Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-9-2012 23:05:58 | Xem tất
ôi ôi ôi, hự hự hự. sao lại dịu dàng khủng khiếp thế này hả giời. mấy hôm xem điện thoại nên lười không cm cho bạn cat. hnay phải login ngay để làm tròn trách nhiệm :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 l4 E$ X. f+ R& x
mấy đoạn ôn nhu đọc mà sướng rơn cả người lên ấy :)). Giống 7 ngày thế, ngược chán chê rồi về sau cứ thi nhau nịnh nọt, há há há.
©2024 Kites.vn | . A# a% ~/ J9 q, X' e$ KAll rights reserved
Bạn Cat cố lên nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-9-2012 22:41:53 | Xem tất
Hãng còn sớm lắm bạn Cat ợ, còn nhiều người thức lắm, bạn Cat post tiếp đi cho tớ nhờ
©2024 Kites.vn | 0 }* H. ~+ F  g; b2 c: O; vAll rights reserved
Đọc mấy chap này cứ như trên mây ấy nhỉ
. o6 F) ~# E8 r; C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Kiểu "lúc mới yêu...." ấy
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ Z/ m% \# c# I8 N( d
Thế này có đỡ quá, chỉ có ngất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-9-2012 23:17:54 | Xem tất
Nói chung là vẫn còn gian nan dài dài, với cái tình hình này cả cái gia tộc nhà anh Nghiêu này còn làm khó anh chị nhiều lắm, mình chỉ mong mau mau đến đoạn yêu nhau cưới nhau luôn cho xong. day dứt mệt hết cả người
, E5 f1 j) ?, Y  V) A3 k' s5 o* }©2024 Kites.vn | All rights reserved

% m) v5 A4 E' i1 a8 p, w©2024 Kites.vn | All rights reserved
"Không phải sợ, hết thảy mọi chuyện hãy để cho anh. Nếu anh đã dám yêu em, anh sẽ có sự chuẩn bị cho hết thảy mọi việc.” =>> ôi, thế này cơ mà, sao mà lãng mợn thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-10-2012 00:25:58 Từ di động | Xem tất
mình rất hiểu tâm trạng của lạc tranh vì mình cũng từng trải qua một trường hợp gần giống như vậy.
) v2 e2 U" R( h+ |/ n" K) ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
chỉ có điều mình hoàn toàn không phải kẻ thứ 3 mà là cô gái kia, cô gái đó cũng k thể sống được lâu do ung thư, bố mẹ mất sớm và chỉ có 3anh em sống dựa vào nhau. 2người anh đó đều chơi rất thân với ny mình và khi nghe thấy mong muốn cuối cùng của em gái là được ở bên cạnh ny mình thì 2 anh ấy đã đến cầu xin ny mình.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! o5 d  a6 e' _8 ?
khi ny mình nói tạm chia tay để chăm sóc ng con gái đó mình đã đau khổ và mệt mỏi rất nhiều.
; v5 e6 P: ^& L- a6 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
sự ích kỷ của người con gái với sự vị tha cho một người sắp k thể sống trên cõi đời này. mọi thứ cứ giằng xé khiến mình hoang mang, nghi ngờ, chất vấn mọi thứ. thời gian đó đối với mình khó khăn lắm, minh luôn tự hỏi ny mình đang ở đâu, làm gì, với ai. mâu thuẫn nảy sinh làm mọi thứ càng trở nên trầm trọng hơn. mình thực sự ghét ng con gái đó...thực sự
©2024 Kites.vn | All rights reserved# d  o$ L- e( U5 y
khi mọi chuyện dần ổn định, ny đã trở về bên mình thì mình lên facebook và đọc được 1số stt nói về chuyện tc với sâc thái như mình mới là kẻ thứ 3, làm mình thực sự mất cân bằng. ny mình không hề biết về những stt đó và mình cũng k muốn khơi lên một vết cắt đã lành khiến cho nhiều lúc mình dằn vặt lắm, mình cần một sự đảm bảo, sự yêu thương từ ny và may mắn thay mình đã cảm nhận được những điều đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-10-2012 12:37:13 Từ di động | Xem tất
thoathan gửi lúc 4-10-2012 08:47
9 ?9 R& v- l+ e4 G: O$ \) d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lưu Ly nói rất đúng. Nếu hai người đã yêu nhau sâu sắc thì đừng giờ xa nhau, chẳ ...

mình đồng ý với bạn. cố gắng và tìm mọi cách để ở bên một người mà người đó đã có hình bóng của người con gái khác thì thực sự là nhu nhược.
1 U# s2 @5 b! Q& W( J& G" ]/ h$ _0 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình thực sự k thích những người con gái đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách