Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-3-2013 07:15:21 | Xem tất
xong, cuối cùng sau 1 tuần cũng mần xong bộ này. Thanks em Tabbycat và em Vanhbui đã bỏ công sức và thời gian edit một bộ truyện hoành tráng như vậy. Nếu nói đọc Khiêu Dược Hỏa Diễm như xem 1 bộ film action Mỹ thì đọc Dụ Tình cũng như xem 1 series action Hongkong TVB vậy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 Z7 T/ d, Q7 J7 M( G9 u6 b
Điểm + là truyện nhiều tình tiết, nhiều H, mỹ nam mỹ nữ nhiều như mây, toàn người nặng tình bá đạo nên rất thu hút lớp trẻ. Thử hỏi ai mà lại o thích mỹ nam mỹ nữ chứ, lại giàu có, sang trọng, thế lực nữa. Mình nghĩ cái này cũng phù hợp thị hiếu người đọc thôi, vì ít người thích đọc bộ truyện nào có nam chính nữ chính vừa xấu vừa nghèo, cuộc đời bế tắc khốn khổ, hehehe....
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ e5 q2 n% G1 e" G* _: \2 Q6 {
Điểm - cũng sinh ra từ điểm +, cái gì hoàn hảo quá thì thiếu thực tế. Em Lạc Tranh là một ví dụ, thông minh xinh đẹp mà tài năng quá hoàn hảo, cái j cũng biết, cái j cũng hiểu, lĩnh vực nào cũng rành. Chưa nói đến gia cảnh em bần cùng với một ông cha suốt ngày cờ bạc, say rượu, mà cho dù em có được OHK bỏ tiền bồi dưỡng 4 năm thì cũng o thể đạt tới trình độ như vậy. Chỉ có người giàu có từ trong trứng giàu ra thì họa may mới có thể như thế (thí dụ như anh Thương Nghiêu...). Rồi một vài chi tiết nhỏ hơi bị vô lý, thí dụ như em thông minh sắc sảo như vậy mà hễ đưa cái hộp nào tới, biểu mở ra thì em cũng mở ra (chắc em tò mò, hehe), hoặc ai đưa j biểu ăn đi, uống đi, em cũng chơi tuốt. Mà cao trào nhất là cái đoạn em vì chứng tỏ thành ý với tay xã hội đen đã uống xong rồi tự đập một chai rượu lên đầu mình, tình tiết hết sức là "xã hội đen Hongkong"
©2024 Kites.vn | All rights reserved' N8 _  i1 v  s% N- v0 i$ N. x
Nhưng nói chung truyện hoành tráng, đọc hấp dẫn, có tính giải trí cao. Truyện cũng do con người tưởng tượng mà viết ra nên cũng không thể đòi hỏi phải hoàn hảo, thực tế được , mặc dù còn nhiều tranh cãi nhưng đáng đọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách