Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-2-2013 20:18:42 Từ di động | Xem tất
Tôi là tôi thấy trình độ xì poi của cô cút càng ngày càng đạt tới cảnh giới cao nha.:)). Xì poi lần nào lần đó phải nói là ngàn chấm. Hihi. Không biết màn tái Ngộ của ai với ai nhỉ. Tuyệt ca với Khinh tỷ hay Phi Tình với Khinh tỷ đây. Nói chung màn tái Ngộ của ai cũng đều rất được chờ mong. Chết cười với màn phóng hỏa của mấy anh em bạn bè thầy trò nhà Phi Lâm ca quá đi. Đi đốt của người ta mà cứ cười haha vậy. Mộ Ải huynh là người được lợi nhất còn gì.Đi đốt của người ta rồi người ta đến mình mua. Quá hời cho huynh đó. Hèn gì huynh đốt hăng say vậy. Hihi. Các cô MDH các cô cứ làm truyện từ từ. Ai dục truyện cũng mặc kệ đi. Ai cũng còn công việc riêng nữa chứ có phải ăn rồi ngồi làm truyện không đâu. Nên các cô lúc nào rãnh thì làm lúc ấy đi. Chúc các cô luôn vui vẻ nhé.:))*ôm ôm*

Bình luận

xì poi đủ ý thế còn gì =))  Đăng lúc 22-2-2013 10:44 AM
mong là với Tuyết ca :)  Đăng lúc 21-2-2013 08:49 PM
mong là với Tuyết ca :)  Đăng lúc 21-2-2013 08:47 PM
Cụ nhà tôi là trùm "xì poi" mà, lần nào là chết lần đó á :))  Đăng lúc 21-2-2013 08:39 PM
Cụ nhà tôi là trùm "xì poi" mà, lần nào là chết lần đó á :))  Đăng lúc 21-2-2013 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-2-2013 23:14:43 Từ di động | Xem tất
Thôi thì các cô đi đâu tôi đi theo đó là được. Miễn là các cô vẫn làm tiếp là tôi vui rồi. Đúng tinh thần không thoải mái thì cũng khó làm việc dù là việc nhỏ đi nựa. Mà lên gg sớt là hắn có nhà của các cô phải hơm. Để tôi biết mà đi tìm. Hihi. Đúng cái tên Tề Chi Khiêm quá cáo già. Lợi dụng được ai để đạt được mục đích của mình là lợi dụng. Hừ hừ. Nói thương Khinh tỷ mà lợi dụng tỷ ấy hết lần này lần khác. Ta *đap đạp đạp* chết nhà TCK ngươi nì. Không biết màn sau Khinh tỷ và Tuyệt ca đã gặp nhau chưa nhỉ. Mong quá. Tình chị em của Phi Tình với Khinh tỷ thật đáng ngưỡng mộ.chương sau chắc gay cấn lắm đây. Hihi. Có truyện đọc rồi đi ngủ đây. Cả nhà ngủ ngon nhé.:)))

Bình luận

đúng ồi chị Ong, lên gg gõ MDH cũng ra lun =))  Đăng lúc 23-2-2013 02:58 AM
ủa MDH cũng ra nữa hở cụ =))  Đăng lúc 22-2-2013 11:49 PM
Gõ MDH còn ra nữa là =))  Đăng lúc 22-2-2013 11:46 PM
cứ đánh đầy đủ tên của MDH ra là sẽ thấy nhà của chúng mình thôi =)))  Đăng lúc 22-2-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách