Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-1-2012 21:51:30 | Xem tất
Ôi. E lọt vào hố này rồi. Ko thể nào chịu nổi sự chờ đợi. cho nên sau khi đọc xong bản dịch của c greenrosetq. thì e đã cố gắng căng mắt, sử dụng vốn kiến thức hạn hẹp của mình để cố đọc phần convert (khổ mỗi cái là ngày xưa trình độ học cái môn văn của e nó thuộc loại là là bay dưới mặt đất). Cho nên tình tiết thì cơ bản hiểu, nhưng có một số đoạn e nhìn mà chỉ muốn khóc. nói chung là đọc xong mới phát hiện truyện này dài kinh khủng (nhưng phải công nhận là nó ngắn hơn thú phi một tí) tới hình như khoảng 118 chương + với mấy cái phiên ngoại. nhưng nói chung là truyện này hay quá. Hai nam nữ chính gọi là sống chết có nhau.
2 h! Z. x9 Y8 C& W! D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Edit1 :E rất ủng hộ c. cảm ơn c greenrosetq đã dịch truyện này, e vẫn ngóng cổ hóng chờ các chương tiếp theo của c dịch đó. Vì có những phần e đọc bản convert nhưng vẫn ko hiểu

Bình luận

Thì thế mới tức. Mình cũng đang khóc ròng vì có những đoạn ko hiểu. đập đầu vào gối đập đầu aaaaa........  Đăng lúc 27-1-2012 10:05 PM
Mình đọc CV lác là mún điên, k hỉu nên nó tức làm sao..........mà mình đang nghiện nữa chứ  Đăng lúc 27-1-2012 10:03 PM
Ôi mình dù sao mình cũng đã cam tâm tình nguyện nhảy vào rồi, giờ chỉ còn có nước hóng phần tiếp theo thôi bạn ạ  Đăng lúc 27-1-2012 10:00 PM
Truyện hay mà dài thì dù biết chết mình cũng nhảy đó bạn...hjhjhj :)  Đăng lúc 27-1-2012 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách