Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-11-2012 11:09:45 | Xem tất
Cat ơi, nếu chị ko cmt vào đây thì chị thấy chị có lỗi lắm ý, chị đã đọc DT ngay từ những ngày đầu, nhưng đến hôm nay mới có dũng cảm đăng ký ID và vào đây nói lời cảm ơn em. Một người âm thầm hâm mộ em đấy nhé (đừng có nghĩ chị già mà không ham giai đẹp nghe, vẫn say mê đọc truyện từng đêm khi bọn trẻ con đã đi ngủ). Yêu Cat không ngừng!

Bình luận

Welcome chị ghé thớt, lập ID rồi nhớ chăm comt chị nhé :X  Đăng lúc 5-11-2012 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2012 22:40:34 | Xem tất
LL cũng không thoát khỏi lưới tình mà KUD giăng ra. Chị cứ tưởng tượng ra vẻ xinh đẹp của LL hơi vô cảm, vẻ bề ngoài lạnh lùng. Vẻ đẹp này khiến cho đàn ông chỉ dám "kính nhi viễn chi" mà thôi. So với LT, VN thì chị ít thích LL hơn cả.

Bình luận

Chị thích vẻ sắc sảo của LT và vẻ hồn nhiên, nhí nhảnh đầy sức sống của VN. LL mặc dù kiến thức rất uyên thâm nhưng cũng không làm chị thấy thích thú nhân   Đăng lúc 6-11-2012 11:15 PM
Ví Lưu Ly với Tiểu Long Nữ không sai tí nào, em còn cảm thấy có chút vô hồn cơ. (Tự dưng tưởng tượng ra cái bóng trắng trắng nhảy tưng tưng lúc nửa đêm =))))   Đăng lúc 6-11-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2012 23:19:37 | Xem tất
Bb cả nhà. Chị đi ngủ trước đây ko có mai ko thể nào mà dậy đưa bọn nhỏ đi học được. Chắc chị được phong SN già quá. Già mà còn ham gái xinh mí cả giai đẹp.
©2024 Kites.vn | & s7 u. G4 ~7 cAll rights reserved
P/s: nhà DT có tổ chức off là chị xung phong đầu tiên nhoé :))

Bình luận

Còn chap 4 mà SN ơi ^^  Đăng lúc 6-11-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách