Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-1-2013 19:36:30 | Xem tất
Chunchun812 gửi lúc 27-1-2013 18:48
Đầu tiên là: Chúc mừng cô Cut, sự nghiệp vĩ đại vì nền kinh tế vĩ mô của quốc g ...

đạp đạp các người. em phải học lại mà cụ lại trù ẻo thêm là sao???

Lần đầu tiên em rớt đấy nhá, cũng tại cái trường quỷ này nó ko cho thi lại, chỉ thi một lần rồi thôi =)) hồi đó chăm chỉ giờ lại sa ngã :(((

Mai lại kiểm tra, thôi e out sớm để đi học bài mai kiểm tra đây chúc mọi người buổi tối vui vẻ.

Thông báo với cụ, lịch nộp truyện của em, 1 tuần/chap nhé cụ =)))

chap 84 chủ nhật hoặc thứ 7 tuần sau em nộp =)))

Quần đẹp không cụ =)))

Bình luận

Lại đông môn kìa :))  Đăng lúc 27-1-2013 09:01 PM
=))) cụ ơi, sinh viên kinh tế kìa cụ =))  Đăng lúc 27-1-2013 08:54 PM
Ủa thế mấy cô MDH là sinh viên Kinh tế à?  Đăng lúc 27-1-2013 08:54 PM
cụ chuyển nhà ạ, thế là em có chỗ lánh nạn, MDH và người tình to xác có chỗ ăn nằm tập thể =))))  Đăng lúc 27-1-2013 08:34 PM
Khi đó tôi chuyên qua chung cư ở rồi, lâu lâu qua tôi ngủ ké :)). NTP-VV Cung gần nhau mà.  Đăng lúc 27-1-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-2-2013 13:03:44 | Xem tất
Chậc chậc, trưa  nắng nôi, lòng bức rức, muốn người khác nổi lửa theo, nu xì poi chap 84 đây, kỳ này thú vị lắm.

Vẫn như cũ, có người phát ngôn có người làm thính giả. Có người suy đoán lại có người chấn động.
và quan trọng hơn là
Có người dùng sắc dụ dỗ, có người ký giấy bán thân, suốt đời phục vụ
còn phục vụ gì thì chờ lúc sau sẽ biết =)))

Người xưa thường nói một đứa con có hiếu sẽ bán thân chôn cha, trong này có người vì bị dụ dỗ lừa gạt mà bán thân chôn mình =))))
Ai sẽ ký giấy bán thân, suốt đời phục vụ đây??? Có phải vì thấy có lỗi với Tuyệt ca, cho nên khinh tỷ ký giấy bán thân cho tuyệt ca ko???? Mọi người chờ suốt ruột à  nha =)))

Chắc tối tối mới có vì chiều MDH hẹn hò, khuya cụ mới về chỉnh lại được, bạn nu vẫn còn phải chỉnh đợt cuối trước khi nộp bài cho cụ =))

Bình luận

=))) phải xì - poi thế nó mới gay cấn =)))  Đăng lúc 3-2-2013 09:03 PM
xì poi giết ngừi =)))))))))))))))))  Đăng lúc 3-2-2013 07:00 PM
=))  Đăng lúc 3-2-2013 05:23 PM
đạp các người, tranh thủ xuyên tạc em =)))  Đăng lúc 3-2-2013 02:07 PM
Nu bán thân đưa môi đút thuốc cho Tô ho lao :))  Đăng lúc 3-2-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-2-2013 12:43:02 | Xem tất
LÂM LÂM TỘI NGHIỆP

Ta thường tới bữa quên ăn, nửa đêm vỗ gối, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa. Thương cho thân phận Lâm ca, ngày nào còn "phiêu phiêu" tự tại, phè phỡn ăn chơi, ngao du sơn thủy, cưỡi ngựa đá cá, tấu khúc Cao sơn lưu thủy với Ải Ca.

Một hôm đẹp trời, hứng thú nhất thời, dốc lòng khoe mẽ, thể hiện trí tuệ và tầm nhìn hơn người, khiến cho người nào đó thấy ca đẹp trai rạng ngời =))) Nàng hết lòng bày tỏ, tha thiết chân thành, mong nhận người làm sư phụ. Mủi lòng trước sắc dụ, tạm thời quên mất Ải ca =))) Lâm ca đã ký giấy bán mình.

Từ nay, vừa nhận thêm một đồ đệ, vừa kiêm nhiệm vú em của hai vợ chồng chúng nó =)) Dạy âm công, dạy mưu lược, chăm sóc đồ đệ từ A tới X (chưa phải là chồng ko tính tới Z=))).

Thôi rồi cái thời tung hoành khắp chốn, xem lén xuân thư =))) xúi dại tiểu tả, lừa tềnh nhiều người, không còn được cùng vai sánh vai, tay đối tay chơi chọi chim cùng Ải Ải. bây giờ chỉ có thể làm nô lệ không công mà lại còn không được than vãn một lời. Tội nghiệp cho thân ca =)))

Chậc, vậy là cuộc đời zai záng phong lưu, cà lơ phất phơ của Phi Lâm đã kết thúc, lúc nào cũng có đệ tử kè kè bên cạnh, sao mà đi kiếm vợ được đây. Truyện này lại ít nữ phụ, thôi thì Ải ca chịu thiệt, chịu khó bù vào cho đủ số nhá =)) Ơ mà cái này có tính là xì-poi ko nhở =))

Ờ mềnh thề, mềnh chỉ "mượn" mấy câu đầu của một bác nào đó =)), sau đó là văn của mềnh cơ mà, sao nỡ lòng nào bảo đạo. Cơ mà lúc đầu viết cái này thì ko phải dạng hịch, bởi vì văn chương của mềnh nó bệ rạc lắm, đâu đu nổi với thể loại cổ xưa. Chỉ viết linh tinh thôi cho nên ko để tên=))

@ Chị Lãnh Vân: E thích cái tên chị đặt nhất =))

Bình luận

Bó tay em Nu :))  Đăng lúc 7-2-2013 09:27 PM
Ôi, tớ đã sửa lại tựa đề rồi đấy :)))  Đăng lúc 5-2-2013 08:54 PM
đây là hịch tướng sĩ chứ có phải là bình ngô đại cáo đâu, phải là Hịch Lâm sĩ chứ  Đăng lúc 5-2-2013 08:50 PM
quên mất của ai rồi =))  Đăng lúc 5-2-2013 08:26 AM
nàng ơi, mấy câu đầu của nàng là ở Hịch tướng sĩ của Trần Hưng Đạo nhá, không phải của Ức Trai (Nguyễn Trãi) đâu :))))  Đăng lúc 4-2-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-2-2013 21:58:16 | Xem tất
đây đây, vừa đổi áo vào khoe khoang tí.
Lịch nghỉ tết chính thức của MDH vẫn chưa có hả cụ =))
Tết này, e muốn nghỉ tết quá, nhưng coi mòi là phải làm bù truyện rồi.
Lâm ca ơi là lâm ca, tội nghiệp anh quá =)))
Hồi trưa viết chơi chơi, mượn vài dòng đầu tiên của cụ Ức Trai, nỡ lòng nào mọi người lại bảo em đạo vậy, hức hức =))) e chỉ trích dẫn phần đầu, còn phần cuối là của e nổi hứng mà chế mờ =))

Bình luận

e có thể xem đây là vì ghen tị, tức đỏ mắt cho nên mới tranh thủ dìm em ko =))  Đăng lúc 4-2-2013 10:09 PM
áo toàn là xác bướm  Đăng lúc 4-2-2013 10:06 PM
=)) cô đang khóc than à =))  Đăng lúc 4-2-2013 10:05 PM
áo xấu hoắc :)))))))0  Đăng lúc 4-2-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách