Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-12-2012 13:02:54 | Xem tất
Ôi! Thú phi sẽ tái xuất giang hồ! Háo hức *tung bông*
Iu MDH quá à! Ba ss, ss nào thích 500 nụ hôn, 100 nụ hôn hay 1000 nụ hôn! keke
Theo tốc độ hiện nay của Cặp đôi hoàn hảo thì chắc khoảng nửa tháng nữa là thú phi lại lên sàn rồi! ^^
Lót dép chờ tiếp, ôi hố nào cũng sụp thế này! -___-

Bình luận

không sao! cho bà con háo hức như tới tết trung thu ấy! ^^ ý tết trung thu qua rồi, tới noen đi! ^^  Đăng lúc 8-12-2012 03:48 PM
đến khổ, chưa kịp xin bạn Pim đã move cái này ra đây :((. Mình định khi nào lên sàn mới xin move ra, đký trước để Trio chuẩn bị thôi :((  Đăng lúc 8-12-2012 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2012 22:32:01 | Xem tất
vì em lỡ dại nhấn 2 lần nên nó ra thế đó! thôi thì phải edit một cái vậy!!!!!!!
Tuyệt ca và Vân tỷ ngày càng ngọt ngào quá, đang đánh đấm vẫn ngọt ngào như thường ^^
Khi đứng giữa sống và chết, mấy ai có thể nhường cơ hội cho người khác, vậy nên mới thấy Tuyệt ca yêu Khinh tỷ như thế nào!
Thôi, tha cho em, em viết đủ 3 dòng để tránh tội spam rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2012 22:34:03 | Xem tất
tham gia ủng hộ cả nhà thôi! chứ MDH mà làm điều bất ngờ, em mà đoán được em đi trồng cây chuối liền, ấy không được, thành thiên tài đi! ^^

Dù sao tham gia đoán cho nó vui cửa vui nhà!

Vấn đề ai bị thương.........chịu thôi, đọc chuyện đã lâu nhớ man mán, không phải Kinh tỷ bị kẹt tóc trong vách đá nên đau đầu, còn ai đó đau tim đấy chứ, sau đó tóc bị sởn thì phải! keke cái này phục hồi chỉ cần thời gian nếu không có vụ gì phải sởn tiếp =))))))))))))))))))

còn vụ MDH có quà tặng bất ngờ ấy ạ! ^^ có được cho nhiều dự đoán không ạ? Ví dụ như, tung ảnh các mỹ nhân trong MDH nè! keke Tặng thiệp chúc mừng năm mới! (cái này có vẻ khả thi) hay là tặng thẻ kẹp sách Tuyệt ca- Vân tỷ! ^^ còn gì có thể nghĩ ra không ta, à em ủng hộ ý kiến cụ Kurt ca hát nhảy múa ;P... khi nào nghĩ ra nữa thì em bổ sung sau!

Vụ giành tem thì em chịu thui, chúc ai may mắn à!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

hóa ra cô là 1 trong 2 ng đăng ký làm TP đó à =))  Đăng lúc 28-12-2012 03:29 PM
Vậy đã nghe câu, con gái toàn nói sự thật, ai không tin thì mặc kệ chưa? =)))))))))))  Đăng lúc 28-12-2012 10:06 AM
ờ, vợi để nói lại : chúng tớ đẹp quá nên k dám tung, sợ thiên hạ đại loạn =))  Đăng lúc 28-12-2012 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2012 07:34:11 | Xem tất
Em không phải là tàu ngầm nhé! Khỏi phải mừng hụt! ^^
Nhưng mà ẩn bài kiểu gì mà sáng nay em vô tìm bài viết ẩn mà sao nó lồ lộ ra thế này? :o

“Thế giới bên ngoài rất đẹp, còn sống cũng rất tuyệt, nhưng nếu thế giới ấy, cuộc sống ấy không có chàng, thì đều trở nên vô nghĩa.”

Khinh tỷ có câu nói kinh điển nha, trước giờ thấy của soái ca là nhiều, chẳng lẽ gọi khinh tỷ là soái tỷ???? ;P

Bình luận

bởi vì cô từng comt trong thread thì đọc được chứ sao =))  Đăng lúc 29-12-2012 01:13 AM
ý, trò này hay nha! ^^  Đăng lúc 28-12-2012 08:53 AM
đã bảo chỉ ẩn với tàu ngầm, cô k phải tàu ngầm thì ẩn sao được :))  Đăng lúc 28-12-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-12-2012 21:44:56 | Xem tất
em hận cái một phút quá! ^^
Vì mới bình luận bên kia mà qua bên này giành tem ko được!
------------đọc rồi edit sau--------------------------
Em sợ ss Ong quá! Phải đọc xong mới có thể viết được chứ!

Đọc xong rồi, có mấy điều nghiệm ra thế này ^^

ngẩng đầu lên, rất tự nhiên, rất thân mật hôn nhẹ Độc Cô Tuyệt một cái.

Hun ở đâu, trán, mày, mắt, mũi, má, môi... Khinh tỷ ngày càng nhiễm tính đụng đâu cũng sờ sờ mó mó của Tuyệt ca

Zai chính nhà này ghen quá, ghen với từ người già đến trẻ nhỏ, từ người xa lạ nói vài câu đến người thân, nói chung Khinh tỷ của zai là trẻ mồ côi, sống trong rừng, không người thân, ng quen, ko bạn, ko thú cưng là đúng ý zai nhất!
Vân Khinh của hắn tứ cố vô thân, nhị ca cái gì mà nhị ca.

ôi, cái khúc sau, cả tháng trời mà ko đào chưa xong, 100 trăm mét đó mấy zai, cô lên Khinh tỷ sắp đi hết nổi rồi!
Cho em hỏi, con gì trồi lên thế, em thề là tới đoạn này em chưa đọc, chẳng lẽ lại đi mò convert tiếp! TT__TT Chắc em mới xuất hiện sẽ giúp Khinh tỷ ra khỏi hoàng lăng nhỉ?

PS: em cũng đang edit đến đoạn có trượng với thước, cảm ơn cụ đã tra dùm em nha!

Bình luận

để nuốt nổi convert của thú phi cần nhiều năng lượng cho noron làm việc lắm, mà em bình sạc pin của em bị hư, nên ss cứ yên tâm :))  Đăng lúc 31-12-2012 08:41 AM
cô đọc convert là giận à nha =))  Đăng lúc 31-12-2012 03:20 AM
nhìn mấy cái icon của cô tôi mắc cười quá =))  Đăng lúc 30-12-2012 10:28 PM
con em cả bầy ss ơi! ss nhận nuôi không em chuyển nhượng cho một đứa, đảm bảo toàn mỹ nhân keke  Đăng lúc 30-12-2012 10:22 PM
^^.... mẹ Giày nhiều kon lắm.... 1 đàn lun đó!!!!!!hjhj^^  Đăng lúc 30-12-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2013 10:10:53 | Xem tất
Hôm qua nghe tin truyện drop trên kites làm e sốc, không nói được gì! {:139:}
e biết giờ có khóc lóc, nằm đây ăn vạ, hay kéo áo kéo quần các ss, các ss vẫn phũ áo ra đi! huhu {:140:}
Dù biết chẳng ích gì, nhưng e vẫn muốn nói. Các ss có thể suy nghĩ lại không ạ? e yêu quý các ss rất nhiều, những sản phẩm các ss đem đến đều rất hay, được chau chuốt, được làm rất cẩn thận. Không những thế e thích tính cách cứng rắn, nguyên tắc của Cụ (nhưng vẫn rất đáng yêu); chị cả chị Ong và Thỏ thẳng thắn hòa đồng...
Em ko thích WP.......... thứ nhất là không biết dùng dù đã có tài khoản, thứ 2 là cảm thấy không gần gũi ấm áp gì cả, càng không thích im lặng đọc rồi lặn mất....
Đừng vì những chuyện không vui này mà bỏ mọi người các ss ơi! Dù thế nào mọi người vẫn ủng hộ các ss cơ mà!
SS ơi, e quyết ăn vạ ở đây đấy

PS: Từ tối đến giờ cứ suy nghĩ chuyện của các ss mà ko làm được gì hết, bắt đền đó!!!!!!!!

Bình luận

e có 1 cái đàu à, ss tung chảo=> vỡ đầu=> xong luôn tắt đài  Đăng lúc 23-2-2013 09:48 PM
=)))) Qua nhà mới của chúng tôi chơi đi =)) đảm bảo chúng tôi sẽ tung chảo mà đón cô =))  Đăng lúc 23-2-2013 09:44 PM
tóm lại 1 câu, đừng đi mà!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 23-2-2013 05:17 PM
hổng phải ai cũng muốn bọn tôi ở đây đâu cô giày ơi :)  Đăng lúc 23-2-2013 04:50 PM
e ko thích nói kiểu như các ss đi đâu e theo đấy, e thích các ss cứ 'trưng mặt' ra thế này cơ  Đăng lúc 23-2-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách