Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-12-2011 00:15:51 | Xem tất
Hỳ, tính vào post truyện của nhà T ko ngờ thấy ss GR dịch truyện này, thú thực là mình cũng ko ham hố tiểu thuyết Trung Quốc lắm, chỉ đọc một số tác phẩm gọi là tiêu biểu thui, cũng rất lâu rùi không đụng đến quyển truyện chữ nào T_T
©2024 Kites.vn | " H8 ^* j) U& ?: K2 q; o2 NAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 5 |$ S2 j, `# H5 L- lAll rights reserved
Vào đây thấy mọi người có vẻ tò mò về anh nam chính wa', đúng là cái giới thiệu mà ss GR post nó ngắn wa' đi, chẳng gợi mở được nội dung gì cả, tính mình cũng thuộc loại tò mò có hạng nên có lên Google 1 chút thì phát hiện ra truyện này còn có 2 đoạn giới thiệu nữa, một đoạn hình như do chính tác giả viết còn 1 đoạn có vẻ là fan của truyện viết.
©2024 Kites.vn | 6 U6 O! s: }' b$ {1 w4 [All rights reserved
$ M4 z9 E# P' ?" h: e6 q7 @% \0 {" k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tự nhiên nổi hứng lọ mọ ngồi dịch cho mọi người xem chơi, chẳng biết đây có tính là phá thớt của ss GR không nữa, nếu có gì thì ss bỏ qua cho em nhé, mình cũng tính dịch đoạn "nghi ngờ" là của tác giả viết nhưng nó dài quá, gần 5 trang word lận mà nó miêu tả cũng chi tiết lắm, hầu như tóm tắt luôn toàn bộ nội dung truyện, đọc phát là nắm được toàn bộ tình tiết của cả tiểu thuyết, nghĩ đi nghĩ lại thui thì dịch cái đoạn giới thiệu của fan viết cho lành, cứ coi như đây là cảm nhận của 1 fan viết về quyển truyện mình yêu thích vậy, mình không biết bạn fan này là ai nên không thể ghi rõ nguồn được mong mọi người thông cảm
8 W4 @% a9 r6 K7 p) G1 u6 r- P% x! J6 U©2024 Kites.vn | All rights reserved

©2024 Kites.vn | : i: E+ s% J. h/ fAll rights reserved
Deleted
{:438:}
3 w: R! m7 E! ~2 z& J4 W4 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/s: edit theo yêu cầu

Bình luận

Hên quá....đọc rồi phần delete............hahahaa....  Đăng lúc 20-12-2011 01:12 PM
uầy... cho em cái link đi  Đăng lúc 20-12-2011 11:37 AM
t nghĩ nên xóa com này đi cho mọi ng tò mò và bất ngờ.Chứ đọc thế này khác nào đã tóm tắt chuyện rồi.  Đăng lúc 20-12-2011 11:07 AM
HE hay SE cũng chưa nói trc đc mà. Vì như Sơ Vũ cũng vậy đó, học thích ứng hoàn cảnh, học mạnh mẽ gan dạ thậm chí giết ng để đứng cạnh LTM đấy thôi :D  Đăng lúc 20-12-2011 08:49 AM
Nam
có vẻ HE nhỉ!  Đăng lúc 20-12-2011 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách