Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-1-2013 22:44:36 | Xem tất
xin chào đội ngũ edit, chúc các bạn 1 năm mới sức khỏe,, thành công và nhìu niềm vui nhé. Trước đây đọc truyện không có thói quen viết comment, mặc dù nhìu lúc cũng muốn lao vào viết 1 cái gì đó nhưng lại lười, lại ngại, nhiều lúc thấy các bạn chơi mấy trò dự đoán kiếm xèng cũng ham hố lắm cơ nhưng haizzz cái bệnh lười đăng ký nó lại nổi lên. Bây giờ thì tôt rồi các bạn ẩn bài thì mình có đông lực để đăng ký, có cơ hội kiếm chút tiền. he he:lol
Lan man thế thôi, sau này sẽ cố gắng com nhìu 1 chút ủng hộ các bạn. Cuối cùng cám ơn các bạn tiếp tục edit bộ truyện này

Bình luận

hãy comt thường xuyên nếu được để ủng hộ chúng mình nhé, chúc bạn năm mới vui vẻ ha  Đăng lúc 2-1-2013 02:10 AM
chúc bạn năm mới vui vẻ và thường xuyên comt nhé  Đăng lúc 1-1-2013 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2013 01:40:07 | Xem tất
Truyện càng ngày càng hot quá đi lội bao nhiu page mới tìm được chương 73. Ta đọc mà cái miệng không khép lại được may mà k ai nhìn thấy lại nghĩ ta đang tương tư ai đó, vừa ngọt ngào mà cũng buồn cười vì cái sự ghen tuông và bá đạo của anh Tuyệt. Nhưng mà với cáu tình hình Vân Khinh đi đến đâu cũng được hâm mộ như thế này thì anh còn ghen dài dài. Đọc xong có thể ngon giấc được rùi, chúc các bạn cũng ngon giấc nha

Bình luận

t cũng biết vậy nhưng lúc đọc chương này thì ở mục lục chưa có thôi  Đăng lúc 3-1-2013 01:40 PM
lần sau ra page 1 xem mục lục khỏi lội pages nhé bạn :)  Đăng lúc 3-1-2013 12:55 PM
mới có mấy page thui mà hehe , đúng rùi anh ghen dài dài =))  Đăng lúc 3-1-2013 04:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 11:59:36 | Xem tất
Có lẽ nhiều người có thói quen khi sử dụng fb mất rồi, thích gì thì chỉ cần nhấn like là đủ rồi hoặc viết 1,2 chữ là được đó là bởi nó không có quy định đấy nhưng đây đâu phải fb, có quy định rõ ràng cmt 3 dòng bằng tiếng việt có dấu để tránh spam. Là quy định thì đương nhiên có người sẽ không thích vì không thích gò bó mà, (mình thì lại càng không thích có nhìu quy định) nhưng mà tham gia diễn đàn, muốn đọc truyện thì không thích cũng cố mà làm đấy là tôn trọng những người trong đó, bạn không làm được thì chấp nhận k xem được bài ẩn , làm sai thì tất nhiên là phải chịu phạt rồi. Như trong cuộc sống cũng vậy thôi có những quy định bạn không thích, bạn khó chịu với nó nhưng bạn vẫn phải thực hiện, thực hiện sai hoặc cố tình không thực hiện thì bị phạt. Mà theo mình cmt đúng quy định đâu có khó đến vậy, 1,2 dòng bạn chia sẻ vì sao bạn thích đọc truyện này vì nó thú vị, kịch tích hay gì khác nữa... bạn thích nhân vật nào trong truyện vì sao? vì đẹp trai/ xinh đẹp, vì dễ thương, đáng yêu.....tóm lại có rất nhiều thứ để bạn viết, 1 dòng để cám ơn đội ngũ edit mà chỉ cần 1 lần cmt đúng là có thể đọc bài ẩn đến suốt đời rồi. Còn những người không biết đăng ký nick thì có thể nhờ người đăng ký hộ mà, rồi cmt hộ mất chừng 5 phút thôi mà có thể đọc thoải mái rồi. Chẳng có gì khó khăn đúng không, chẳng qua bạn có tìm cách vượt qua nó không mà thôi.
Còn có những bạn không đọc thì thôi nhưng cũng đừng vào phá rối, lúc khuyến khích vào cmt ủng hộ thì không làm,lúc ẩn bài rôi thì lại đăng kí vào cố tình spam, bạn cũng rảnh quá đấy.
Nếu thật sự muốn cám ơn các bạn edit thì chúng ta hãy giảm bớt cho các bạn ấy bớt đi 1 việc là phải nhắc nhở chúng ta cmt đúng quy định đi vì mình tin rằng không phải các bạn ấy không biết là có những com tuy không đúng quy định nhưng không phải là cố tình spam nhưng các bạn ấy  cũng chỉ cố gắng làm đúng quy định của diễn đàn mà thôi. Nhìn thấy tác phẩm của mình được nhiều người quan tâm, nhìn số trang mỗi ngày 1 tăng thì ai mà chả thích, tự hào lắm chứ nhưng vì những com sai mà số trang giảm đi, rồi nhiều vấn đề khác liên quan bị ảnh hưởng thì còn tinh thần vui vẻ nào mà làm việc nữa
Cuối cùng tôi thấy tôi bắt đầu lan man rồi đấy, chỉ muốn nói rằng tất cả chúng ta cùng cố gắng nhé để các bạn trong MDH có tinh thần, có sức mạnh để tiếp tục làm việc

Bình luận

cảm ơn bạn :D mình rất thích ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:54 PM
like moon1303 =)) =)))  Đăng lúc 4-1-2013 06:23 PM
like nào.nếu các bạn ấy bình luận 1 dòng thì viết vào chỗ này cũng được mà.thật bức xúc đấy  Đăng lúc 4-1-2013 03:38 PM
đúng rồi đã vào được diễn đàn để đọc truyện thì hãy làm đúng quy định ^_^  Đăng lúc 4-1-2013 02:14 PM
Mình cungx nghĩ giống bạn. Ủng hộ :D  Đăng lúc 4-1-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 21:26:03 | Xem tất
Sau bao nhiêu lần ra ra vào vào nhìn thấy "com minh sun" kia rồi nhưng mà 2 mắt cứ lim dim, chắc không chờ được, đi ngủ sơm giữ gìn nhân sắc vậy, mai đọc cũng chưa muộn. Các bạn chờ đợi trong vui vẻ nhé
Chúc mọi người ngủ ngon, cũng thương nhan sắc mà ngủ sớm nha

Bình luận

chúc bạn ngủ ngon, chắc tới 1g sáng cụ mới post quá =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:54 PM
chúc cô ngủ ngon  Đăng lúc 6-1-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-1-2013 20:52:48 | Xem tất
mấy hum rùi mệt mỏi thấy chương mới mà đã đọc được đâu nên bi giờ đọc liền mấy chương, quá đã. Chỉ muốn khuyên anh Tuyệt 1 câu là anh mang Vân Khinh nhà anh ra đảo hoang mà sống đi đỡ  phải bon chen với kẻ khác. Không biết đến bao giờ mới thấy anh chị chính thức là người 1 nhà, mong thấy baby của anh chị không biết có đáng yêu như baby của cặp đôi trong Đạo tình không.

Bình luận

chẹp chẹp baby hả, còn dài lắm mới tới hic hic  Đăng lúc 24-1-2013 05:01 AM
baby của anh chị khó đỡ lắm, cũng k kém Tề Thiên Vũ đâu (còn độc hơn). Nhưng do các bé bé quá nên độ lém chưa bằng TTV =))  Đăng lúc 22-1-2013 08:59 PM
Ờ chắc có làm cho cha nó ghen tức điên lê, mặt đen như đít nồi không, ta mong chờ ngày đó  Đăng lúc 22-1-2013 08:58 PM
chậc, con của cặp này hở =)) chỉ có thể nói 1 câu: không thể lường được :))  Đăng lúc 22-1-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-2-2013 01:04:09 | Xem tất
Vừa đọc vừa nghe nhạc mà buồn gia diết nên phải gạt nước mắt đi làm đấy, bệnh tình lại càng nặng thêm. thương cho Vân Khinh quá một bên là người mình yêu, một bên là người có ơn như cha mẹ. Trên phương diện người đọc thì tức giận vì việc bà bà lợi dụng Vân Khinh nhưng 1 người ở trong hoàn cảnh như bà thì hận thù như vậy cũng dễ hiểu. Rất thích tình cảm của anh em Tuyệt- Hành, trong thời đại bấy giờ mà giữa anh em trong chốn vương thất có tình cảm như vậy thật là đáng quý, chưa nói tới việc Độc Cô Tuyệt có phần tài giỏi và có tiếng nói hơn Độc Cô Hành. Không nghĩ là ĐCH sẽ chết, dù chỉ là nv phụ thôi nhưng cũng thích nv này. Từ nay Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt sẽ có 1 thời gian phải xa cách nhau phải không vậy, suy đoán như vậy không biết có đúng không. Ôi tôi đau lòng quá nên tôi đi ngủ đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-2-2013 00:43:17 | Xem tất
Lúc trước còn nghĩ là Mặc Tiềm phản bội Độc Cô Tuyệt cơ ai ngờ sự việc lại như vậy, đang nghĩ không biết là mình có phải bị ăn quả lừa không. Nhưng mà vẫn ấm ức lắm khi tên đó đòi giết Vân Khinh, từ nay anh chị sẽ cách xa. Ta lại quay ra hâm mộ Phi Lâm rồi, 1 người nhìn thấu mọi việc, thông minh, âm cung cũng xuất chúng và hơn cả cũng là 1 giai đẹp, he he. Sau khi theo sư phụ này thì ngồi chờ màn trở lại của 1 Vân Khinh tài năng hơn nữa. Còn bây giờ thì không biết Độc Cô Hành thế nào thì tốt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2013 22:01:25 | Xem tất
Muốn vào wordpress chào các cô 1 câu mà vất vả quá đăng ký mà chưa được cái tài khoản nào đây, nếu mà không được nữa thì đành đọc bên đó rồi về bên này comt nhỉ.
Cũng vài tuần chưa vào mà thấy cái tin Drop mà hoang mang, cứ tưởng se phải đi mò cái convert khó nhằn kia về mà đọc, cũng may các cô còn tiếp tục làm vì vậy tôi cám ơn lắm lắm. Thôi tiếp tục mò đường vào nhà mới kia đây

Bình luận

mình ko đánh tên trang web vào nó vẫn cho post mà =)) chỉ là chờ được xét duyệt cho com đó nổi lên thôi, vụ đó tụi mình đảm bảo sẽ ok :D  Đăng lúc 23-2-2013 10:30 PM
mình vừa thử xong, bạn chỉ cần điền địa chỉ email, rồi tên nick mà bạn muốn để nó hiện lên, rồi gửi phản hồi là ok. nó yêu cầu trang web thì mặc kệ đi   Đăng lúc 23-2-2013 10:26 PM
cái chỗ ghi trang web ý phải điền gì  Đăng lúc 23-2-2013 10:21 PM
mình cũng làm vậy mà có được đâu  Đăng lúc 23-2-2013 10:19 PM
à bạn chỉ cần dùng địa chỉ mail để com chứ ko cần phải đăng ký tài khoản WP đâu :))  Đăng lúc 23-2-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách