012 03:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2013 15:35:10 | Xem tất
Mình theo bộ truyện này từ lúc nhà ss Lãnh vân vẫn còn edit!  Mình rất cảm ơn nhóm kites đã dày công beta và edit!! Đọc lâu như vậy rồi mà bây giờ mới comment, thật có lỗi. Sau này mình sẽ cố gắng comment thường xuyên hơn! Anh Tuyệt với chị Khinh tình cảm thích thật đấy, mình đã từng đọc bộ Đạo tình của Chu Ngọc. Tính cách của nam chính và nữ chính rất hấp dẫn, không như các mẫu nữ chính các truyện ngôn tình khác. :D

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé  Đăng lúc 2-1-2013 03:03 AM
chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé  Đăng lúc 2-1-2013 03:02 AM
chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé  Đăng lúc 2-1-2013 03:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 18:40:50 | Xem tất
Ui giời, mình hóng truyện cả ngày này thế mà bây mới biết có chap mới! Huhu!! Hay quá!! Anh Tuyệt như vậy mà còn ghen với con xuyên sơn giáp làm gì chứ!! Yêu quá đi!!  Ra khỏi lăng rồi, chap sau con vậy ấy sẽ theo ss Khinh về thành cho coi!! He2! Cảm ơn các bạn nhiều lắm!!

Bình luận

chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 02:50 AM
^_^ chúc bạn năm mới vui vẻ và luôn ủng hộ chúng mình  Đăng lúc 2-1-2013 02:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2013 11:40:06 | Xem tất
Cảm ơn các bạn MDH đã edit bộ tr này...
Hj!! Mong là a Tuyệt với ss Khinh không có xảy ra chuyện j biến cố khiến cả 2 người phải rời xa nhau. Đọc thế buồn chết đi được. Hj!! Mau mau... đến lễ thành hôn đi nào... Mong chờ quá đi ak. Cái ông hoàng thái tử Tề quốc dám xen vào, ta oánh chết luôn ak.

Bình luận

Ặc, Sao tưởng là được đồng ý thì sẽ xúc tiến ngay chứ.. Oa, k lẽ còn có trắc trở j nữa hả b!!!  Đăng lúc 12-1-2013 08:17 PM
thành hôn á. còn dài lắm, dài lắm lắm mới thành hôn.... ráng chờ đi nha lol  Đăng lúc 8-1-2013 03:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2013 18:44:29 | Xem tất
Hay quá!!! May mà ss Khinh không phải là gian tế Đã nói mà, ss Khinh là người của a Tuyệt thì làm sao mà là gian tế được. Bà bà đáng ghét, dám lợi dụng Vân Khinh,  chỉ có a Tuyệt là yêu nhất, he2 chỉ luôn tin tưởng Vân Khinh thôi à. Phải như thế chứ!!!
MHD ơi, chương sau liệu hai người có thoát khỏi được k!? Tình hình là không khéo chị Khinh phải ở lại với bà bà rồi.
Cảm ơn các ss nhiều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2013 01:40:56 | Xem tất
Mới vào kites đã nghe tin sét đánh này!! Cụ ơi, cụ làm con đau lòng quá. Nhưng mà miễn là nhóm tiếp tục edit thì có đi đâu tớ cũng đi cùng....Oaaaa, sang bên nhà mới nhóm sẽ thoải mái hơn, MDH sẽ có hứng thú  khi edit truyện Dưỡng sức để cùng chạy vs MDH thôi ak..

Bình luận

ok Kurt!! Nhất trí hết mình  Đăng lúc 9-3-2013 07:25 PM
bên đó tụi mình vẫn khá nguyên tắc nha. Khi cmt các bạn cũng đừng dùng ngôn ngữ teen quá ^^  Đăng lúc 23-2-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách