Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18015|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kim Soo Hyun FC] Happy Together Ep. 177 (Kim Soo Hyun, Suzy, “Dream High” cast)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 23-12-2011 18:59:46 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
HAPPY TOGETHER EP.177 - VIETSUB

Để quảng bá cho bộ phim "Dream High", ngày 23.12.2010, Kim Soo Hyun cùng một số diễn viên khác trong đoàn làm phim "Dream High", bao gồm Bae Suzy, Uhm Ki Joon, Lee Yoon Ji và Lee Byung Jun đã xuất hiện trên chương trình talk show "Happy Together", tập 177. Vượt ra ngoài khuôn khổ một chương trình mang tính quảng bá, số "Happy Together" lần này mang đến cho những người yêu mến Kim Soo Hyun cơ hội để thấy được hình ảnh một Kim Soo Hyun thông minh, dễ gần, nói chuyện duyên dáng và rất hài hước đằng sau những vai diễn.

"Happy Together" Ep. 177 còn giúp những người yêu thích bộ phim "Dream High" làm quen với những diễn viên rất hài hước và dễ mến của mình. Đặc biệt, nếu bạn yêu mến cặp đôi Sam Dong và Hye Mi (hay Soo Hyun và Suzy) thì đây chắc chắn là thứ mà bạn không bao giờ được bỏ qua.

Hãy xem tập 177 để thấy Jae Suk Châu chấu nhanh nhảu và hoạt náo, Myung Soo “Rầy nâu” ham hố giải thưởng sẽ nhõng nhẽo như nào, còn “Rùa béo” Bong Sun và “Cú đêm” Mi Sun mê giai trẻ sẽ dùng thịt bò để quyến rũ Soo Hyun và đưa thầy Kang Oh Hyuk (Uhm Ki Joon) vào bẫy ra sao?!!!

Hãy xem để biết vì sao "Happy Together" Ep. 177 còn được coi là một trong những tập thú vị nhất của show giải trí ăn khách này.

Với sự chăm chút về chất lượng, sản phẩm hoàn thiện trước Giáng Sinh này hi vọng sẽ trở thành món quà đặc biệt dành tặng tất cả thành viên nhà Hyun và những người yêu mến Soo Hyun, đồng thời chia vui cùng với cậu diễn viên vừa được bình chọn là “The Rookie Of The Year” này.

Translators: JustWendy, gemangel
Timers: misshan15, gemangel
Encoder: socola_sua_92
Designers: DungKòi, misshan15

MEGAVIDEO
(LINK DIE)

YOUTUBE
(LINK DIE)

Mời mọi người thưởng thức

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Bài viết hữu ích =))
seta + 5 Hị hị :*
lùn.babie♥ + 5 Ủng hộ 1 cái!
sui_92 + 5 Cảm ơn bạn
H.N.Gem + 5 favorable :x
yuri907 + 5 á á, cuối cùng cũng đc ngắm bệ h.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-11-2015 09:20:26 | Chỉ xem của tác giả
không biết có file torrent không ạ mấy file kia lớn quá down không nổi lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-6-2014 12:41:04 | Chỉ xem của tác giả
có ai còn giữ show này không share cho mình với. tình hình là bị mất show này rồi
ps: nếu có bản HD thì quá tốt *tham lam*

Bình luận

Rin
thz bạn nhèo nhèo nhé  Đăng lúc 19-7-2014 01:41 PM
https://vimeo.com/97441006 Link đây bạn nhé ^^ Giờ mình mới mò vào đây, ko biết bạn còn cần ko ^^  Đăng lúc 15-7-2014 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 3-5-2014 17:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Soohyun~~
Suzy~~
SooSu couple dễ thương quá~~!!
Cảm ơn các bạn trong subteam nhiều~!! >3<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-10-2013 14:56:39 | Chỉ xem của tác giả
hjx hình như link pị hỏng hết rồi hay sao áh :( mình vào mà không koi được gì cả, ai biết giúp mình với :((

Bình luận

hi thz mọi người nhé, mình down được rồi <3 <3 <3  Đăng lúc 10-10-2013 07:14 PM
rồi join lại nhé :)) đây là bản mới nhà Ngố mình với resived lại á :) bản đẹp hơn :) http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=345731&page=12#pid7011057  Đăng lúc 10-10-2013 01:02 AM
hok biết bạn down đc chưa? :)) mình check rồi ở đây vẫn down được mà? :) https://mega.co.nz/#F!dUk2zaLJ!UUZ4gBBrt55JhNBsfYk7RA ,bạn down hết các phần nhỏ  Đăng lúc 10-10-2013 01:02 AM
hjx sao mình click zô mà nó die rồi bạn ơi :(  Đăng lúc 1-10-2013 05:37 PM
Ban down bằng link mega ấy. Link ấy bọn tớ mới cập nhật mà!  Đăng lúc 1-10-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-1-2012 22:34:54 | Chỉ xem của tác giả

Coi show này thấy hai thầy cô thân mật một cách đáng ngờ nhá =)) Ko nhớ là trước đây hai vị có hợp tác trong phim nào chưa, chứ ta thấy cô Shi mỗi lần cười là khoác vai, ôm tay, dựa vào thầy Kang cười ngặt nghẽo, thân như đúng rồi ý ;)) Còn thầy Kang cũng ko kém, đỉnh cao là màn choàng tay che chắn cho cô Shi khỏi bị bắn nước á ^o^ Nhớ trong 1 bài phỏng vấn nào đó, ông bác đóng vai Ma Doo Shik bảo là bác ấy thấy ăn ý hợp rơ với thầy Kang nhất, cơ mà khi hỏi thầy Kang thì thầy lại bảo thầy thấy ăn ý với cô Shi nhất =)) (khổ thân bác giám đốc Ma, tỏ tình mà bị bơ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-1-2012 20:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Thank ST nhiều lắm á! {:291:} Ngày đỡ nhạt nhẽo đi hẳn
Mình là mình bị ngập ngụa trong show thật rồi {:261:} Nhưng mà mình thích thế {:290:} muahahahahahhahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-1-2012 20:08:36 | Chỉ xem của tác giả
Khợ khợ {:285:} Suzy của ta {:285:} Bạn ý đáng yêu kinh khủng >O<
Xem cái này mà cười lăn lộn {:286:} Kiểu này là lại ngập ngụa trong Dream High 2 thôi {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-1-2012 19:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm 1 show có mặt có Suzy nhà mềnh, phải cắm máy down down ngay thôi, nhìn mặt cứ hơn hớn ra mà tức cười quá đi mất. Tks ST nhà mềnh làm việc thật là nhiệt tình. Fighting!!!!!!!!{:292:}{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-1-2012 10:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi DongMi của lòng Ly * chấm nước mắt *
Nhìn ảnh cap đã thấy bé Zy nhìn SooHyun không chớp mắt rồi Cưng quá là cưng :">
Lần trước có ngó qua trên Utube nhưng hôm nay có full vietsub rồi
Cảm ơn subteam nhiều {:444:}
Ngồi thưởng thức thôi :">

P/s: Kim Soo Hyun trong lễ trao giải đài KBS yêu ơi là yêu Nhất là đoạn cậu không lên giọng được cứ cười )) Cư tê dễ sợ sao mà Zy Zy không đổ mới lạ :"x

Bình luận

Phẩn biểu diễn và tặng hoa của Soo Hyun trong KDA - Vietsub: http://kst.net.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=25628#lastpost  Đăng lúc 3-1-2012 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách