Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Boobies
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Arashi (嵐)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-8-2014 17:20:48 | Xem tất
phamthidung gửi lúc 7-2-2013 11:27 PM
Thật tuyệt! Arashi là ban nhạc m hâm mộ nhất J-pop. Xà vào topic ngay! :">
Chúc topic ph ...

Mềnh cũng mê ổng nè. Haha.
Mà cái topic bụi mù luôn. Ko có ai trong này hết trơn. Vào topic này định cmt mấy lần nhưng mà vắng vẻ quá nên lại lội ra.

Năm nay phim nào mình cũng cố lết để coi cho hết nhưng chả ưng phim nào cả. Hi vọng dự án mới mí lão sẽ có kịch bản hấp dẫn hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2014 04:12:14 | Xem tất
Mấy tháng nay mình cũng ko có cập nhật tin tức hằng ngày nữa. Tại vướng 1 đống bài thi.

Năm nay mí ông già đóng phim rất là tích cực ý. Jun có phim Shitsuren Chocolatier (mình ko nuốt nổi phim này, mình chưa đọc truyện nhưng nghe fan bảo film chuyển thể nhưng rất nhảm nhí). Nino có phim bóng chày, còn Ohno thì Shinigami-kun Thì như thường lệ thoai, film nào mí ổng đóng mà chả mần luôn cái nhạc film của ng ta, quyết tâm ko bỏ sót miếng nào.

Mình thấy bài Daremo Shiranai trong film của Ohno hay đó . Còn GUTS trong film Nino thì hok hảo mấy. Lại còn có cái vũ đạo bóng chày quá chi là sến súa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2014 17:41:16 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 16-8-2014 10:34 AM
Dạo này kites nó hơi bị lỗi ý ^^
Phim thì gần đây mình không thích coi drama lắm, t ...

Mình có gần hết đó. Mà mới bị hư cái ổ cứng rồi đau khổ quá.
Giờ toàn tiếng nhật lung tung beng. Chả biết bài nào là bài nào + ko biết ai là ai luôn.

Ohno thì hát hay + nhảy đẹp nhất nhóm rồi còn gì. Đang coi Hit the floor với Two của ổng nè hihi. Giờ chỉ nhớ vài bài mà mình thích nên hay tua đi  tua lại. Bài Rain - 1 trong những bài đầu tiên mình nghe - cũng hay hix hix.

Mình thấy performance của ổng trong concert là đẹp nhất. Mặc dù mình bias Nino nhưng mà Nino nhìn dơ quá đi, mồ hôi nhễ nhại. Còn 3 ông còn lại thì mình hok iu thích giọng hát roài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách