Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-1-2013 22:48:50 | Xem tất
Vừa mới ngoi lên từ hố Đạo tình thì lại bị sụt luôn xuống hố này.

Mình cũng thật ngu dại, trong cơn cuồng Chu Ngọc đã mò vào đây, đọc vèo vèo từ hôm qua đến giờ hết sạch rồi, không còn gì mà đọc nữa. Thế là phải chờ đợi rồi, huhu.

Thật là mình mỗi việc đọc thôi đã thấy cổ đau, vai mỏi, mắt mờ, vậy thì những người Edit vất vả đến chừng nào cơ chứ! Cảm ơn LV, cảm ơn MDH nhiều lắm, giờ thì ngồi đây mà chờ và ủng hộ mọi người thôi chứ biết làm thế nào nữa.

Trong thời gian chờ đợi, tìm 1 cái hố nào khác để chui vào đây, nhưng nhất định sẽ tìm cái hố đã hoàn để chui chứ ko chịu khổ như này nữa, hyhy.

Bình luận

xD ôi mình thích sign của bạn quá :x  Đăng lúc 24-1-2013 05:04 AM
Trọng Tử, cặp đôi trời định, yêu hận vô tận đều là truyện hoàn rồi đó bạn :)  Đăng lúc 22-1-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 20:17:19 | Xem tất
òa òa, không ngờ có chương 81 rồi.

cũng không thể ngờ được thân phận của Bà bà như vậy, chắc vị Bà bà này thấy tài của VK nên ngay từ nhỏ đã huấn luyện cho VK rồi để về sau lợi dụng đây mà. Nhưng ta tin với tình cảm VK dành cho ĐCT chắc chắn vị Bà bà này không thể làm gì nổi.

Các bạn cố lên nhé!

Bình luận

cái quần gần sát cái áo =))) chỉ thấy hình ko thấy chữ =)))nhất là với zai dễ thương :)  Đăng lúc 27-1-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-1-2013 17:46:00 | Xem tất
Chà, chuyện VK ko phải là gian tế thì khỏi phải nghĩ rồi, ta chỉ nghĩ không biết Tuyệt có nghi ngờ gì không thôi.

Nhưng Tuyệt đúng là không phụ lòng của VK mà, tuyệt tin tưởng VK, chỉ cần nhìn qua ánh mắt là biết VK nghĩ gì rồi, tuyệt vời quá, hyc hyc.

Bà bà của VK nghĩ cũng có phần đáng thương, giờ chưa cảm thấy ghét bà bà vì giao tranh giữa 2 nước nên bà bà phải hy sinh thôi, thái hậu cơ mà.

Thế này là biết tình cảm của VK dành cho Tuyệt là trọn vẹn rồi, bà bà không là gì cả nhé!

Bình luận

ahaha c nay nằm trong hố này luôn ạ=)) com ít mà ý nhiều nha=))  Đăng lúc 29-1-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách