Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-8-2012 22:38:14 | Xem tất
cac ban mau edit them di, hoi hop va mog cho wa.doc truyen nay ma that that ao lan lon, trang den bat tach. dieu rat muon hoi la co thuc su ton tai tinh yeu ko? hay chi la nhuc vong thui. {:261:}

Bình luận

Bạn edit lại bài, sử dụng tiếng Việt có dấu theo đúng quy định diễn đàn nhé. Dùng nút Sửa ở dưới bài viết này của bạn.  Đăng lúc 21-8-2012 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2012 23:44:00 | Xem tất
muốn khóc hộ LT wa {:285:}. xinh đẹp, giỏi giang, mạnh mẽ nhưng tình yêu thì lại wa trắc trở. mình vừa hâm mộ chị vừa đau lòng vì chị. đọc mấy chap liên tiếp này, mình như bị cuốn lấy cái tình yêu oái oăm này. cũng thực sự thích anh Nghiêu lại vừa hận anh ý nữa. muốn khóc wa đi thui. nếu thực sự ngoài đời này có người như anh, dù biết tình yêu của mình ko như mong muốn nhưng em vẫn lựa chọn để yêu anh. huhuuuuuuuuuuuuuuuu. Mong anh chị hạnh phúc. Đừng cướp đi lòng tin và hy vọng của mình vào tình yêu rùi lại đem đến cho mình sự thất vọng và hoài nghi nữa. Yêu anh Nghiêu mất rùi  {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2012 22:45:38 | Xem tất
chết đến nơi rùi. cảm nhận được vị ngọt của hạnh phúc rùi, lại con kiểu ghen rất dễ thương của Nghiêu ca nữa, muốn lưu giữ thật lâu khoảnh khắc này. đọc chap này mà mình cảm giác như bay trên mây ý. Hạnh phúc wa mất thui. Nghiêu ca anh là của em. {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-9-2012 00:31:37 | Xem tất
câu cuối của đoạn hay nhất {:286:}, chứng tỏ tình yêu của TN wa sâu sắc. chỉ cần thêm cao trào nữa sẽ khiến nó bùng nổ. Mong Cat nhanh chóng post tiếp. chờ đợi thật như sự giày vò đau đớn vậy. TN và LT hai người này đều chờ câu nói cuối cùng I LOVE U. còn ta thực sự chờ chuyện được post lên từng giờ. hichic {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-9-2012 23:43:23 | Xem tất
càng ngày càng thú vij. kiểu ghen của TN dễ thương wa, tìm được người iu mình như vậy thật khó, có chết cũng cam lòng .{:308:}

Bình luận

Comment tối thiểu 3 dòng có nghĩa không bị xóa bài đó bạn, edit lại nhé, dùng nút Sửa đó ^^  Đăng lúc 7-9-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-9-2012 22:43:19 | Xem tất
cho mình hỏi truyện này còn bao nhiêu chương nữa vậy ? vừa mong chuyện này sớm kết thúc, vì ko muốn ngày nào cũng phải chờ đợi để gặp Anh NGhiêu, lại vừa không muốn kết thúc  vì  chuyện hay quá. đây là truyện mình tâm đắc nhất trong những truyện mình đọc. vì sự vô tình đọc được truyện này, mình đã được gặp anh Louis Thương NGhiêu. thật là may mắn. Hy vọng sẽ có nhiều truyện như thế này. cốt truyện rất hay, nhiều tình tiết thú vị, rất ngọt ngào nhưng cũng rất cay đắng. {:261:}

Bình luận

Số chương mỗi hồi có ngay post 1 đó bạn  Đăng lúc 7-9-2012 10:51 PM
cái này có ghi ở trang 1 đó nha bạn  Đăng lúc 7-9-2012 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-9-2012 22:37:10 | Xem tất
đọc mà thấy buồn cho LT wa, muốn yêu nhưng không thể yêu hoặc có được yêu nhưng sẽ không biết đối diện vs người khác ntn. tình yêu này thực sự giống ở hiện tại. đau lòng wa đi mất. giờ mình chỉ nghỉ rằng hãy tạm để cho TN ở lại Denevue, giúp cô toại nguyện ( bởi mình nghĩ bệnh tình của công chúa sẽ ko thể dễ dàng khỏi được). trong thời gian đấy, TN và LT đều có thể suy nghĩ lại tình cảm của hai người. Rùi cuối cùng có thể ở lại bên nhau. đây là cái kết theo mình nghĩ so với những tình tiết trước của truyện thật ko tương xứng, khá nhẹ nhàng nhưng nó lại vẹn toàn đôi đường. mình nghĩ cuộc đời LT có nhiều thăng trầm, tình yêu ko suôn sẻ như vậy thì cũng cần một cái kết nhẹ nhàng một chút. Bạn Cat cho mình hỏi truyện này có xuất bản ko? rất mong mua được 1 quyển giũ lại làm kỷ niệm. đây là truyện mà mình tâm đắc nhất từ trước tới giờ. thanks bạn cat nhiu nha.

Bình luận

Đã super hot lại còn siêu dài, chắc chẳng NXB nào lại liều lĩnh đi xb Dụ tình đâu :D  Đăng lúc 10-9-2012 11:05 PM
Hự, chưa có nhà xuất bản nào định xuất bản cuốn này đâu bạn, mà mình sợ họ xuất bản lại cắt này xén nọ để tránh kiểm duyệt thì chán lắm :P  Đăng lúc 10-9-2012 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-9-2012 00:09:53 | Xem tất
trời ạh ,tối nay ko ngủ được mất. tin vui quá trời. TN đã yêu LT. LT đã thừa nhận yêu TN. làm đám cưới nhanh lên, ko có lý do gi hoãn lại sự sung sướng này được. Mình nghĩ Liệt và hành động là chất xúc tác , kích thích cho tình cảm 2 người này. đây là ý đồ của Liệt, muốn giúp LT nhanh có được câu trả lời mà nàng mong chờ nhât. E thầm cảm ơn Anh Liệt, mặc dù anh đẹp trai và tốt tính nhưng trong lòng e chỉ có TN mà thui. Ước gì mình cũng có được tình yêu này. sướng wa !!!!!! {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2012 23:49:51 | Xem tất
ad ơi cho em hỏi có tạo hình nào của LT và TN ko, để khi nào kết thúc truyện, thấy nhớ em còn lôi ra mà ngắm. sẽ nhớ 2 người này lém.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2012 23:47:29 | Xem tất
mặc dù không hề thích Diêu vũ nhưng thấy tình cảnh mất đi đứa conn, mình thấy thật tội nghiệp. du gì đó cũng thể hiện được tình cảm Diêu vũ đối với thằng cha OHK. phải chăng đó có gọi là báo ứng ko, có thể nói rằng ông trời có mắt ko? chắc sau vụ này, thì 2 người này ko còn vướng víu gì nữa.  {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách