Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-9-2012 16:39:44 | Xem tất
Ôi, vất vả cho bạn Cat quá, tớ đọc chương này còn thấy khó hiểu quá nữa là bạn dịch. Cảm ơn bạn nhiều. Không biết LT có bị như vậy không nhỉ? Liệu bệnh này có chữa được không? Tội cho Tranh tỷ quá, may mà có a TN, chị mới có khả năng được chữa khỏi, chứ gặp phải OHK thì khéo bệnh còn nặng thêm, tâm lý lại càng nặng nề. Mình hóng tập tiếp theo, truyện ngày càng hồi hộp, lại có thêm cả phần ly kỳ ở đoạn này nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-10-2012 10:40:22 | Xem tất
ÔI hay quá, toàn các tình tiết bên luật, bạn Cat thật giỏi quá đi,
2 \% b. |& j6 ?. F5 @2 l- T& ?- d7 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tranh Tỷ cũng giỏi quá, tìm được toàn các tình tiết xác thực, nhưng mà đúng là nhờ có Kỳ Ưng Diêm giúp đỡ nhỉ? Bên kia liệu có phải là các thế lực chống đối của gia tộc Louis không? Liệu có gì bất ngờ xảy ra trên tòa không? Thật hồi hộp quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-10-2012 21:29:04 Từ di động | Xem tất
Đang đến đoạn hay nhỉ? Lạc Tranh thật bản lĩnh, cũng liều lĩnh nữa. LT ko nề hà những gì xảy ra với mình, chỉ vì Thương Nghêu, chị sẵn sàng lôi cả quá khứ của mình ra cho mọi người chê cười, dù cho phải tước bằng luật sư cũng ko sợ, dù theo mình nghề luật sư là một điều LT đam mê nhất. Thế mới thấy tình yêu của chị với anh cao cả biết bao.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% e4 F/ @6 f" P1 @
Bạn cat yêu dấu cố lên nhé.

Bình luận

Đang gay cấn mà ko biết cô Cat lặn đâu mất rồi, thế nay làm sao xong được 8 chap trong tối nay :((  Đăng lúc 16-10-2012 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-10-2012 09:25:44 | Xem tất
Bạn Cat thật khủng, tối qua tớ xem hết 2 phần, đợi mãi ko thấy post nữa nên đi ngủ, sáng nay mở ra đã thêm 6 phần nữa. Bạn cat vất vả quá, mà dịch về luật cũng thật hay, bạn Cat có học luật không đấy? Tớ rất ngưỡng mộ nha.
: d4 o0 h4 J3 g2 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
TN ca đã biết Tranh tỷ có baby rồi nhỉ, chắc anh ý mừng lắm đây, nhưng mà khó khăn cho chị Tranh quá, vừa có baby mệt mỏi, lại vừa phải tiếp nhận việc dần dần hé mở sự thật. Vụ này chắc anh Dennis biết rõ nhỉ? ANh Dennis ơi, mau lên sàn, chúng em mong anh ý lắm.... hehe
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 m1 B% s) I/ Y) Q, e

Bình luận

Bợn cat không học luật, cũng chẳng học y nhá ^^  Đăng lúc 17-10-2012 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-11-2012 09:35:34 | Xem tất
Cảm ơn bạn cat vì một hành trình rất rất dài của mẹ Ân Tầm. Mình cũng rất thích truyện này, ngoại truyện cũng hay nữa, cứ như những câu truyện riêng lẻ ý. Cá nhân mình thì mình thích cặp Kỳ ca - Lưu Ly hơn là cặp Liệt - Vi Như. Cặp Liệt - Vi Như mình cứ có cảm tưởng như tác giả cố tình ghép 2 người họ với nhau vậy, cảm giác không tự nhiên cho lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  q! _3 @0 G1 W' \$ w  \
Bạn Cat edit hay lắm, và rất chăm chỉ luôn, bạn Cat có định đào hố mới không, để mình còn nhảy hố?

Bình luận

Bợn cat còn đang suy nghĩ và tìm kiếm :P  Đăng lúc 22-11-2012 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách