Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Đạo Tình | Chu Ngọc (Truyện dịch- Xuất bản tháng 2.2014)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-6-2012 11:11:09 Từ di động | Xem tất
akakakak, sao chưa có chap mới nữa T.T trông ngày ngóng đêm vẫn chưa có :((((((. P/s: mong là mong z, nhưng ss cứ từ từ thong thả, e không hối ^^, nhưng e mong lắm T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-6-2012 19:29:28 Từ di động | Xem tất
trời ơi cái j mà hết lơ lửng z, đọc chưa có đã j hết :((((( hồi hợp quá, không biết LT có tính toán riêng j mà s bí ẩn quá, không biết tính mạng của LT h sao rồi, T.T mong là mau chóng cứu được LT, hóng chap sau của ss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-7-2012 10:15:35 Từ di động | Xem tất
vet6892 : là quan hệ nguy hiểm đó bạn, đó là bộ truyện đầu tiên mà ss GR edit ^^. Chà hóng chap mới, cứ lâu lâu lượn zô đọc cm thế này cho đỡ nhớ  :d

Bình luận

bạn đọc ''đen trắng'' chưa, cũng hay lắm, cùng thể loại ngôn tình, hắc bang ^^  Đăng lúc 1-7-2012 06:33 PM
à à. :)). mìh hôm nọ hóng truyện này mà chưa ra chap mới nên cũng tải cái truyện đấy về đọc. hay nhể. Bạn còn chuyện nào đại loại như thế nữa không????  Đăng lúc 1-7-2012 04:57 PM
ủa z hen, tks bạn nhắc mình ^^  Đăng lúc 1-7-2012 03:55 PM
ss ấy dịch chứ ko fai edit bạn ạ ^^  Đăng lúc 1-7-2012 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-7-2012 19:29:51 | Xem tất
hay quá, Lam đại ca đúng là một đối thủ xứng tầm của Tề ca, hai anh soái ca này mà cứ tranh giành hoài z thì chắc cả cái thế giới này loạn quá :d Ly Tâm chắc là ko sao rồi, bây h đến lúc chị chứng minh cho mọi người biết chị có bản lĩnh ngồi lên vị trí Tề phu nhân đó, cố lên Tâm tỷ ^^, cám ơn ss GR chap này dài, vất vả cho ss rồi :d chúc mọi người cuối tuần vui vẻ ^^[color=Blue]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-7-2012 18:35:16 | Xem tất
chưa có chap mới nữa ak ss ơi, cổ e sắp dài bằng hươu rồi T.T mong chap mới của ss nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-7-2012 20:26:33 | Xem tất
Phong Vân william :-? Ruốt cuộc chuyện này là sao???? có phải thằng nhóc đó liên kết vs đám nguyên thủ để làm ra chuyện này kô??? Tự nhiên hết ngay khúc hay, CN đúng là biết cách rút máu người T.T hay quá ss ơi, cám ơn ss nhiều nhiều nhiều :x:x:x:x[color=Blue]

Bình luận

nó đến cứu chị Tâm thôi , là người nhà :)) .  Đăng lúc 3-7-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-7-2012 22:08:55 Từ di động | Xem tất
       Đầu tiên em cảm ơn ss GR nhiều nhiều vì chị đã bỏ ra tg để có thể nhanh chóng mang đến những chap mới như thế này :x:x:x
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 s; K6 F2 J8 o+ l6 [! R  i+ P1 s6 A4 N
       Chap này hay thật, em gần như nín thở khi mà PV william dìu Ly Tâm vào đại sảnh :). Bây h Ly Tâm đã có đủ tư cách để có thể ngồi lên được ghế Tề phu nhân rồi :d bây h chị sẽ cho mọi người biết được khả năng của chị, để họ có thể phục chị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: O* n' I- A* t: q- `
        Chuyện của các nguyên thủ và giới hắc đạo đang ngày càng căng thẳng và đi đến những phút cuối, đúng là hồi hợp thiệt, nhưng khi em Tâm tỷ đã có cách thì em thở phào nhẹ nhõm...phù...
©2024 Kites.vn | 5 W1 [8 W( {( ]All rights reserved
          Thôi em chém z đủ rồi, mắc công cả nhà ném dép em. Một lầm nữa em cám ơn ss GR và chúc mọi người đọc truyện vui vẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-7-2012 22:23:37 Từ di động | Xem tất
ôi thế là cả một chặng đường dài của đạo tình đã chính thức khép lại, có chút tiếc nuối, cũng có chút không nỡ, đúng là suốt tg qua đã đồng hành cùng đạo tình từ những ngày đầu tiên ss GR dịch, em cũng chân thành cám ơn ss GR đã nỗ lực, kiên nhẫn và dốc hết sức mình để có thể hoàn được Đạo tình :x vất vả cho ss quá rồi, mong những dự án tiếp theo của ss ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách