Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-3-2012 06:10:15 | Xem tất
Biết Tề Mặc là người thâm sâu khó dò nhưng không ngờ lại sâu tới mức này. Haha, kiếp này Ly Tâm đúng là chỉ có thể chết trong tay hắn. {:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-7-2012 08:16:19 | Xem tất
Ngôn tình đầu tiên mình đọc chính là Đạo Tình. Còn nhớ lúc đó mình đang lướt tin trên Kites. Tin là do Greenrose post nên chữ kí là Tiểu Thuyết Đạo Tình. Thấy tên truyện lạ quá nên mình click thử. Không ngờ mình bị ghiền luôn, đọc một lèo hết 50 mấy chương. Rồi từ đó ngày nào mình cũng ngóng chương tiếp theo. Cũng từ đó mình mới biết box văn học, sụp hố mấy ngôn tình khác và quen với mọi người. Mới đây mà nhanh quá. Đạo Tình đã hết thật rồi . Một chặng đường dài với biết bao nhiêu cảm xúc. Mình sẽ không bao giờ quên Đạo Tình, quên Tề Mặc, quên Ly Tâm đâu ... Thanks Greenrose rất rất nhiều vì đã dịch và post một truyện hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2012 16:22:58 | Xem tất
Mấy ngoại truyện của Đạo Tình cái nào cũng vui vui, dễ thương ghê, khác với mấy đoạn đánh nhau ác liệt của chính văn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% P: |: R) _# P
Cái ngoại truyện thứ ba là kinh điển nhất. Mình đọc mà cười tới ngoác miệng luôn. Chưa thấy ai hẹn hò như Ly Tâm và Tề Mặc. Đi hái táo thì đạp đổ cây táo luôn. Đi ăn tối thì bao cả nhà hàng, còn có cả đám người đi theo. Vô rạp chiếu phim thì thấy toàn xã hội đen, băng đảng đại ca ngồi coi chung (ai mà có ý xấu cứ quăng bom nguyên cái rạp đó là cả hắc bang sẽ tiêu tùng ^^). Đời này chỉ có 1 người bá đạo như Tề Mặc, cũng chỉ có 1 Ly Tâm độc đáo như vậy. Hai người này đi hẹn hò thành ra 1 cuộc hẹn hò có một không hai trên đời. ^^
* {8 L: x; V8 m( j/ V, p% n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn sis Greenrose đã dịch truyện. ^^

Bình luận

:)) kết nhất là pha đạp cây táo của Tề ca ;)) ca thật là "quan tâm" tỷ quá đi =))  Đăng lúc 26-7-2012 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách