Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-12-2012 13:34:00 | Xem tất
Em là thành viên mới gia nhập vào nhà Kites ,chào mọi người ạ.Em say mê Thú Phi từ những ngày chị Lãnh Vân còn edit cơ,bẵng đi một thời gian chị ấy không edit nữa,buồn ơi là buồn,thế mà giờ lại thấy MDH đứng ra đảm nhận,có cảm giác từ dưới đất mà bay lên thiên đường ấy chứ.Em biết đến MDH từ khi đọc bài review về Trọng Tử của chị Lãnh Vân ấy,nghe chị ấy review Trọng Tử hay thế nhưng bi thương quá nên chẳng dám đọc.Nhưng mà cuối cùng lại lọt hố T^T.Không cưỡng lại được sức hấp dẫn của bé sâu.Nếu Thú Phi của chị Lãnh Vân có 1 Tuyệt ca lạnh lùng ,ngạo mạn thì Tuyệt ca của MDH thì kiêu ngạo nhưng rất đánb yêu ,lại có chút trẻ con ( chắc có lẽ vì văn phong " trong sáng " của hội hihihi )

Bình luận

những từ như trong sáng mà bạn cho vào ngoặc kép sẽ bị tụi mình hiểu thành đen tối đấy =))  Đăng lúc 30-12-2012 06:57 PM
=)) mình thích từ trong sáng nhưng đừng cho ngoặc kép zị chứ =) cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 30-12-2012 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 14:47:56 | Xem tất
Hhahahah  thì bởi vậy ngôn từ chong sáng là sp của MDH mà :lol:lol.mà khi nào có 71 vậy đề mình hóng :loveliness: .Nhìn anh Tuyệt với chị Khinh mà mình muốn xuyên không kiếm một anh thế lày quá.Kiếm một người về làm ấm giường hêhhehhe;P. Hixhix thì bi không có nên mới muốn đấy mà.hâhhha.Hình mẫu lí tưởng của mình là Tiêu đại thần đấy,nhưng mà T^T ...đại thần thì ít mà mấy đứa ham hố như mình thì nhiều

Bình luận

sa ngã vô tội nữa nhá cô KIm  Đăng lúc 30-12-2012 08:56 PM
cặp đôi trời định nè, yêu hận vô tận, trọng tử, thứ nữ => 4 bộ có MDH hoặc thành viên của MDH ^_6  Đăng lúc 30-12-2012 06:09 PM
Huhu bắt đền baby đây,bây giờ ngồi đợi anh Tuyệt tái xuất giang hồ đây.Bạn còn truyện nào hay giới thiệu mình với  Đăng lúc 30-12-2012 03:34 PM
bạn edit thêm dòng nữa cho đủ 3 dòng nhé , dùng chức năng bình luận dưới comt cho đỡ nha :)) kiếm đâu soái ca làm ấm giường giờ =))  Đăng lúc 30-12-2012 02:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 01:50:16 | Xem tất
Chúc mọi người năm mới vui vé,lúc nào cũng khoẻ
Chúc nhúng ai độc thân mau mau kiếm được soái ca như anh Tuyệt
Còn có soái rồi thì rinh thêm thêm nhiều nhiều soái ca nữa

Bình luận

nhiều soái nữa sẽ nguy hiểm lắm =)))))))) 1 soái là đủ mà chưa thấy đâu haha  Đăng lúc 2-1-2013 04:02 AM
chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 1-1-2013 02:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2013 13:02:35 | Xem tất
Đáng nhẽ đây là giờ mình đi học nhưng khi thấy comt của một số bạn thiếu ý thức thì mình không nhịn được mà phải viết comt này.MDH dịch truyện vì đam mê,muốn chia sẻ những truyện hay,muốn thảo luận những tình tiết gay cấn với những người có cùng đam mê nên các bạn,các chị mới ( vâng và còn các cụ nữa hìhi) lập page này.MDH dịch không công chỉ để thoà say mê và mục đích chia sẻ nên mỗi một comt là động lực rất lớn khích lệ các bạn nên những bạn thật sự chưa hay không nghĩ ra mình muốn comt gì,hay comt chưa đúng luật thì các bạn hãy sửa lại hoặc không cần comt cũng được.MDH cũng có công việc riêng,có cuộc sống ,có những lo toan hay buồn vui bình thường như mọi người nhưng các bạn ,các chị ( các cụ ) đã dành thời gian để để edit ,beta truyện thì mình mong các bạn hãy comt đúng luật .Như vậy thể hiện sự tôn trọng với MDH ,cũng như với độc giả khác ,bạn nhé.

Bình luận

=)) chỉ có thể là các bạn và các chị, ko có các cụ đâu, chẳng qua là vì nick của chị kurt là cụ Dê cho nên bị gọi là cụ thôi =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:57 PM
MDH - các chị ấy edit truyện bạn à, ko phải dịch. nên mới đáng quý hơn vì tâm sức bỏ ra :)  Đăng lúc 4-1-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-1-2013 12:42:17 | Xem tất
Sau bao nhiêu ngày " đêm nằm vỗ gối,lòng đau như cắt,nước mắt đầm đìa" chờ đợi Thú phi thì cuối cùng Tuyệt ca cũng đã lên sàn.* tung bông ,tung bông * cho thú phi 74 .Mặc dù đang bị đau mắt đỏ nhưng vẫn lết vào hóng hớt thú phi ( Mọi người MDH đừng nhìn vào mắt moon nhe,đau mắt thì sao làm tiếp thú phi hêhhhe).Theo tình hình là bây giờ anh chị mới đính hôn thế kia thì chắc là anh Tuyệt còn phải nhịn dài hạn rồi

Bình luận

chúc mắt bạn chóng khỏi nhé  Đăng lúc 8-1-2013 04:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách