Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-1-2013 10:29:23 | Xem tất
hổm nay mình bận học nên hôm nay vô gom được ba chep luôn, mừng hết lớn. Tuyệt ca vẫn la Tuyệt ca vẫn "tuyệt" như vậy, làm mình có xu hướng ganh tỵ với Khinh tỷ luôn á. Nhưng Khinh tỷ cũng quá xuất sắc đi, hai anh chị không biết khi nào cưới đây, hóng quá đi mất. Mình hy vọng nhân vật mới xuất hiện là Phi Tình tỷ à nha. Các bạn MDH cố lên nhá! thanks các bạn nhiều!

Bình luận

còn lâu mới cưới ehhe  Đăng lúc 19-1-2013 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-1-2013 21:40:31 | Xem tất
huhu. Tuyệt ca vừa thoát nạn thi Hành ca lại gặp nạn (hai anh em nhà này chắc phải đi giải nạn đi thôi). Hóng chap 83 quá đi, không biết Hành ca co bị die không, híc híc, đọc mà đau lòng quá đi mất! Khinh tỷ bị hiểu lầm, bị lợi dụng nữa. thật là tội nghiệp tỷ quá nhưng tỷ còn có Tuyệt ca,  cả hai nguyện chết cùng nhau. ấy vậy mà còn tia hạnh phúc. Khinh tỷ cố lên, Tuyệt ca cố lên, các bạn dịch cũng cố lên nhá! {:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2013 18:54:48 | Xem tất
huhu. đọc chương này mà không kiềm được nước mắt. quá hay! Hành ca và Tuyệt ca, ca nào cũng dễ thương mà sao để Hành ca chết, Tuyệt ca đau khổ như thế, còn Khinh tỷ hận và thù hết mấy người đã lợi dụng mình là quá đúng, phải cho chúng biết thế nào là lễ độ Khinh tỷ nhỉ? Ghét nhất là cái tên Tề Chi Khiêm kia, mưu mô xảo quyệt lại còn ra vẻ muốn nếu kéo Khinh tỷ về chăm sóc! khinh quá đi, không biết có cái ý đồ gì nữa. "Ta yêu chàng", thích câu này của Khinh tỷ quá đi mất, hy vọng sau cơn mưa sẽ có cầu vồng! Tuyệt ca và Khinh tỷ lại được bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách