Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-2-2013 16:53:02 | Xem tất
Kurt gửi lúc 17-2-2013 12:34
Chương 87: Oan gia ngõ hẹp

Edit & beta: BW_mylove_SG

Đọc chương này xong thấy rõ là không gì có thể qua mắt được Tuyệt ca, Mặc Tiềm liệu có hối hận không nhỉ?
Các chương càng ngày càng dài, edit- beta một chương phải mất rất nhiều công sức, khi đăng bài là hoàn toàn không có lợi nhuận. Cái được duy nhất của các mem "mắc dịch" là sự tôn trọng, động viên và có các phản hồi đúng đắn (đọc xong thấy hay không? có gì cần điều chỉnh? có thấy vui không...v.v.). Thế mà có người đọc xong không cảm ơn đã đành, nội quy sân chơi của người ta cũng không tôn trọng thì không có gì để nói nữa cả. Bản thân mình là người đọc, không có đóng góp mà còn sôi máu với các kiểu "chọc ghẹo" của các bạn nói chi gì đến chủ hố.{:154:}
năm mới, tuổi mới, hy vọng các bạn chỉ vì muốn được đọc truyện được trưởng thành thêm đôi chút, tôn trọng bản thân mình và người chung quanh đôi chút.
PS: cảm thấy khó chịu đành phải viết ra, nhưng thiết nghĩ vài ba câu comment cho đúng luật các em ấy (vì người lớn ai làm thế) còn không làm, chắc chả buồn đọc mấy dòng của mình. Haizzz! {:152:}

Bình luận

Nếu chịu.dđọc lại chăng như vâỵ chị ơi :D  Đăng lúc 18-2-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-2-2013 19:54:00 | Xem tất
Gửi nụ hôn thế này {:418:} , rồi đè ra hôn thế này{:444:}, Rồi lại nhảy múa thế này {:406:} thì không biết tinh thần của Kurt tăng về phía dương chưa nhỉ?!
Cầu trời khẩn phật cho đừng có nhóc nào vô comment tầm bậy tầm bạ phá đám để bà con có truyện đọc, ...
-------
Tướng quân Phi Linh xem tiểu Linh Đang như bảo bối thế này, mai mốt gặp Tuyệt ca thì không biết sẽ thế nào... sẽ có người nghẹn đến nội thương cho xem, vì còn tệ hơn Bạch hổ, Điêu nhi hay Xuyên sơn giáp. Ghen tị đến chết cũng không chen chân nổi...
Hờ hờ, nghĩ tới Tuyệt ca sẽ có lúc muốn hôn cũng hôn không được, muốn ôm cũng không được ôm quá mạnh..,. hờ hờ... ta cười cũng sắp nội thương.{:156:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-2-2013 10:52:51 | Xem tất
Rất buồn khi không được tiếp tục theo dõi Thú phi tại kites, tuy nhiên mình vẫn ủng hộ MDH, và cũng cảm thấy việc các bạn drop là một điều có thể hiểu được khi mà nhiệt tình, tâm huyết mỗi ngày cứ bị dội nước lạnh như vậy.
Thế nhưng các bạn chắc hẳn không rời bỏ kites chứ?! Nhà cửa sẽ vắng vẻ nhiều nếu thiếu đi các mem náo nhiệt như vậy.
Đôi khi mình tự hỏi sao các nick thiếu lịch sự không bị treo vĩnh viễn nhỉ- nhưng treo cái này ắt sẽ có cái khác, lúc đó công việc quản lý diễn đàn chắc là không xuể. đúng là đám sâu làm rầu nồi canh.
Tuy nhiên, nếu nghĩ theo cách tích cực, đó là Thú phi lôi cuốn được đông đảo bạn đọc từ trẻ tới già, vì quá nhiều người yêu thích, nên mới có nhiều phần tử đặc biệt hơn các hố khác...
Yêu MDH nhiều nhiều.{:290:}

Bình luận

bbx
đương nhiên rồi, nhà thì đã biết cách đây ít lâu... không sợ lầm lẫn đâu  Đăng lúc 23-2-2013 08:02 PM
Qua nhà bọn tôi quậy nhé cô :X  Đăng lúc 23-2-2013 04:52 PM
xD cô :x  Đăng lúc 23-2-2013 01:17 PM
lý do tương đối nhiều cô ạ ^^  Đăng lúc 23-2-2013 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách