Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-1-2012 22:40:23 Từ di động | Xem tất
Ngày nào cũng trở ra trở vô cái khu này nhưng văn vẻ kém nên chẳng dám com.hnay ss ra lò 3 chương mà đọc xong đi ra tội lỗi quá nên em sign mấy dòng gọi là ghi danh cho phải phép ạ. Chúc chị sức khoẻ tốt phấn đấu vì sự nghiệp đặt hố bẫy mìn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-1-2012 21:28:36 Từ di động | Xem tất
Ôi. Em lại được tem chương. Lâu lắm rồi ko thấy ss cho kiếm tiền tem nhỉ. Tội lỗi tội lỗi. Ăn mày đòi xôi gấc quá. Thanks ss nhé

Bình luận

Mình đã xí trước rồi. Bọn mình phải tặng ngược lại sis GR mới đúng chứ. hjhjhj  Đăng lúc 9-1-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-1-2012 22:34:21 Từ di động | Xem tất
Vừa thấy ss trên mặt trận news mà vẫn đều tay ra lò chap mới. Tết nhất bận rộn mà ss vẫn tranh thủ được. Cảm ơn ss nhiều lắm. Chúc ss năm mới tràn ngập niềm vui

Bình luận

Cám ơn em. Chúc em năm mới vạn sự như ý.  Đăng lúc 19-1-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2012 22:49:18 Từ di động | Xem tất
Xông nhà đạo tình nào. Ss trở lại sớm hơn em tưởng, mặc dù lượn ra lượn vào suốt. Chúc se năm mới vui cạnh gia đình và người thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-2-2012 21:42:28 Từ di động | Xem tất
Tem, tem, tem. Sau những ngày dài cổ ngỗng chờ ss đã trở lại. Mong ss thông cảm cho loại văn dở như em, khó viết bài cảm nhận cho hoành tráng được. Thanks ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-2-2012 22:30:26 Từ di động | Xem tất
Lại được tem quý. Không uổng công chạy tới chạy lui box văn học này. P/s: đề nghị ai có tài thơ phú viết bài bình thật hay cổ vũ ss greenrose đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2012 17:21:39 Từ di động | Xem tất
Ko ai ngờ ss tung hàng vào giờ này, nhưng mình lại khoắng đc con tem. Những chap gần đây đọc đã thấy mệt đừng nói dịch. Once again, thanks ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-6-2012 21:42:27 Từ di động | Xem tất
Em xin đoán ạ! Chài ai, em ngày nào cũng lượn ra lượn vô cái hố này mà ss, vắng vẻ j đâu. Em đoán giờ ra hàng là 23h45. Ss lại chả xong chap này rồi ý ạ. Em thấy cả tập đoàn xếp hàng rồi, trúng hay trượt ko wan trộng, ss thương cái cổ bọn em với....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách