Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-2-2013 01:38:04 | Xem tất
mình là người rất lười viết bài, nhưng đọc thì nghiền quá đi mất. đọc cái chap anh Tuyệt ghen với mấy bạn Hổ, điêu, giáp lần nào đọc mềnh cũng cười rụng rốn. Tưởng bạn Hổ đã cao tay lắm rồi ai ngờ bạn Giap còn siu nhơn hơn. Lần trước anh Tuyệt hôn VK một cái, Hổ đại ca bên cạnh quay sang liếm má VK một cái chứ nào có chịu kém cạnh=)) Bây giờ có bạn Giap nữa thì không nơi nào là an toàn cả, chỗ nào bạn ý cũng đục khoét được =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo Sofa
Đăng lúc 14-2-2013 03:20:12 | Xem tất
trời ơi! bao giờ mới có chap mới hả admin ơi. em k ăn k ngủ đc. đọc đến đoạn ....... cô có tư cách gì để nói, có tư cách gì để an ủi. Nếu không phải vì cô, làm sao có thể xảy ra chuyện như vậy, cô không có tư cách.
Cô dựa vào cái gì đến nói với hắn còn có ta, dựa vào cái gì chứ.
Lẳng lặng đứng trên đỉnh núi, không phải cô không muốn đến gặp người, mà là cô không có tư cách đứng bên cạnh người đó.

thương VK quá.... hix hix

Bình luận

bạn sẽ bị ban nick như bạn muốn :| Vừa mới post chap mới xong lại còn đòi nữa???? bạn ko đọc tốc độ tung chap mới à :| bực cả mình :|  Đăng lúc 14-2-2013 03:43 PM
ruột quá, cảm thấy thật áy náy với các bạn :)) cho nên tung sớm hơn dự định, tụi mình đã thông cảm cho các bạn thì các bạn nên hiểu cho tụi mình chứ :))  Đăng lúc 14-2-2013 09:33 AM
bạn có đọc chap 86 ko? bạn có thấy cái dòng chữ chúng mình post ở cuối chap 86 không???? Tết rồi tụi mình tung hàng sớm hơn dự định là vì thấy các bạn chờ sốt   Đăng lúc 14-2-2013 09:32 AM
Bạn k đọc cái tiêu đề hả bạn? Bạn k để cho tụi mình ăn tết sao?  Đăng lúc 14-2-2013 08:30 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Pim -5 Lần 1

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-2-2013 23:40:59 | Xem tất
sori vì mình là thành viên mới nên chưa hỉu luật lém. mà đọc truyện thú phi này đến nooix quyên ăn quyên ngủ lun. trong 2 ngày mình đã làm tới đén chuwowngh 86 lun mà k nghĩ thêm được gì hết. cám ơn các bạn đã edit những truyện hay và hấp dẫn như thế. mình rất ít khi vào dđ vì thời gian k có nhiều , nên có gì các bạn nhắc mình thêm nhé. thanks cả nhà....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách