Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2012 23:51:11 | Xem tất
ho hôm nay fai cm mới dc soi 2 ac àh :o
thôi đầu tiên cảm ơn các bạn nhóm MDH trc nhé
về nd truyện xem như đọc nhiu rồi (bên nhà ss LV) hôm nay mới cm, lúc đầu mih đọc thấy truyện này sao nhức đầu wa, chắc tại CN miêu tả wa chi tiết làm ng đọc cũng fai đọc thật cẩn thật, 1 lần đọc wa ko hiểu ko tưởng tượng dc cảnh đó thì đọc lại, haizz nhưng mà nd truyện càng đọc càng thấy hay, kết 2ac wa nên lun làm SR trog nhà. Mih tự hỏi sao truyện lại dài như thế nhỉ?

Bình luận

hì hì đừng nhầm nữa nhé, chúc bạn ngủ ngon  Đăng lúc 28-12-2012 03:24 AM
nên mới nhẫm lẫn đấy mà, sửa rồi sửa rồi đấy nhé :)  Đăng lúc 28-12-2012 01:04 AM
ban đừng bun, mih nói nhỏ là mih dag bệnh đấy đầu óc quay cuồng đây nhưng vẫn mun đồng hành cùng MDH, tks các bạn rất nhiu mà hihi  Đăng lúc 28-12-2012 01:02 AM
Cứ nhớ là 'Mắc Dịch Hội' là không nhầm đâu hihi  Đăng lúc 28-12-2012 12:18 AM
huhu là MDH ko phải MHD đâu bạn, bạn làm tụi mình đau lòng quá huhu  Đăng lúc 28-12-2012 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 22:32:59 | Xem tất
thanks nhóm MDH nhiu

ngưỡng mộ sự tinh ý thấu hiểu nhau của 2ac cực. chỉ 1 tí dấu hiệu của cơ thể, sự thay đổi của ánh mắt hay nhịp thở mà đã biết đối phương đang nghĩ gì, khâm phục quá đi thôi.

vẫn chưa thấy quen lắm với văn phong của MDH lắm nhưng vẫn thích :D  có nén đáng yêu riêng, nhất là mấy đoạn tình củm của 2ac.

đoạn mô tả lúc VK kể lại chuyện xưa thấy cảm động quá dù ko miêu tả tâm lý nv ở đoạn này nhiu nhưng 1 nụ cười, cách cười đó cũng đủ nói lên những chua xót, làm dù đã đọc đoạn đó lâu rồi vẫn làm mih nhớ lại dc hình ảnh lúc đó, nhìn thấy ko gian lúc đó VK cùng bà bà trải qua những ngày tháng ko ai ngó ngàng đến.

thích nhất là lúa VK dựa vào Tuyệt ca khẽ rơi lệ cho những chua xót xưa, từ nay có Tuyệt ca rồi VK tỷ sẽ ko còn cô đơn nữa.

ko đoán được cái cục đen đen là gì :lol

Bình luận

đương nhiên, Vân KHinh có ta cô đơn sao được  Đăng lúc 31-12-2012 04:11 AM
hic đấy là cụ còn chỉnh cuối, chứ của mình còn từa lưa hột dưa, sai tùm lum lặp từ vô số :(((((((  Đăng lúc 31-12-2012 02:34 AM
nên khóc hay cười với cụ đây cụ Cút :)  Đăng lúc 30-12-2012 10:48 PM
nói thật, mình còn chưa thấy quen nỗi với văn phong của mình trong truyện này. văn phong này nhất định k phải của mình, rốt cuộc là ai đang điều khiển tôi :((   Đăng lúc 30-12-2012 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 00:02:44 | Xem tất
chúc mừng năm mới *tung hoa*

chúc cả nhà Thú phi năm mới may mắn và hạnh phúc

chúc các thành viên MDH sức khỏe để tiếp tục mần Thú phi *chặng đường gian nan phù phù!!!!!*

*mặc dù ta ko fai chủ thớt, nhưng* gởi lời cảm ơn đến tất cả các mem đã đồng hành cùng Thú phi, ta zuj vj các nag cũng yêu Thú phi như ta ấy mà ;P nhờ sự ham hố của các nag mà tinh thần của hố Thú phi ngày càng tăng cao, truyện ra đều đều, ta thấy tốc độ thế là nhanh đấy ai mà than chậm thì thực sự là ko hiểu cho nổi khổ của ng edit và beta rồi.

văn ko hay nên vào chúc thế thôi *đi ra*

haizz nge tiếng pháo nổ rền ran mới bit nai 31 trời ạh thì ra sắp sag 2013 rồi saoooooo

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 04:44 AM
chúc bạn năm mới vui vẻ và tiếp tục đồng hành cùng với MDH nhé  Đăng lúc 1-1-2013 02:54 AM
Chúc bạn năm mới vui vẻ và nhiều niềm vui nhé :X  Đăng lúc 1-1-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2013 04:17:06 | Xem tất
2 lão già + 1 TCK liệu có tạo thành dc cái chợ ko nhỉ, nói hết cả chap này rùi
hơi ngạc nhiên chút là sao VK nhận ra khá trễ cái vẻ giả nhân giả nghĩa của 2 lão kia nhỉ? diễn viên quần chúng có khác diễn tệ hết sức làm hỏng hết mưu sách của Tề tính ra thì mưu sách này cũng chưa đủ độ thâm sâu của Tề chắc tại anh chưa bit nội tình năm xưa. Tội nghiệp yêu diễm thâm sâu ngời ngời như thế mà bị 2 chị em VK bơ đẹp trong nhà có SN nào chịu vớt anh đi khôn nhỉ

Vân Khinh thấy Độc Cô Tuyệt đến, khẽ ngả đầu tựa vào trong lòng Độc Cô Tuyệt, che khuất toàn bộ tầm nhìn, cô không muốn nhìn thấy bọn chúng nữa.

đọc cả chap kết nhất chỗ này, ôi có tí xí còn trong hoàn cảnh đáng ghét thế mà vẫn làm ta chóng cằm mơ màng về cái độ tình củm của 2vc nhà này

Bình luận

ko có đâu, ko phải đâu, mình ôm Phi Lâm cơ  Đăng lúc 18-1-2013 03:57 PM
Hơ =)) TCK à? cứ chờ rồi sẽ biết =))  Đăng lúc 18-1-2013 12:55 PM
k phải VK k nhận ra, mà vì cô vẫn ôm hy vọng nên tự đánh lừa mình. Nhà có cô Kim ôm TCK nha =))  Đăng lúc 18-1-2013 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2013 02:05:28 | Xem tất
trước sóng gió trời yên biển lặng. hnai hố yên lặng quá, ko thấy tàu ngầm nào cũng ko có SN nào lượn lờ
.................................ko biết nói gì nữa, thật sự chỉ muốn nói mỗi câu trên thôi
àh
đang đọc lại TP, thấy mấy chương đầu a Tuyệt toẹt vời quá, bá đạo ngang tàn ko còn gì để chê VK qua biểu đạt suy nghĩ cũng thể hiện nét đáng yêu riêng ngay từ đầu a Tuyệt đã ở trong lòng bàn tay của VK rùi, thế mà dám nói ' như cô cũng chưa lọt vào mắt ta' (đại khái thế hihi)

VK iu, ko để 'hoàn cảnh' tác động nha
“Mỗi người nhìn một lần, công bằng!”

rất kết cái đoạn này nên quote lại thật ra thik cả chap này lận nhưng ko lẽ quote hết
Đã nhìn thấy quá nhiều cảnh kẻ lường người gạt, cũng đã chứng kiến không ít tính toán âm mưu. Từng đó năm đi khắp thiên hạ, không phải cô không học được chút nào, đơn giản là cô không muốn để ý tới, nhưng điều đó không mang nghĩa là cô không hiểu hoặc không phòng bị những việc ấy.

Có những khi một người cứu mạng người khác chẳng hề là vì thích người đó, mà bởi vì người đó có giá trị lợi dụng, nên người kia lấy ‘thích’ làm mồi nhử, lấy ‘ơn cứu mạng’ làm nhà giam, lấy ‘thề nguyền sống chết’ làm lợi thế để vây khốn người đó, để khiến người đó làm việc cho người kia, khiến người đó tự cho rằng mình đã có được cả thế gian, nhưng rồi thật ra chỉ là một quân cờ để cho người kia sử dụng. Những chuyện thế này cô đã từng chứng kiến không ít.

MDH pr truyện quá hay. 65 chương đầu có 25 page thôi, tu chương 66 đến 80 do MDH edit page đã lên tới 179

Bình luận

k phải pr hay, mà là bắt buộc tàu ngầm nổi lên :P  Đăng lúc 25-1-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-1-2013 03:58:53 | Xem tất
trời ơi thê lương quá đi Cút cho nge nhạc nên càng thấy sầu hơn, bản này nge hợp với chap này quá, làm ta lướt cv rồi đọc lại vẫn chảy nước mắt. lúc đọc cv đâu có thê lương như này đúng là khổ tâm ta quá.

tội cho Tuyệt ca quá, đau lòng đến thổ cả huyết. dù tâm trạng của a ko dc miêu ta nhiu như Khinh tỷ nhưng chỉ 1 chi tiết này thôi cũng thể hiện dc nỗi đau của ca

cảm ơn Chu Ngọc đã sáng tác, củm ơn MDH đã edit chap này quá bơ phét. ai đọc cũng cảm nhận dc nỗi thống khổ của VK, thể hiện trọn vẹn đúng câu
Gần trong gang tấc mà biển trời cách mặt.

Phi Lâm đã comeback

Bình luận

nhạc hay mờ :">  Đăng lúc 31-1-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách