Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại/Hài] Này, chớ làm loạn | Minh Nguyệt Thính Phong (Truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-3-2012 15:53:32 | Xem tất
hi. chắc chắn mong ước của chị ấy không thể trở thành hiện thực được rồi, vì mai sau hai anh chị này lấy nhau rồi chả nhẽ không ra mặt mọi người bên nha chồng hay sao??? hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2012 00:48:40 | Xem tất
hi, đọc truyện này bấy lâu nay, cứ thấy nó hài hước, suốt ngày cười đùa nhưng đến chương này cũng thấy nó có ý nghĩa thật đấy, đúng là mỗi người khi đối mặt với những khó khăn trong cuộc sống có những cách thức khác nhau để giải quyết,có người thì buồn bực rồi bỏ trốn, nhưng có những người mỉm cười đối mặt, có thể nhìn thấy điểm tích cực trong vấn đề đó để rồi thấy nó cũng chẳng đáng sợ như mình tưởng, hihi, anh Tắc nhà mình tuy không phải là người có học hành tử tế, nhưng từ hai bàn tay trắng mà làm nên sự nghiệp như hiện tại , thật là đáng khâm phục.
3 J% B, }$ ]+ O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sau đợt này, chắc chị Lam sẽ có suy nghĩ khác về anh Tắc nhà mình rồi, ít ra thì cũng thấy "vừa đáng ghét vừa thú vị", đây cũng là bước tiến lớn rồi, hihi, anh Tắc cũng không phải là không có cửa. Cơ mà, chị ấy chậm hiểu quá à, anh Tắc bao nhiêu lần bày tỏ trực tiếp lẫn gián tiếp như thế mà vẫn không hiểu (hay là cố tình không hiểu thì không biết), chẹp chẹp, nếu nhân vật nữ chính là mình thì có phải đã khác rồi không... haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2012 23:16:10 | Xem tất
biết thế nào cũng thế này mà, anh Tắc xông vào đấm cho hắn một trận đi, ghét nhất là đàn ông có gia đình mà còn lăng nhăng, lại còn dựa vào điểm yếu của người khác nữa chứ, đểu quá.
" \( W, ?; k2 ]9 w) U; N: V- {©2024 Kites.vn | All rights reserved
còn cả cô gái ngồi cùng anh Tắc mà chị Lam thấy quen nữa, ai vậy nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2012 22:15:37 | Xem tất
omg, phản ứng của anh Tắc như thế là sao? hức, chết mất, "đáng ghét" hử, thích quá đi mà còn giả bộ. Chắc hai anh chị sẽ có tiến triển hơn sau vụ này đây.
9 H9 g# `( P+ N7 m; `- }3 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng để ý mới thấy, anh Tắc rất thích dùng chiêu "úp rổ", chả biết có chơi bóng rổ hay k. chứ như lần trước thì xui chị Lam úp sọt rác, lần này thì là thùng nước đá. Lần nào cũng lợi hại như nhau, hay thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2012 10:27:23 | Xem tất
trời ơi, c Lam sao lại sát phong cảnh thế cơ chứ. Đến người ngoài như e đọc truyện của anh chị còn phải nín thở, đỏ mặt, vậy mà cái đoạn lãng mạn đấy chị lại nghĩ đến việc bị "ăn nước bọt" được hay sao???
©2024 Kites.vn | 8 }# `4 ]! p, zAll rights reserved
chán c quá đi, ước gì.... haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-5-2012 21:44:59 | Xem tất
hihi, chào mọi người, dạo này trời nóng quá thể đáng, nhưng ngồi đọc truyện mà thấy sảng khoái hẳn lên. Cám ơn chị Green và các bạn khác khi chịu khó ngồi nóng dịch truyện cho bọn e nhé!
©2024 Kites.vn | $ P8 f. N; V6 G" H( t: ?6 KAll rights reserved
Truyện càng ngày càng dễ thương. Chị Lam à, chị có thể giả ngố, tránh được lần này, nhưng thời gian còn dài, e xem anh Tắc đã lập kế hoạch "bao ở" cho chị rồi, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-5-2012 22:02:40 | Xem tất
haiza, cái bà Dương Dương này dài dòng quá đi mất, nói chung quy lại cũng là chị Nhược Vũ mất tích thôi mà, chẹp chẹp
©2024 Kites.vn | 8 e: V. \' m" ^* u# t3 MAll rights reserved
Đang đoạn hai anh chị ấy tâm sự tình củm thì lại chen vào, thật là... mất hứng quá à...{:430:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 a8 w! C( y9 k8 Q' a* b3 }
mà không biết chị Nhược thế nào nhỉ, làm quen được với anh Mông Cổ rồi lại thành ra thế này là sao??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-6-2012 22:30:07 | Xem tất
cám ơn ebook nhé chị Green, hihi
1 ^- q1 X6 _2 i) k0 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
e rất hâm mộ các nhân vật trong truyện này. chưa có truyện nào mà làm cho e thích nhiều người trong truyện đến thế đâu chi ạ
! H5 F$ R  ^0 ]" O- _; l% A©2024 Kites.vn | All rights reserved
dù đã theo dõi và đọc trọn bộ này, nhưng e vẫn down ebook về, thỉnh thoảng còn lấy ra đọc cho vui chứ, hehe

Bình luận

wol
hi, e không đọc kĩ. Mặt anh ấy có mỗi kiểu đây, dễ thương thật, truyện hay mà chờ mãi, chán ghê  Đăng lúc 14-6-2012 12:00 PM
thì đọc mới là idol chứ =)), dạo trước mình cũng mặc áo anh í suốt :x. Saitou của em :x.  Đăng lúc 13-6-2012 02:01 PM
wol
c đọc kaze hikaru ấy, e thích anh này nhất trong truyện đó, mặc dù k phải nhân vật chính, hihi  Đăng lúc 12-6-2012 07:46 PM
ôi, mình thích cái áo, idol của em :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 9-6-2012 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách