Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-7-2012 10:53:45 | Xem tất
Đúng là đôi cẩu nam nữ (Ôn dịch và DV đó!), nhưng nói qua cũng phải nói lại là: Đàn ông mà nó đi chơi... như zậy đc cho là "phình phường" thui. Tại vì bị "bắt tại trận" nên mí bị nhục nhã như thế. Nếu đổi là Tranh tỷ đang xyz zí Nghiêu ca mờ bị Ôn dịch thấy thì seo ta? Cái này có đc tính là "Ông ăn chả, bà ăn nem" ko nhở???{:400:}
' v9 w* F7 Y1 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nói chung, ban đầu 2 ng nì quyết định lấy nhau là sai lầm to lớn khi trong mỗi ng đều có 1 ng khác.
1 K# v0 s6 K( P0 X# C2 n6 D5 f( q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn nữa, hix mềnh thấy Nghiêu ca thiệt là "biến thái", seo nv nèo của ÂT cũng đều " cầm thú" như thế!!!Hức hức...
©2024 Kites.vn | ( h+ f( m9 E; v/ iAll rights reserved
Àh mà Tranh tỷ bị giam lỏng seo đc lấy xe đi bắt gian zậy ta hixhix

Bình luận

Hix zậy lè mềnh koy hem kỹ ùi hix. Tks bạn đã nói cho m biết nhé!  Đăng lúc 20-7-2012 01:33 PM
anh Nghêu ảnh xếp cho chị 3 ngày li hôn đó bạn ;)))  Đăng lúc 20-7-2012 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-7-2012 08:34:29 | Xem tất
Tranh Tranh, anh có thể quên đi sự phản bội của em, lẽ nào em không thể quên được sự phản bội của anh sao?

Tên Ôn dich đúng là ôn dịch mà, nghĩ sao lại có thể nói ra câu đó, hem nhớ mình đã làm tổn thương Tranh tỷ lúc say xỉn sao? Đáng gét hết chỗ nói. Ném đá tên họ Ôn, giờ mí phát hiện Ôn dịch "Biến Thái" hơn cả Nghiêu ca vì dù sao ca ca cũng hem cóa văn tục khi XYZ.... Thiệt đáng khinh!
1 d7 W1 N2 f+ \3 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn Diêu Vũ, hem bik có nên ghét cô ta ko nữa, vì tội của cô ta là đi yêu 1 ng ko nên iu, do lần đầu tiên trao cho tên đó nên giờ hem thể rứt ra... Nhưng nếu DV là do Nghiêu ca cài vào thì đó là 1 chuyện khác!!!
4 \# W7 a: n; s" h2 _7 T+ \9 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
' r. p% v% c: F5 B- E% b4 d# r. ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-8-2012 09:00:26 | Xem tất
Tình yêu và sự thù hận, tất nhiên tình yêu sẽ chiến thắng. không phải biết bao nhiêu TT đã nói như zậy sao.
* ]) Y. l! g( h1 z  h7 W" t  G. k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hai ng họ iu nhau, trong lòng 2 ng vẫn luôn đan xen iu và hận.
/ N. @  o% u8 O& d$ {©2024 Kites.vn | All rights reserved
- Chị Tranh hận anh Nghiêu vì đã thao túng cuộc sống của cô, ép cô phải ở bên cạnh hắn "cho đến chêt". Nhưng chính vì sự bá đạo đó mà chị đã iu a lúc nào mà ko biết. Chị đã biết đau khi bị a lừa dối, a mua bán, đổi chát chị zí Ôn dịch. Cái đau đó minh chứng cho trái tim chị đã thuộc về a mất rồi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, j9 p6 G5 E! [2 g# B' z/ H5 |
- Anh Nghiêu cũng zậy, a hận chị đã gián tiếp hại chết Vũ, biến Liệt thành người như thế, nên a đan tâm chiếm đoạt chị với mục đích trả thù, muốn chị phải trả giá cho ngững j chị đã gián tiếp gây ra. Nhưng khi a ghen với Denis như 1 đứa trẻ, a dẹp bỏ bộ dạng cao cao tại thượng thường ngày, bày ra bộ mặt "ăn giấm", vạch ranh giới chia tài sản với Denis "Lạc Tranh là của tôi". Lúc đó, a đã iu chị thật rùi, và sợ mất chị.
1 ?: O: a/ t+ M8 Q$ [  f% L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hai người từ hận nhau, dần dần lại dành tình cảm cho nhau, không biết tình yêu của họ rồi sẽ ra sao? Họ có đến đc với nhau không? Bao nhiêu thắc mắc mình tạm gác lại, đợi chap mới của Cat.
©2024 Kites.vn | $ |+ R! d, v( ]2 l$ _! o. C; f% OAll rights reserved
Mong chờ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

@heouimen: Thanks bạn đã khen nhoa! Mình đọc chùa mãi nên giờ phải lộ mặt thui hihihi  Đăng lúc 15-8-2012 08:26 AM
feel của bạn hay quá :))))))  Đăng lúc 14-8-2012 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-8-2012 09:09:00 | Xem tất
Haizzz Đang gay cấn, hùi hộp muốn chit' thi` bị cắt đứt tâm trang hix huhuhu
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 h! ~/ Q0 T& {  |( {
Nhưng mà sao chị Tranh lại phản ứng hơi bị mạnh khi 4 tên "không bằng cầm thú" kia bị Nghiêu ca xử đẹp chứ???
+ K/ A( H. e- W8 {8 }% b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Là 1 luật sư bên khống, chị phải cảm nhận đc là 4 tên đó thiệt là man rợ, biến thái, thú tính, tàn nhẫn...vân vân & vân vân... chứ lỵ. Anh Nghiêu như thế thì thiệt là nhân từ zí bọn chúng wa' mà (hem bik mình có bị biến thái ko ta????), gặp mình thì mình treo nó lên cây thiệt là nhiều kiến lửa (hoặc kiến ở Amazon cũng đc), ùi mình sẽ thoa mật ong loại thượng hạng lên ..... (tự hỉu) của bọn chúng hahhahahahaha tiếp theo sau đó thía nào thì khà khà khà nghĩ tới mà sướng điên cả ng kekekekekekeke
©2024 Kites.vn | , ^0 M: l+ f+ s' GAll rights reserved
Thui quay trở lại truyện, anh Nghiêu tiếp theo sẽ xử chị Tranh thế nào??? MÌnh thì lại mong nó ngược 1 cách gê gớm lên, không chỉ là ngược tâm mà ngược cả hành động (kekeke hành động mà các sắc nữ mún xem i' hi'hi'hi').
: A- H  f  u8 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc xong chap này, thì lại mong chap mới. Đọc xong chap mới thì lại mong mới hơn nữa coi cho sướng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% _0 s9 w& |. w  ^0 K: k7 O
Mong bạn Cat sẽ có 1 ngày zui ơi là zui, pót 1 lần 10 chap coi cho sướng hihihi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2012 10:36:38 | Xem tất
minnie90 gửi lúc 2-10-2012 23:43
©2024 Kites.vn | All rights reserved( S/ i: U2 R2 i1 l+ t- D
haiz..thực sự mà nói thì công chúa rất đáng thương......nếu em là LT, có thể e cũng ...

Tình iu là chiện của 2 ng, ko có chỗ cho kẻ thứ 3 dù kẻ đó đáng thương đến đâu.
©2024 Kites.vn | 3 p' k, L, {- AAll rights reserved
Nghiêu ca cũng ko phải là món hàng mà chị Tranh thấy tội nghiệp công chúa mà cho đi đc!
©2024 Kites.vn | All rights reserved( b: g2 l* P, D/ H2 n8 d; t
Cả 2 ng họ iu nhau, chứ ko phải chị Tranh nhào zô phá hoại...
6 O) M+ k0 m8 a& C1 |: G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Quan trọng là thà 1 ng đau khổ còn hơn cả 3 ng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 h. j& @# d- o- Q
Yêu là thấy ng mình iu đc hạnh phúc, nhưng Nghiêu ca ở bên công chúa có hạnh phúc ko mà chị Tranh nhường??? Trong khi đó, anh lại thấy hp khi bên chỵ thì tại sao phải nhường???
©2024 Kites.vn | 3 Y' u! Y" T* [6 L% o; }All rights reserved
Haizzz tình iu thật khó nói, chỉ có thể tác hợp cho 1 đôi, mà chả còn chỗ nào cho ng thứ 3 chen chân vào đc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2012 10:29:12 | Xem tất
Ngoại truyện rồi mà còn ngọt ngào đến như zậy? Có thể xem là đã xong 1 cặp ko nhỉ, còn cặp Liệt-Như nữa thui.
& I, X0 F" E7 b( k$ Y: k$ {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Phải công nhận 1 điều là: Đẹp trai không bằng chai mặt. Câu nì đúng zí anh Diêm nhà ta. Theo đuổi dai dẵng, bán đuôi ko rời, bây giờ còn áp dụng lun chiến thuật của Nghiêu ca thì ko thành "đại sự" mí là lạ đó hahahaha mềnh thix những đoạn sủng nì gê lun... Hai anh chị thật xứng đôi, đốt pháo ăn mừng nào...
©2024 Kites.vn | ' k! i1 s$ U8 W6 L" c, kAll rights reserved
Chừng nào cặp kia thành sự lun thì lúc đó mở tiệc hoành tráng...
©2024 Kites.vn | 8 K3 @6 l' h- ?% t. j7 |All rights reserved
Cơ mà hình như sắp hết truyện rùi, hix chẳng mún xa Dụ Tình tẹo nèo....
©2024 Kites.vn | 4 @% d. t" n, @# t& w- p4 yAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2012 08:21:32 | Xem tất
Tới hum nai mí đọc xong, vì hok mún xa Dụ Tình chút nào nên cứ cố tình kéo dài kéo dài...
! i# p* _! q* ~: a" T$ a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Edit là một công việc rất gian nan và khó khăn, đôi khi thực sự rất mệt mỏi, nản nhưng Cat lại kiên trì suốt hơn 8 tháng ròng rã, cúi cùng cũng mang cái kết đến với mọi người, chân thành cám ơn bạn Cat vị nghị lực của bạn...
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 n; h8 O& T  P4 j* m
Đọc xong, cảm giác hiện giờ là hụt hẫng, một bộ khá dài và khó nhằng của mẹ Tầm nhưng đọc xong thì lại thấy nó khá ngắn (mẫu thuẫn thiệt :(|)
©2024 Kites.vn | All rights reserved: H, V& `& I. z0 J- t
Lạc Tranh là nữ chính mình thích nhất trong 3 nữ chính mà mình đc đọc của mẹ Tầm (Úc Noãn Tâm và Mạch Khê). Sự mạnh mẽ và hùng biện của cô, miệng lưỡi sắt bén ko chê vào đâu đc, đúng chất một ng phụ nữ thông minh.
8 j, j/ b' `' }7 [1 M* h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sau đó là tình yêu và thù hận cứ đan xen trong truyện, tình tiết gây cấn, thắt gút tháo mở nhìu đến nỗi mình ko thể nhớ hết hixhix nhưng cúi cùng tình yêu đích thực sẽ luôn chiến thắng mọi trở ngại, mọi khó khăn, mọi sự thù hận...
©2024 Kites.vn | * k$ x. X# ?* `+ k, BAll rights reserved
Hoan nghênh kết thúc thỏa mãn độc giả: những ng yêu nhau lại đc bên nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' _) C0 \' e, z! b; F
Hoan nghênh Cat: bạn thật là giỏi và phi thường để làm ngần ấy chương. Hâm mộ bạn lém!!!^^
% B! e1 p( _; B6 t  F' h% U  I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc cả nhà nhìu sức khỏe và nhất là Cat nên dưỡng sức cho đầu óc thỏa mái, bắt đầu một cái hố mới cho mọi ng cùng nhảy...
©2024 Kites.vn | ; R! H; }4 I' O8 pAll rights reserved
Cúi cùng cám ơn tất cả sự hy sinh thầm lặng của ban edit truyện nì... *tung hoa**tung hoa**gập người*

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
tabbycat0405 + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách