Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
149#
Đăng lúc 8-12-2013 14:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Gifs cut @ Titanic

cre:tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 8-12-2013 14:10:11 | Chỉ xem của tác giả
Gifs cut @ Titanic

Đẹp quá ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 6-12-2013 12:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim mà ngày nhỏ hay xem đây,cái hình tượng ôm nhau tình cảm trên mũi thuyền cũng xuất phát từ đây.
Kết nhân vật nam chính quá,nhìn lãng tử và cũng dành tình yêu thật là mãnh liệt cho người con gái mình yêu,1 tình yêu sét đánh mà kết thúc k có hậu.
Tình chỉ đẹp khi tình giang giở thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 26-11-2013 15:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi

Phim này phải gọi là phim bom tấn luôn ấy. Xem mấy chục lần ròi mà vẫn khóc

Cảm ơn các bạn đã làm sub cho 1 phim hay như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 24-11-2013 15:22:15 | Chỉ xem của tác giả
1 số gifs trong Titanic ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 19-10-2013 04:16:37 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim kinh điển của kinh điển. Mình đã xem đi xem lại k biết bao nhiêu lần. Mặc dù mỗi lần lại là 1 st khác nhau {:297:}. vì phim từ lâu lắm rồi mà {:291:}
Tình yêu trong phim mãnh liệt và đẹp quá. Chưa kể có những phân cảnh siêu lãng mạn. làm đến bây giờ mình vẫn ước có 1 lần được đóng cảnh ôm eo và giang 2 tay ra như trong phim haha
kết thúc phim hơi buồn, nhưng đó lại là minh chứng cho cái gọi là tình yêu vĩnh hằng chăng? {:306:}
Bộ phim hay, nhạc phim hay, diễn viên quá hay. đáng để xem đi xem lại rất nhiều lần trong đời
thank st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 10-10-2013 18:24:22 | Chỉ xem của tác giả
subteam cho ra bản 2012 đi! bản re-release năm 2012 của Paramount Pictures có full HD rùi, còn thêm chút chỉnh sửa so với bản gốc năm 97 nữa cơ! Plzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 30-9-2013 20:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay lại xem lại phim trên Star Movie...

Cảm xúc vẫn chẳng hề thay đổi mỗi lần xem kể cả lần đầu hay lần thứ hàng trăm này..

Hồi bị stress ngày nào cũng bật phim này xem, mặc dù biết câu chuyện tình yêu này ko có thật nhưng vẫn tin là trên đời này có 1 tình yêu như vậy:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

141#
Đăng lúc 21-9-2013 10:45:54 | Chỉ xem của tác giả
tác phẩm kinh điển nhất thời đại

hồi đó Leo đẹp trai kinh khủng, gương mặt lãng tử ko chê đâu được, xem phim xong còn cố găng nguyện cầu cho Jack và Rose thành đôi ngoài đời thực.

Phim kết thúc buồn nhưng thật sự ko ám ảnh, yêu và hy sinh cho nguwofi mình yêu là điều bất cứ ai cũng sẽ làm,chỉ tiếc là hai nguwofi ko thể bên nhau trọn kiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 21-8-2013 09:13:20 | Chỉ xem của tác giả
mình hụt xem phim này không biết bao nhiêu lần rồi. lần cuối cùng mình xem được trên starmovies, xem từ đầu phim luôn, sung sướng cực kì! thế mà coi đến khúc Jack đỡ Rose lên tấm ván trôi trên biển thì cúp điện, tức muốn đập cái TV!
Đến bây giờ thì đã coi được trọn vẹn. Thấy thương Jack vô cùng, một người sống rất phóng khoáng, yêu đời và rộng lượng. Thích Rose vô cùng, một cô gái mạnh mẽ và dũng cảm, dám đứng lên chống lại tầng lớp đã sinh ra mình để có một cuộc sống mới, tự do hơn và chân thực hơn. Đây là bộ phim tình cảm hay nhất mà mình từng xem ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách