Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-6-2012 18:41:58 Từ di động | Xem tất
Ss oi, bon em van theo doi thuong xuyen day, ngay nao cung mong Dao Tinh, nhung ma xem ol bang dt nen viet co dau kho lam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-6-2012 08:35:50 | Xem tất
Ôi em xem đi xem lại đến 3 lần rồi, chap này tình cảm quá đi, giờ anh Mặc và chị Tâm suốt ngày liếc mắt đưa tình cho nhau nhờ, hehe, anh Mặc thay đổi nhanh quá, không biết truyện này có H không, ko biết lúc đấy thì ntn nhỉ? He he, em khó tưởng tượng ra quá.

Bình luận

không có H đâu bạn ơi, mình cũng tiếc quá, cơ mà với tính cách của anh Mặc mà bắt Chu Ngọc viết H thì quả là hơi khó đây, hihi, hay bảo ss GR chen vào cho cảnh nhỉ   Đăng lúc 18-6-2012 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-7-2012 08:17:54 | Xem tất
Cảm ơn ss GR nhiều nhiều, em toàn đọc bằng mobile nên ít comment được lắm, truyện này gay cấn thật đấy, cứ như xem phim Holywood, nhưng mà đoạn kết của a Mặc - c Tâm làm em hụt hẫng quá, hic hic, giá mà tác giả viết nhiều nhiều thêm về 2 anh chị thì hay biết mấy.
©2024 Kites.vn | 8 @8 @- G4 B5 fAll rights reserved
Em đợi sụp hố tiếp theo của ss GR.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-7-2012 19:25:31 Từ di động | Xem tất
Ss GR ơi, ss đào hố mới đi, giờ hố nào cũng hoàn rồi, em biết mong ngóng gì bi h, em là em thích style chọn chuyện của ss, không có nhiều H như AT mà nội dung rất sâu sắc, các cảnh hành động thi căng thẳng, hồi hộp. Em cảm ơn ss đã bỏ công dihj những tác phẩm hay thế cho chúng em, nếu truyện nào ss xuất bản thì ss nói 1 câu để chúng em mua ủng hộ nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách