Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6608|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SWEETEST HOUSE - KADIO] SỐ 1 ♥ Happy Birthday to Park Min Young (những lời chúc

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-3-2012 15:46:54 | Xem tất
Xong rồi à , nhanh nhỉ
Chúc dự án sau của ông bạn thành công
PS : luôn ủng hộ ông bạn
Cái này edit thêm cho mọi người đỡ hiểu lầm
Mình sẽ để dành lời chúc này cho thời điểm quan trọng nhất
Vào đúng ngày SN Young mình sẽ bày tỏ tấm lòng của mình cho nó có ý nghĩa
Còn bây giờ cứ thư thư nghe nhạc đã {:434:} {:438:}

Bình luận

Chúc Gấu chứ chúc nó làm gì hả ? Edit lại đi . Ngay mặt tiền mà khg làm gương gì cả *đá đít*  Đăng lúc 2-3-2012 09:39 PM
Thank ông bạn ! ông ko ủng hộ tui còn ai nữa ^^  Đăng lúc 2-3-2012 03:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 2 Chúc Vui Vẻ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-3-2012 13:27:53 | Xem tất

Happy birthday to Park Min Young
Tôi cũng giống Cụ Cái , tất cả tình cảm đã gói gọn trong món quà Sinh Nhật rồi :x
Nhưng tôi vẫn muốn chúc thêm lần nữa :)
Không biết chị Min Young có biết rằng từ trước đến nay em chưa hề có suy nghĩ là sẽ thần tượng 1 ai hay không ??? Nhưng từ khi biết chị thì dường như e đã thay đổi hẳn....E đã bị vẻ đẹp của chị chinh phục....chị đẹp ! không chỉ là vẻ đẹp bề ngoài mà cả nội tâm bên trong chị cũng đẹp , và chính cái vẻ đẹp trong sáng thánh thiện đó đã khiến e luôn để mắt tới chị , và dần dần e đã trở thành fan của chị !E thích chị , e yêu chị ! và còn vô vàn những câu e muốn nói với chị mà không thể viết hết bằng lời....Chúc chị có sinh nhật lần thư 26 vui vẻ và ấm áp ! Chúc cho chị có thật nhiều sức khỏe , và ngày càng xinh đẹp....Ở nơi đây e và toàn thể gia đình Sweetest house sẽ và mãi ủng hộ chị dù mọi chuyện có ra sao....Chị cười thật sự rất đẹp , hãy giữ mãi nụ cười đó....may mắn , hạnh phúc , thành công , mọi thứ tót đẹp rồi sẽ đến với chị !
Tái bút : Tôi hi vọng 1 ngày có 1 cơn gió sẽ mang lời chúc của tôi đến với chị ! Tôi yêu chị Min Young !

Bình luận

Gớm , xúc động quá nhóc ơi :)  Đăng lúc 3-3-2012 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách