Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-2-2013 11:26:06 | Xem tất
Làm silent reader bấy lâu, mình đúng là vô liêm sỉ mà *khóc*
Thú phi hay quá hay lắm hay lắm lắm luôn ấy *lăn lộn* Hồi trước mình có đọc Đạo tình nhưng mà vì không ưa thích chuyện hắc bang lắm nên không đọc hết được. Còn Thú phi, thấy cái văn án đã nhảy vào luôn và ngay =)) Hơi tiếc vì lúc đầu thấy cái tên tác giả Chu Ngọc còn chần chừ *hận*
Ôi chị Vân Khinh CHỊ ĐÚNG MẪU NGƯỜI EM THÍCH luôn !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-2-2013 12:20:07 | Xem tất
Đọc xong có cảm giác rất là hại não @@
Nhưng dù sao thì hiện tại mọi thứ đã trở về đúng với guồng quay của nó rồi. Vân Khinh bái sư, nhất định sẽ làm được điều mình mong muốn thôi.
Ái chà chưa chi đã mong ngày anh chị hội ngộ quá {:398:}
Cảm ơn nhóm dịch truyện rất nhiều *tung trái tim*
Ơ mà nhân vật tên Mộ Ải ở đâu zạ ? Thấy dân tình xôn xao ảnh (chắc là ảnh) với Phi Lâm thế ?

Bình luận

Mộ Ải là người yêu thời cởi chuồng tắm mưa của Phi Lâm ca =))  Đăng lúc 5-2-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-2-2013 22:19:31 | Xem tất
Được đọc Thú phi trong mấy ngày Tết thế này thật chẳng có gì vui mừng hơn. Lúc trước nghe lệnh nghỉ Tết mà thấy nao nao a, bây giờ thì lại lên cơn phấn khích rồi XD
Ngày mùng 4 Tết bận bịu thế mà các bạn vẫn nhớ đến readers chúng mình, thật là vô cùng cảm tạ và cảm phục nha \^o^/
Chương 86 này mình có cảm giác dài hơn những chương trước thì phải :? Có lẽ là do có nhiều tình tiết hơn chăng ? Đến chương này mới thấy Mộ Ải bộc lộ thêm được nhiều điều thú vị, chương 85 anh mới chỉ đánh cờ và tôn sùng Độc Cô Tuyệt thôi {:398:}
Liệu Vân Khinh giả trai có đẹp không nhỉ >> Không biết chừng lại làm khối thiếu nữ phát mê ấy chứ {:159:}

Bình luận

Ờ, bạn ko biết vụ này à? Từ lúc thành lập nhóm đã có tên là Mắc dịch hội, MDH là viết tắt cho nó lịch sự ấy mà =))  Đăng lúc 13-2-2013 11:01 PM
hóa ra MDH là Mắc-Dịch-Hội sao :))  Đăng lúc 13-2-2013 10:44 PM
Vì thấy mọi người hóng chờ nhiều quá nên MDH quyết định tung sớm hơn dự tính ấy mà :)) chúc bạn năm vui vẻ :))  Đăng lúc 13-2-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách