Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 06:37:05 | Xem tất
Hồi xưa lúc coi phim "Lục chỉ cầm ma" mình chả hiểu gì về âm công.
Giờ đọc tác phẩm này thì đã hiểu rõ hơn.
Cảm ơn các bạn MDH đã tiếp tục tác phẩm này, một tác phẩm mà mình tin nếu dựng thành phim sẽ rất hấp dẫn với các màn kịch tính.

Bình luận

ôi đừng dựng thành phim, dựng thành phim có mà thành ác mộng của fan Thú Phi mất ="=  Đăng lúc 28-12-2012 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 10:12:57 | Xem tất
Mình đọc truyện ngôn tình cũng khá lâu rồi, từ thời blog nhà keichan còn mở. Nhẩm nhẩm cũng gần 3 năm, theo cũng không ít truyện nhưng không dám làm editor, chỉ thỉnh thoảng beta chút chút. Mình rất khâm phục những bạn editor vì có thể sắp xếp thời gian công việc và hy sinh thời gian rảnh rỗi của mình để edit truyện cho độc giả. Dạo thị phi ngôn tình gì đó làm đóng cửa một loạt wp, mình rất rất buồn. Mà thôi, chuyện cũng đã qua. Chỉ hy vọng mọi người tôn trọng nhau, tôn trọng công sức và thời gian của các bạn editor.
Mình không văn hay chữ tốt nên không biết nói gì nhiều, thôi thì thỉnh thoảng cho mình ngoi lên để động viên và cảm ơn các bạn.

Bình luận

^_^  Đăng lúc 30-12-2012 01:06 PM
chỉ cần các bạn ủng hộ là MDH đã cảm thấy vui rồi :)))  Đăng lúc 30-12-2012 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-12-2012 22:26:08 | Xem tất
Mình phục tác giả Chu Ngọc này luôn đó. Tình tiết hấp dẫn liên tục, kết chương luôn làm người đọc tò mò muốn đọc tiếp...
Một lần nữa cảm ơn nhóm MDH dành thời gian edit truyện này, truyện ngôn tình cổ đại hành động hay nhất trong lòng ta đến giờ này, hì hì...:P

Bình luận

mình phục chị Ngọc nhưng cũng sợ chị Ngọc =))  Đăng lúc 31-12-2012 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2013 16:17:29 | Xem tất
Chết mất, mình lại đi suy đoán cái con dễ thương đó là con rái cá...hic hic, té ra là em xuyên sơn giáp. Vừa đi hỏi thăm bác google ca ca về em này, ra một mớ nào là bổ thận tráng dương gì đó, đại khái là động vật có nguy cơ bị tuyệt chủng vì con người mong muốn tẩm bổ. Thương em í ghê. Nghe tên chap sau mà hồi hộp quá. Hóng hóng đây. MDH lừa tình làm mình lội page để ngắm nghía dung nhan các bạn, ai dè, hì hì:loveliness:

Bình luận

Hí hí, kịp nghía rùi chắc là trước khi bạn Kurt gỡ... hehe, nghía được.... cái khẩu trang :)  Đăng lúc 3-1-2013 10:26 AM
bạn ngắm nghía dung nhan chưa :))  Đăng lúc 2-1-2013 11:14 PM
=)))  Đăng lúc 2-1-2013 04:56 PM
hơ, mình mới gỡ xuống sáng nay =))  Đăng lúc 2-1-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2013 11:57:45 | Xem tất
Thấy chap bị hoãn vì spam, mình rất buồn, buồn không phải vì không được đọc truyện mà buồn vì ý thức của một số bạn. Mình thấy MHD đã nhắc nhở rất nhiều, nhiều đến không đếm nổi là bao nhiêu lần, vậy mà có người vẫn spam, thậm chí theo mình thấy hình như có bạn còn cố ý spam.
Thời buổi này, công việc ai cũng vất vả vậy mà các bạn trong nhóm vẫn nhín nhút thời gian để đem đến 1 bản dịch hoàn chỉnh cho các độc giả. Rất mong các bạn khi comment ý thức hơn, tôn trọng editor, tôn trọng nội quy diễn đàn. Mình ủng hộ sự cứng rắn của nhóm lần này.
Thành thật chia buồn cùng bạn thành viên MDH có người thân mất, mong bạn vượt qua giai đoạn khó khăn này.

Bình luận

Mình ko sao, bây giờ thì ổn rồi :)) cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé :x  Đăng lúc 6-1-2013 09:52 PM
thay mặt ng tình M4 của mình cảm ơn bạn  Đăng lúc 4-1-2013 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2013 11:17:17 | Xem tất
Càng đọc Thú Phi mình càng mong truyện này được dựng thành phim vì độ hoành tráng của nó. Những đại cảnh chắc là hấp dẫn không kém những truyện kinh điển. Cơ mà kinh phí chắc không chịu nổi. Như bộ Thần điêu cũng có đoạn mô tả các anh em nhà họ Sử dùng bầy thú chế ngự võ đài nhưng lên phim chán òm. Hì, thôi mình cứ tưởng tượng vậy.

Bình luận

phim sẽ làm hỏng bét cho coi haizz  Đăng lúc 18-1-2013 05:01 PM
với lại phim này giả tưởng nhiều quá, làm sao thành phim được  Đăng lúc 18-1-2013 02:27 PM
bbx
Tuyệt ca đang soái như thế, làm phim lại đưa 1 thằng cha xấu như ma nào đó đóng thì tiêu.Nhân vật tưởng tượng vẫn là số 1  Đăng lúc 18-1-2013 11:56 AM
phim k thể hiện nổi đâu hic  Đăng lúc 18-1-2013 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-2-2013 22:31:30 | Xem tất
Đọc chap này thật là ba chấm... Mà nói thật cung đình tranh đấu phải thế này mới đúng. Đọc nhiều ngôn tình tiểu thuyết cung đấu quá nên giờ xem phim khắt khe hẳn. Những kiểu như Hoàn Châu cách cách là nuốt không vô...
Thương Vân Khinh, thương DCT và thương cả DCH. Chu Ngọc quả là cao tay, 1 chap này thay đổi tất cả rồi còn gì. VK sẽ trưởng thành hơn và từng bước sánh vai DCT. Cùng hóng cách chị trưởng thành nào.
À, mà ta kết anh Phi Lâm quá. Tuyệt ca cũng thích nhưng so ra ta lại nghiêng về Phi Lâm ca hơn...

Bình luận

chưa mần lấy gì tung :))  Đăng lúc 4-2-2013 11:00 PM
Hí hí, vậy tung hàng đi để ta còn so sánh... cười bỏ chạy mất dép... Cái này ko được tính là giục truyện à nhen :)  Đăng lúc 4-2-2013 10:46 PM
sắp cps 1 zai cà lơ phất phơ cũng giỏi k kém Lâm ka ka xuất hiện rồi đó, ngay 85 thôi :))  Đăng lúc 4-2-2013 10:44 PM
Cho ta xin, nhiều giai đẹp lung linh thế thì chết mất. Nhưng mà ta hay bị tình yêu sét đánh lắm nên chắc sẽ trung thành với Phi Lâm ca thôi...  Đăng lúc 4-2-2013 10:38 PM
sau này còn xuất hiện nhiều zai phụ lung linh nữa cơ, chứ chờ đi bạn ạ :)))  Đăng lúc 4-2-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách