Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-12-2012 17:38:18 | Xem tất
ơ mình đọc truyện này bên ss Lãnh Vân Hiên giờ lại thấy post ở đây, định vào đọc mà lại bị ẩn, thế hóa ra phải comt thì mới thấy nội dung à? mình mới vào nên chẳng biết quy định này, nhưng mà đúng là mình ít comt khi đọc truyện, xin lỗi mọi người, từ giờ sẽ không lười nữa

Bình luận

hãy comt nhiều hơn bạn nhé, ko phải quy định đâu, chỉ là chúng mìnhm uốn vớt tàu ngàm hắc hắc  Đăng lúc 29-12-2012 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 23:43:50 | Xem tất
Đọc đến đoạn Vân Khinh nhớ lại những ký ức xưa mà thấy xót xa, mặc dù phần đầu đọc lâu rồi mình không còn nhớ chính xác nữa. Nhưng mình thấy rằng đôi khi nhớ lại những ký ức buồn còn đau đớn hơn lúc trải qua, những hồi ức cứ lặp đi lặp lại rồi ngày càng khắc sâu hơn, không thể xóa bỏ :((
P/s : nhưng mà mình thích chiêu hong khô quần áo của Độc Cô Tuyệt đấy hehe rất tiện lợi :D

Bình luận

anh Tuyệt mà , tên như người, mỗi tội bán dấm chua nhiều uqas =))  Đăng lúc 2-1-2013 10:31 PM
^_^  Đăng lúc 31-12-2012 01:01 AM
đọc lại 3 chap đầu tiên sẽ nhớ ngay ^^  Đăng lúc 30-12-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 13:26:29 | Xem tất
Đọc xong chương này thật sự rất cảm động, đủ loại tình cảm đan xen, tuyệt vọng, hi vọng, đau đớn , hạnh phúc.. thật đúng là muốn lấy nước mắt người đọc mà =_= nhưng như thế này hay hơn là chỉ  toàn hận thù lạnh lẽo :)). Mong chương sau quá, chắc là ĐCT ghen, bạch hổ ghen, tiểu Xuyên Sơn Giáp ghen hehe

Bình luận

hehe  Đăng lúc 2-1-2013 03:13 AM
còn N+1 thứ ghen nữa cơ, anh Tuyệt là hũ dấm chua ko đáy mà haha  Đăng lúc 2-1-2013 02:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2013 13:34:07 | Xem tất
Kết nhất đoạn Độc Cô Tuyệt nhìn Vân Khinh bắt phải tạ ơn =)) điệu bộ chắc phải hài hước lắm, muốn cưới lắm rồi. Thái tử Tề quốc chắc là nam phụ nhỉ, hồi đầu mới đọc cứ nghĩ anh này là nam chính cơ, không biết sau này có cưới Phi Tình không ( chắc không đâu :P)

Bình luận

hay là giành nhỉ? ^_^ hehe mình là mình hay thương mấy anh nam phụ lắm  Đăng lúc 8-1-2013 10:35 AM
^^ nam phụ ... đó bạn có mún giành ko lolz  Đăng lúc 8-1-2013 04:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2013 01:30:41 | Xem tất
Chờ chương mới lâu thật ^_^ nhưng mà đúng là chương này rất kịch tính, nhịp điệu vừa nhanh vừa chậm mà vẫn làm mình thấy hồi hộp. Vừa đọc vừa nghe khúc Cao Sơn Lưu Thủy, mà đúng là không có khiếu nên không cảm nhận đươc hồn của khúc nhạc này, chỉ cảm thấy trong trẻo dễ nghe thôi hixhix :(( Mình thích bài Hồng đậu sinh nam quốc từng được nghe khi đọc bộ Thứ nữ gần đây, rất hay, lại dễ hiểu nữa :P

Bình luận

ừ bài này hay, dễ hiểu, dễ nghe mà còn truyền cảm nữa :))  Đăng lúc 16-1-2013 10:03 AM
ủa là bài gì nhỉ? Mình chỉ biết mỗi bài Tỳ bà ngữ mà  Đăng lúc 16-1-2013 08:29 AM
hồng đậu sinh tam quốc dễ hiểu mà ^^  Đăng lúc 16-1-2013 06:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-1-2013 20:19:12 | Xem tất
Lại ngược nữa rồi :(( vẫn luôn nghĩ bà bà là người có  thân phận bí ẩn nhưng sau này sẽ thương yêu cả Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt , không ngờ là lại thế này. Lại một lần nữa bị người mà mình  yêu thương lợi dụng, mặc dù tình cảm người đó  dành cho mình không phải  là giả nhưng lòng tin khi bị phản bội thì sẽ bị sụp đổ không bao giờ trở lại nguyên vẹn nữa. Bù lại tình cảm của Độc Cô Tuyệt và   Vân Khinh sẽ càng sâu sắc bền chặt hơn. Mong đến chap sau để đọc những đoạn ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách