Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-9-2012 16:57:36 | Xem tất
Chào các bạn!Mình mới vừa sa hố này thôi, thấy truyện mê mẩm quá rồi nhưng không biết sao đọc có 1 số chương làm bằng ảnh thì mình đọc không được, nó cứ hiện ô vuông rồi dấu X ở giữa rồi không có các nào để mình đọc được nữa hết, mà toàn là ngay những trang "quan trọng" không ak` hjx....Các bạn ơi! các bạn có cách nào để mình đọc được những trang đó không vậy, để mình đọc nhảy trang hoài mình "ấm ức" lắm huhuhuhuhu

Bình luận

Link hình vẫn ok mà bạn, xem lại nhé. Nếu online = điện thoại thì khả năng k xem được pics. Nếu mạng yếu cũng có thể k load được.  Đăng lúc 24-9-2012 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-9-2012 11:42:52 | Xem tất
kutepenguin gửi lúc 24-9-2012 16:57
©2024 Kites.vn | 1 @& ]% k- ?5 {( J8 R, A3 n6 EAll rights reserved
Chào các bạn!Mình mới vừa sa hố này thôi, thấy truyện mê mẩm quá rồi nhưng không bi ...

Mình kiểm tra rồi mà vẫn không vào đọc được hjx...bạn có cách nào không, chỉ mình với huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-10-2012 12:07:46 | Xem tất
chào các bạn! một lần nữa chắc mình lại làm phiên mọi người nữa rùi, đến hôm nay mình vẫn chưa xem được truyện mà có làm pic vì lý do cứ hiện lên các ô vuông không ak`, các bạn có cách nào giúp mình không
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ @5 n% w( r& o! i8 j! u
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 R- x: Q6 D; W: L- M  W+ l/ d2 m

Bình luận

Cám ơn bạn nhe! Hôm nay nhờ cách này của bạn mà mình đã xem được roài hjhj  Đăng lúc 1-10-2012 05:22 PM
Tham khảo cái này thử xem bạn nhé http://support.microsoft.com/kb/283807/vi-vn  Đăng lúc 1-10-2012 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-1-2013 09:15:42 | Xem tất
Bạn oi! bạn làm ebook dạng prc được không, mình rất thích truyện này, đã theo dõi từ đầu nhưng vì mình không có nhiều thời gian online trên mạng nên không xem thường xuyên được chỉ chờ khi nào các bạn làm ebook sẽ tải về điện thoại để xem nhưng ebook dạng nỳ thì mình lại không xem được hjx, các bạn có thể làm thêm nữa được không
$ V& `. B" a5 w% Q% g©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/S: cám ơn các bạn rất nhìu vì đã bỏ công sức ra làm truyện hay như thế này cho tụi mình đọc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách