Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-1-2012 14:41:13 | Xem tất
Chà lần đầu tiền ta mới biết được là trên KST cũng có thớt riêng cho truyện dịch như thế này. Hehehe,được ss Lãnh Vân giới thiệu, từ giờ ta xin được làm quen và bắt đầu đọc ở đây nhé.

Bình luận

Sis bật mí "Đạo Tình" hay "Thú Phi" cũng được. Em nhìn cái CV là em mún điên lên mà lòng em giờ nôn nao quá...:)  Đăng lúc 7-1-2012 08:44 AM
Ss chỉ bật mí một chúT chứ không biết bật mí chúC :"> Và ss mới Xong một chương truyện khác chứ chưa Xong chương mới Thú phi. Em muốn bật mí gì cơ?  Đăng lúc 6-1-2012 08:15 PM
@sis LV; bật mí chúc đi sis...sis cao siêu quá...đúng là đại cao siêu...đọc CV nguyên "Đạo Tình"...sis có song thêm chap nào của "Thú Phi" nữa chưa sis??? chết đọc giả   Đăng lúc 6-1-2012 07:41 PM
Không đỡ được là không đỡ đc, đọc lại hai chương này vẫn ngoác miệng ra vừa cười vừa ko đỡ được! cảnh bôi thuốc băng bó độc nhất vô nhị!  Đăng lúc 6-1-2012 05:09 PM
Ai nói xấu gì tui đới... :"> Mình cũng nằm hố thì phải kéo ng khác xuống cùng cho vui chớ ai lại tự ngược mình lẻ loi một mình bao giờ, hí hí hí. Đã xong cv bộ này!   Đăng lúc 6-1-2012 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách