Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-6-2012 10:55:16 | Xem tất
ohlala.tự nhiên thấy mình học tiếng Anh uổng phí.biết vậy để thời gian đó hoc tiếng Hoa phải hay ko,phụ mấy sư huynh sư tỷ dịch truyện.hic{:436:}.giờ ngồi đây,thời gian thì đầy rẫy chả biết làm gì,tức hộc máu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2012 11:01:22 | Xem tất
vì sự nghiệp đọc truyện cao cả,vinh quang trong sáng.ta quyết chí dứt áo,gạt lệ,phùi sạch bụi trần.......đi học Tiếng Hoa.aaaaaaaaaaaaaaa..............aaaaaaaaaaaaaa..............đừng ai cản ta.

Bình luận

uhm đi đi, gần 2 tháng 0y nàng học đc nhìu chưa?  Đăng lúc 5-8-2012 08:38 PM
Oạch! Mở cửa đi vô đã bị đánh văng. T^T Ko ai cản đâu nàng ơi. Chỉ sợ nàng đi xong lại quay về tiếc hận.  Đăng lúc 23-6-2012 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2012 19:29:19 | Xem tất
Mô Phật.ở đây ko thấy sự độc tôn của tình yêu nữa rồi......nản quóa.....haiz.biết nói j bây giờ nhĩ,hơi buồn,thật sự đó gia đình,xl gia đình nha,nếu thấy lời nói của superdop ko vừa lòng mọi người cũng đừng giận,tôi chỉ muốn nói những lời thật lòng mình.tôi cảm thấy nữ chính nào tôi đọc cũng có cảm nhận khá giống nhau,chỉ cần có 1 sự thõa mãn tuyệt đối,sự sung sướng về thân xác,thì sẵn sàng bỏ quên thực tại.sự thật thật sự quá đau lòng nhĩ,chỉ cần nam chính chiếm đoạt dc thân xác nữ chính,cho họ lạc thú,để họ quen với thân thể của mình,sau đó dùng những chiêu trò chinh phục,hoặc phải chăng nam chính rơi vào cái bẫy tình do chính họ giăng ra,thì nữ chính dần dần sẽ thuộc về nam chính 1 cách tuyệt đối,haiz.làm vậy tự nhìên tôi lại nghĩ,có khi nào các anh đọc xong truyện này,cũng làm thế ko nhĩ,mô phật,tôi ác tội ác.hì.LT ak LT,vốn do duyên trời định cô sẽ phải là người đàn bà của TN từ lâu.nếu câu chuyện của cô được thực hiện trên 1 ngừơi phụ nữ khác trên thế giới hiện thực,tôi có cảm giác 1 trăm phần trăm,nam chính ngoài đời có yêu nữ chính ngoài đời thật cũng khó đến được với nhau như 2 người.nếu biết được điều này,LT,cô có buồn tôi ko nhĩ,haiz.tôi đang muốn viết văn,viết truyên,những mẫu truyện hiện đại đem cho tôi hạnh phúc ngọt ngào,nhưng nếu tôi muốn người khác đọc truyện của mình,thì tôi phải bám theo chiều hứơng truyện ngược đau khổ thì mới được xem là hợp thời phải ko,đau lòng quóa,tôi ko muốn viết truyện nữa,vì tôi ko có gan đày đọa nữ chính của mình trên giường,với tôi,làm tình,quan hệ giữa nam nữ chỉ nên xuất phát từ sự yêu thương thì mới dễ mang cho nhau hp,cứ ngược nhau thế này,1 ngày 1 đêm(có quá ko nhĩ,theo tôi thì 3 tiếng là hơi quóa rồi đó,hoa cúc của người đàn bà sao chịu nổi 1 thời gian dài,dù thật sự đó là lạc thú,tôi đây trâu bò còn chịu ko nổi nữa là,mấy anh chị nữ chính là quái vật sao,hichic!!!!),có nên ko........xl.tôi yêu nữ chính,những con người kiên cường,nên tôi mong họ được hp,nhìn họ đau lòng,tôi cũng cảm thấy nhói đau.ông trời sao cũng ác,sắp đặt người đàn ông sinh ra được quyền chà đạp người phụ nữ.............nản,ko muốn cm nữa,xl,tôi có trái tim rất nhạy cảm,làm phiền mọi người rồi,nói chuyện tào lao hoài thôi.hì.mong mọi người luôn hp,và ước mơ được hp của mọi người dc trở thành hiện thực,tôi yêu mọi người,chụt!!!!!!tôi đi đây............ko ai cản tôi cả......................ko ai cản tôi.................huhu..aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.............................đau lòng quóa,tôi chết đây...........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....................................her her.ọc ọc éc

Bình luận

bạn này chuyên có những cái comt rất gây sốc..  Đăng lúc 26-6-2012 08:14 PM
t cũng k thích nam 9 ngược nữ 9 bá đạo như TN, phải chăng đối vs TN chiếm đoạt LT ms là hạnh phúc??? t k ngĩ rằng cứ yêu thì phải chiếm đoạt. :(  Đăng lúc 26-6-2012 07:53 PM
huhu bạn này đừng nói vậy mà tiểu thuyết này thật sự rất hay LC không phải yêu CN vì được thỏa mãn thân xác ,à iu vì những hành động iu thương nân niu cô của mà   Đăng lúc 26-6-2012 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2012 22:33:09 | Xem tất
lại đọc dc chap mới,tâm trạng mới,muốn đặt 1 câu hỏi,piền chút nhé mọi người,hehe,mời mọi người tập trung,cùng thả bộ lòng vào trong nước ấm để mở rộng tâm can,lấy muối chà sát tim để làm sạch dục vọng tình yêu trước mắt,kaka,làm xong rồi thì nghe câu hòi của ta đây,1 câu hòi cực kì cực kì cực kì....................ko cần người trả lời.Mô Phật
©2024 Kites.vn | 8 k+ d1 H, a8 X: _0 q2 NAll rights reserved
vấn đề dc đặt ra như...........sau:nếu..........các bạn yêu 1 người thời gian dài.........dài ơi là dài(nói trắng trợn thẵng mặt thì...3,4 năm gì gì đó,ai thích suy diễn tự kỉ chỉ suy nghĩ thì cứ cho tg dài hơn,ko ai cấm cản nhé,hehe).tiếp tục,người ấy cũng yêu bạn,2 người thật hp vì được janh tình cảm cho nhau.cho đến khi,1 người xuất hiện,trên danh nghĩa là 1 người bạn,dịu dàng chăm sóc cho bạn,nhưng...khi có cơ hội ko ngờ lại cưỡng....(tự hiểu,ko hiểu cũng phải tự mà hiểu nhé)...bạn ko thể chống lại,sức lực bạn quóa yếu so với người đó,va dục vọng của người đó đem đến cho bạn mạnh mẽ gấp mấy lần người yêu của bạn,sau đêm đó,tính tình của bạn bị biến tính(là đổi khác.chứ đừng chuyển sang thú tính nha mấy u,ta thắt cổ tự tử quóa.ạc ạc.éc éc),bạn đâm ra sợ sệt mọi thứ,sợ cả ngừoi yêu của bạn.suốt tg dài ko dám gần ai,nổi đau của sự tin tưởng bị chà đạp đến cùng cực khi bạn ko thể tin người làm điều đó với bạn là người bạn khá tin tưởng,muốn tâm tình nhiều nhất.....haiz....các bạn......hãy nhìn vào tận cùng hố đen của trái tim mình,nếu bạn là cô gái trong câu chuyên của ta,bạn có yêu người đã cưỡng bạn ko,hay bạn sẽ trốn tránh người đó và yêu người yêu của bạn.hãy nhìn vào nơi sâu nhất của sự đồng cảm trong trái tim bạn thử 1 lần đi nhé.đó là câu hỏi của ta giành cho mọi người.chắc mọi người thấy nó hơi hơi giống cốt truyện dụ tình đúng ko...kakaka.......haiz..........ta nói thật,đó là cốt truyện của cuộc đời ta,khi ta đọc truyện dụ tình này,ta đã rất giật mình,ta đã cười,nó na ná giống 1 phần cuộc đời ta,ta ko xinh như LT,người cưỡng ta ko tài hoa như TN,nhưng truyện này thật sự khiến ta đau lòng,ta đã thoát khỏi hố đen cùng cực này 1 năm rồi,truyện này đã khơi ra vết cắt năm nào của ta,nói thật..............ta ko thể yêu người đó(ko thể nói rõ cho mọi người lắm,suy nghĩ của ta ko thể nói cùng mọi người,vì ta biết mọi người sẽ ko hiểu tâm tư ta),ta hận người đó,con người đã lợi dụng sự tin tưỡng của ta để đâm trăm vết kim vào tim ta....1 năm qua,ta đã cắt đứt tất cả mọi liên lạc về con người đó,ta vẫn yêu người yêu của ta,ta đã chôn giấu tất cả vào trong lòng(1 năm ko ngắn ko dài,đau thật).mọi ngừơi nói xem,ta hành động có sai ko.hay ta ko hiểu LT nhì,ta biết kết cục của truyện này,Ân Tầm ko thể ko để LT và TN ở bên nhau,nhưng ta thật ko hiểu Ân Tầm sẽ làm cách nào xóa lớp tế bào ngăn cách giữa 2 người đó.Riêng ta,ta ko thể bước quoa dc,vì ta chỉ yêu người của ta,mãi ko thay đổi.bùn ha,hì hì!!!!!!!!!!!có lẽ vì điều đó,ta ko thể viết 1 câu chuyện cho nữ chính của ta rồi,đến ta còn hành xử ko xong,sao ta viết ra dc đây,mọi ngừơi thấy ta tệ lắm đúng ko,ta ko có duyên với văn học,nản...........hahahaha,mọi người hãy tự trả lời câu hỏi của ta,câu hỏi mãi ko cần sự trả lời nay ta gửi lại cho mọi ngừơi,ta sẽ luôn theo mọi người,ta yêu gia đình mình nhiều lắm,chụt,ta là ngừơi tính khí cổ quoái,có gì đừng buồn ta................kkakakakakakaknhớ thông cảm cho ta,năn nỉ đó!!!!hihi
% U) ?9 ~7 t8 S& Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
aaaaaaaaaaaaaaaaaa............................đau khổ quóa đau khổ quóa..........ta để cái bánh bị chuột ăn rồi.............aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....................aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa................ta viết cm ko để ý mak,đáng chết đáng chết................tức quá đi..........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...........cái bánh của ta,bánh của ta..............aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa........................bánh còn người còn,bánh mất người tan nét.................ta đi chết đây,đừng cản ta..............aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.............
. x4 H  C" b/ E+ O©2024 Kites.vn | All rights reserved
olalalala....
$ R2 A# D; D. x/ |, E) N$ M2 i" P9 @©2024 Kites.vn | All rights reserved
olalaoalalala......chào mọi người....................chúc mọi người 1 đêm ngon giấc.....................
©2024 Kites.vn | 4 z( S/ [9 U, w' D) U0 CAll rights reserved
ta là superdop.

Bình luận

mặc dù biết bạn này com hay nhưng vì dài quá nên ngại đọc há há  Đăng lúc 29-6-2012 08:00 AM
OMG @-@  Đăng lúc 27-6-2012 12:40 AM
Một điểm khác biệt là LT đã ngộ nhận sự biết ơn đối với OHK là tình yêu mà thôi, nhưng khi biết sự giúp đỡ này là có tính toán thì....  Đăng lúc 26-6-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-7-2012 22:48:57 | Xem tất
truyện đúng là truyện,vẽ nên những thiên thần mak ngoài đời có tìm mỏi mắt cũng đừng mơ dc nhìn thấy,coi như bù đắp cho tò mò bản thân,coi truyện để đáp ứng mơ ứơc.chúc tất cả 1 ngày vui vẻ!!!!!
$ }' m# X  V1 z. i9 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hp nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-7-2012 06:23:58 | Xem tất
mệt rồi đây Ngiêu ca!!!.......làm vậy có tốt ko,ta thấy xót cho Nghiêu ca quá,tình yêu mak a muốn nó phải đến từ sự chiếm đoạt,từ sự ép buộc..ko khác j sự nhục bản thân khi hành vi của a khiến người khác cảm thấy đau lòng,ta cảm thấy thương cảm thay cho a,thay vì thương cảm cho Lt......vì ta biết sau này a sẽ bù đắp lại cho cô ấy hơn nữa đời người.....haiz.Ta ko bjk Ân Tầm muốn a thể hiện khí chất của 1 con người như thế nào,nhưng hiện giờ ta thấy tác phong của a thật khiến người ta ghê sợ,hơi khó chịu 1 chút..!!!!ta thật sự rất mong,mong mấy u dịch chap này có thể nhanh gỡ nút thắt cho ta và các bạn thành viên(nhất là thành viên nữ)...nói mọi người đừng giận....ko cho ta 1 lý do rõ ràng.......thật tình ta ko dám đọc tiếp.....bởi càng đọc.......ta thấy có j đó nghèn nghẹn ở cuống họng và dạ dày quặn lên rất đau........haiz......vì ta cũng là nữ...vì là nữ nên ta khó tiếp nhận những hành vi này,chỉ tửơng tượng 1 chút ta đã cảm thấy rất rất bá đạo,ta sợ hãi thay giùm LT.....haiz.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# |" R- V. p% q1 b
ta tk mọi người.....dạo này rất bạn rộn cũng vẫn post truyện lên cho bọn ta.....cuối tuần rồi.mong mọi người gặp nhiều may mắn và thật nhiều sức khỏe,tinh thần luôn ở mức cao độ để sẵn sàng đón nhận chap mới.chào mọi ngừơi
©2024 Kites.vn | All rights reserved- E4 w1 q# G) w5 C) D! u
ta là superdop.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-9-2012 16:05:03 | Xem tất
miừng Kites 1 năm thành lập,mừng kites 1 năm đã là chỗ dựa tình yêu,tinh thần và hp thật sự của nhiều người.......
©2024 Kites.vn | 0 C+ D' Z. y$ }6 w+ a9 X$ c8 VAll rights reserved
ta xl vì đã lâu ko cm cho Cat,cũng như các bạn ss thân yêu khác,thứ tha cho ta,gần 2 tháng nay khi bắt đầu vào học lớp 12,ta bị cắt tất cả mọi thú vui tinh thần.haiz,học học và học đến mún hộc máu.
! `! q& G) f* u4 l+ h3 K" s©2024 Kites.vn | All rights reserved
ta nhớ cả nhà mình ghê gớm.hôm nay đc lên 1 tiếng,zui và mừng húm đứng ngồi ko yên như bị lãi trong thận,hì.mong cả nhà mình sức khỏe,hì,yêu cả nhà quóa ak.
©2024 Kites.vn | 1 X& ~. [3 z5 [% u5 W) C" z" }All rights reserved
xl ko cm tình tiết truyện cùng mọi người đc nha,hix.ta mới dọc tới trang 64,mọi người chạy tới trang 177 mất òi.khổ quóa khổ quóa đi!!!
©2024 Kites.vn | ' X, @" l* H; ~/ ?+ u% }0 i( `6 VAll rights reserved
chào cả nhà
3 S) Y4 J+ O; O$ n& T4 o8 I©2024 Kites.vn | All rights reserved
ta là superdop!!!!!

Bình luận

Cố gắng lội page nhé :D  Đăng lúc 2-9-2012 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách