Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2012 09:07:13 Từ di động | Xem tất
hơ hơ , đọc 1 lèo gần 2 ngày cuối cùng cũng đuổi kịp mọi người rồi , từ khi đọc bộ Đạo Tình xong thì lùng truyện của Chu Ngọc đọc luôn , phải công nhận rằng Chu Ngọc viết rất hay và lôi cuốn , bộ Đạo Tình mình đã đọc đi đọc lại rồi mà kg thấy chán , giờ đến Thú Phi cũng kg hề kém chút nào , mong có chap mơi ghê , ah mà cho mình hỏi 2 bộ truyện khác của Chu Ngọc tên gì vậy cả nhà , ai bjk nói mình nghe với nha

Bình luận

chu ngọc còn 2 bộ rất hay đó là: gia hữu điêu phu và gia hữu điêu thê ;))  Đăng lúc 10-9-2012 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-1-2013 10:19:56 Từ di động | Xem tất
Cảm ơn MHD đã edit bộ truyện này.
Cũng như các bạn khác tớ biết Chu Ngọc qua bộ Đạo Tình , và bây giờ là Thú Phi
Tớ đã theo dõi truyện ngay từ các chap đầu tiên , khi ss Lãnh Vân kg edit nữa và đến bây giờ
Và nhân đây tớ cũng xin nhắn đôi lời đến các mem đang theo dõi bộ truyện này cũng như tớ vậy , tớ không phải là vơ đũa cả nắm nhưng thật sự là như vậy , 1 con sâu làm rầu nồi canh
Các bạn nếu không comnent thì thôi , nếu đã comt thì xin hãy tôn trọng MHD và bọn mình 1 tí được không , chỉ vì 1 vài bạn cứ spam mà bắt bọn mình phải chịu theo
Các bạn không thấy là để kurt nhắc nhở mãi như vậy thì rất khó chịu àh.
Nhìu lần thấy kurt cứ nhắc nhở mãi chuyện này thôi tớ không hiểu các bạn đó nghĩ gì nữa
Nếu những lời tớ nói trên đây đã đụng chạm đến vài bạn nào đó thì cho tớ xin lỗi vậy
cuối cùng là tớ xin chúc MHD luôn khoẻ và sớm hoàn thành Thú Phi ( đã đào hố lên thì phải có trách nhiệm lấp hố nhá :D)

Bình luận

là MDH nha bạn ơi, hềm phải MHD :((  Đăng lúc 12-1-2013 04:53 PM
Com từ di động mà có thể làm đúng luật như thế này :X MDH mong ai cũng như bạn :X  Đăng lúc 12-1-2013 01:42 PM
bạn nói đúng rồi đó "1 con sâu làm rầu nồi canh", ức chế không chịu nỗi ="=  Đăng lúc 12-1-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2013 22:34:25 Từ di động | Xem tất
Cô kurt  ơi
lpost chap 79 lun đi nha , nha ......
Năn nỉ đó kurt ơi ;
2 lão già nhà họ Đing đúng là mặt dày quá thể mà
ngày trước đối với Vân Khinh thế nào mà giờ còn muốn lợi dụng nữa chứ
Cái màn a Tuyệt xuất hiện ngầu thế không biết ; iu tuyệt ca quá sá là iu đi

Bình luận

79 chưa xong lấy đâu mà post hở =))  Đăng lúc 19-1-2013 05:05 PM
Bạn năn nỉ BW_mylove_Sg ấy =)),cô ấy phụ trách 79, mềnh chỉ chỉnh lại thôi =))  Đăng lúc 18-1-2013 10:48 PM
79 đã làm đâu mà post hở bạn =))  Đăng lúc 18-1-2013 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách