Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-1-2013 10:55:04 | Xem tất
Mình rất thích đọc truyện Thú phi . Nội dung hay, có nhiều tình tiết gay cấn nhưng bên cạnh đó cũng không ít có những đoạn gay cười. Truyện tình cảm của anh Độc Cô Tuyệt và Chị Vân Kinh cũng rất đẹp và cũng hài hước. Mình hy vọng diễn đàng sẽ giới thiệu đến mọi người nhiều truyện hay và thú vị hơn nữa . Cảm ơn các anh chị nhiều nhé.!!

Bình luận

bạn ra ngoài box kìa, cả đống truyện hya  Đăng lúc 18-1-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2013 14:41:39 | Xem tất
mình rất thích đọc tuyện thú phi. Mình thấy đây là một bộ truyện hay, có nhiểu tình tiết gây cấn, hồi hộp bên cạnh đó cũng có phần vui nhộn, hài hước. Ngoài ra truyện câu truyện tình yêu đẹp của nhân vật chính Vân Kinh và Độc cô tuyệt cũng lôi cuốn bạn đọc. Mình hy vọng các bạn quản lý sẽ giới thiệu cho bạn đọc nhiều truyện hay trong thời gian sắp tới. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2013 14:46:51 | Xem tất
yk_nhubinh gửi lúc 6-1-2013 16:01
Chậc chậc, thiệt tình là ko lội nỗi page nữa rồi :((
Có ai kể cho mình nghe có chuyện  ...

mình rất thích đọc truyện Thú Phi. Mình thấy đây là một truyện hay có nhiêu tình tiết hồi hộp gây cấn, bên cạnh đó cũng có nhiều tình tiết hài hước, thú vị. Câu chuyện tình yêu đẹp của Vân Kinh và Độc Cô Tuyệt cũng rất lôi cuốn bạn đọc. Mình hy vọng sẽ có nhiều tác phẩm hay được giới thiệu trong năm 2013. Cảm ơn nhiều !

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ :))  Đăng lúc 14-2-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách