Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-6-2012 13:21:16 | Xem tất
Truyện này từ đầu đến cuối đều rất khá, duy chỉ có một đoạn Thương Nghiêu dùng dây lưng đánh Lạc Tranh là mình không tài nào có thể hiểu và chấp nhận nổi, tát một cái nghe còn đc, trời ạ, đánh cho Lạc Tranh quằn quại luôn roài chỉ xin lỗi một vài câu là như không có j xảy ra mà LT có làm j to tát đâu@@
" z/ a& d. S8 R, z+ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Làm hỏng mất cả bộ truyện hay

Bình luận

^^. The luc nao sap co, ban pm rieng cho Uyen de Uyen ngung nha! Cam on ban.^^  Đăng lúc 29-6-2012 10:00 AM
Hix, từ giờ đến đó cũng còn lâu lắm, bạn cứ yên tâm mà đọc, khi nào đến đoạn đó thì skip cũng chưa muộn mà@@  Đăng lúc 27-6-2012 05:56 PM
The thoi, Uyen k doc truyen nay nua dau. * quay ra*  Đăng lúc 27-6-2012 05:25 PM
Mình cũng chả hiểu nỗi bạn, tự dưng truyện đang hay lại đưa chi tiết đó vào làm mình đỡ không nổi luôn@@  Đăng lúc 27-6-2012 04:56 PM
Oi, ban spoil lam minh to mo qua, rieng chuyen danh ny thi anh TN mien di, sao lai cho chi tiet do vao.=.=  Đăng lúc 27-6-2012 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2014 13:49:34 | Xem tất
Tác giả này là tác giả mình rất thích thời kỳ đầu đọc ngôn tình cách đây hơn 1 năm, dần sau này đọc nhiều thì bắt đầu thấy truyện của bà này viết cẩu huyết quá, không còn mê như xưa nữa, giờ thích đọc gì nhẹ nhàng và thực tế hơn 1 chút ^^

Bình luận

Theo nhận xét cá nhân mình thì truyện mà thực tế sẽ không hề nhẹ nhàng ^^ nó sẽ có màu bi kịch hơn  Đăng lúc 4-1-2014 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách