Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-1-2012 22:37:48 | Xem tất
Cảm ơn ss green đã dịch truyện này, truyện rất hay, minh mê truyện ss Gr từ hồi QHNH đến giờ nên hố nào ss đào là nhảy vô liền (đóng vai trò silent reader 1 thời gian dài ^^ ) nghĩ đi nghĩ lại thiệt là không phải phép nhảy vô đăng ký cảm ơn ss  GR 1 tiếng, ủng hộ ss hết mình, fighting 0(^^)0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-1-2012 22:33:44 | Xem tất
Mình là ma mới, cứ cách ngày là nhảy vô hóng truyện, ss vất vả rồi vừa dịch news phim mà vẫn dành thời gian dịch truyện cho đàn em nheo nhóc nữa. Chúc ss năm mới thật nhiều sức khỏe và vạn sự như ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-3-2012 22:05:42 | Xem tất
Cảm ơn sis đã dịch truyện hay như vậy, quả thật không chịu đựng nổi mò qua CV thì đọc được 1 lát lùng bùng hoa cả mắt, toàn ta với ngươi. Đọc bản dịch của sis mới cảm nhận được hết tình cảm của 2 nhận vật, từ Cô với ta, chuyển thành em với ta. Mấy  câu nói bá đạo cũng ẩn chứa tình cảm trong đó
"Tôi đã nói rồi, em chỉ có thể chết trong tay tôi".
đến
"Tôi cho phép cô thích tôi"
những câu tuyên bố đúng chất Tề Mặc luôn. Thiêt là chết cười với 2 anh chị này luôn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% G2 a" m% Z9 r! B. J: D
©2024 Kites.vn | ( u4 r7 K6 R5 O/ E4 `: i' mAll rights reserved
Truyện này em thấy đúng chất hắc bang luôn, tình cảm nhân vật cũng toàn phát triển từ hoạn nạn mà thành. Em thấy nếu là sắc nữ của DLVT thì khi đọc truyện Chu Ngọc thì nên tu là vừa {:438:} , tình cảm nhân vật không hề sặc mùi sủng như DLVT.
©2024 Kites.vn | # |* s4 B2 z0 W  H; t# TAll rights reserved
* S6 k1 }) u0 w* m( O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em thích truyện này, cảm ơn sis đã dịch, ủng hộ sis, hóng mỗi ngày là niềm vui hihi
©2024 Kites.vn | 0 H( D* {. ~; ]/ D9 L/ ~! QAll rights reserved
4 O/ J4 n# M9 }1 V+ ]# A. g©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved* C5 K4 W) u! ~3 n

Bình luận

@Cút: về động nhà mình chứ đâu :D  Đăng lúc 20-3-2012 11:08 PM
Mỗi tác giả mỗi phong cách, sắc nữ của DLVT với CN cũng khác nhau luôn, đó là lý do ta sụp hố của 2 t giả này hơi bị nhiều ^^  Đăng lúc 20-3-2012 10:51 PM
k quan trong ben nao, minh chi dang noi CN va sac nu thoi =)). @Ong: Ve dau co :))  Đăng lúc 20-3-2012 10:41 PM
TP thì sủng quá, ta thích Tề ka hơn, nhân vật nữ chính bên TP cũng kiệt suất quá thành ra k chân thật lắm. Mà cô yên tâm ta cũng k bỏ sót chương nào bên TP cả đâu hihi   Đăng lúc 20-3-2012 10:28 PM
D già kia, về nhà mau đi lang thang khắp nơi truyền bá TP như thế đó hở, thỏa mãn cái giè mà thỏa mãn :)))))))  Đăng lúc 20-3-2012 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-6-2012 21:47:43 | Xem tất
Thank GR nhieu, ĐT hấp dẫn thế cơ mà, không có vắng lặng đâu, tại có rất nhiều con nghiện giống như mình ngày nào cũng vô không biết bao nhiêu lần nhưng chuyên đi tàu ngầm thôi. Mặc dù đã dò CV rồi nhưng mình vẫn lặn ngụp bên hố của GR mỗi ngày, yên tâm GR có những fan hâm mộ thầm lặng luôn ủng hộ GR mà. Fighting...{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách