Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-8-2012 08:31:14 | Xem tất
Bạn cat ác quá, cắt đúng đoạn hay. Anh Nghêu thiệt là dã man, anh đang cố tình chọc tức chị Tranh đây mà, chị đừng có mà mắc mưu anh ý.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 _: @6 t' Q& y" W
Không biết tiếp theo anh Nghêu sẽ trừng phạt chị Tranh như thế nào nhỉ? bao giờ thì chị Tranh gặp lại Lưu Ly? Bao giờ thì biết sự thật đây, hồi hộp quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-8-2012 08:11:07 | Xem tất
Không biết a Nghiêu định trả thù chị Tranh bằng cách gì nhỉ? Hu hu đau lòng quá.
©2024 Kites.vn | 3 w; O) Y% p% I. @; ~All rights reserved
Chị Tranh sẽ làm gì để chống lại anh ý, đoạn này toàn ngược tâm Tranh tỷ tỷ thôi.
©2024 Kites.vn | " O4 H8 G' o$ k6 RAll rights reserved
Bao giờ mới đến ngược anh Nghiêu đây ta??

Bình luận

Hihi.Trừng phạt kiểu như thế thì ai cũng muốn nhỉ  Đăng lúc 17-8-2012 03:32 PM
Thì bắt chị ấy ở bên cạnh anh cả đời đấy, anh ấy cứ biện minh như thế là trừng phạt sống không bằng chết =))  Đăng lúc 17-8-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-8-2012 08:20:31 | Xem tất
cảm ơn bạn Cat, đoạn này dịch đúng là quá khó rồi, mình đọc còn thấy rất khó hiểu nữa là. Không biết những ác mộng mà Lạc Tranh hay mơ thấy thì được lý giải như thế nào nhỉ? không biết bạn Lạc Tranh sẽ có cách gì để giúp Liệt đây.
# h4 T" n4 w$ y  \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Yêu bạn Cat lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-9-2012 11:16:10 | Xem tất
Truyện càng ngày càng hay nhỉ, anh TN ngày càng sủng chị Tranh, không biết hết ngược chưa bạn cat? Liệu có màn tranh giành LT giữa a TN và Liệt không? Tớ là tớ mong có màn đấy, nghe đã thấy hấp dẫn rồi. Ngược a TN cho đáng đời anh ý đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-9-2012 10:21:03 | Xem tất
Đang đến đoạn hay thì bạn cat đi ngủ mất, hic hic, hôm nay bạn cat nhớ post bù nhé

Bình luận

Comment tối thiểu 3 dòng có nghĩa không bị xóa bài đó bạn, edit lại nhé, dùng nút Sửa đó ^^  Đăng lúc 7-9-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-9-2012 08:43:17 | Xem tất
Ôi phần này hay quá đi, vừa buồn, vừa vui, vừa hấp dẫn lại gay cấn. Bạn Liệt đã ra tay, mình bắt đầu rất thích bạn Liệt rồi, Lạc Tranh ui, bỏ anh TN về với Liệt đi. Ở bên anh ý cả ngày chỉ khóc, đau lòng, bế tắc, ở bên Liệt lúc nào cũng vui vẻ, thoải mái, tự do.
©2024 Kites.vn | ) b  [: M9 M- s/ a5 dAll rights reserved
Đợt này xem anh TN bị ăn dấm cực chua thì như thế nào nhỉ? Sẽ thế nào nếu giờ LT cũng bảo sẽ chọn Liệt nhỉ?
  a0 _# I- b2 s- U; a9 @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hồi hộp quá, cảm ơn bạn cat nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-9-2012 22:13:21 | Xem tất
Ban Cat oi, con nua khong, dang hay qua, post tiep di ban Cat, chap nay xuc dong qua di mat.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: s% {% n! d- N( N2 d& M* z
Gio 2 nguoi ho da nhan ra la ho yeu nhau chua????????? Con cong chua se lam the nao day??????? Minh cung thay toi nghiep cong chua lam, con Liet nua :(

Bình luận

bạn gõ tiếng việt có dấu để Cat Post cho nhanh nhớ =)))  Đăng lúc 11-9-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-9-2012 09:13:37 | Xem tất
Trời, bạn cat lại ra thêm 2 chap nữa à, hôm qua tớ buồn ngủ quá nên hết phần 3 đã ngủ mất. Hu hu, chap này ngọt ngào quá đi mất, 2 người đã thực sự yêu nhau rồi. Giờ mới thấy anh Nghêu dễ thương ghê, làm tớ bồi hồi xúc động quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-9-2012 07:58:25 | Xem tất
Ôi chương này ngọt ngào quá, kể ra chương này a Nghêu cũng hơi sến nhỉ, hơi mất hình tượng một tí vì anh ý sủng chị Tranh quá. Không biết trời yên biển lặng, tình yêu mật ngọt thế này, thì tiếp theo có phải sẽ có gió bão lớn không? Gió bão từ Ôn Húc Khiên, từ công chúa Devenue, từ Sally, và từ gia tộc của TN, hic hic, còn ai nữa mình không dám nghĩ tiếp :(, Làm sao để hai người họ vượt qua và được ở bên nhau mãi mãi nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-9-2012 20:28:10 Từ di động | Xem tất
Chuyện gì đây nhỉ, nghêu ca nhìn thấy gì nhi? Có phải Lạc Tranh phát hiện điều gì bất lợi cho nghêu ca ko? Nếu đúng thật thì c sẽ làm gì nhỉ?

Bình luận

comt 3 dòng trở lên nhé  Đăng lúc 17-9-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách