Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: eels.cricri
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Jung So Min - 정소민 ♥♥♥ Thiên thần Oh Ha Ni sắp trở lại ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-9-2011 11:24:45 | Xem tất
eels.cricri gửi lúc 26-9-2011 23:28
ss ọp với nhà suk từ sáng 10 tới tối lên xe về lun
trông mí cu vơ ...

Pic dìm hàng đâu???????? Nào có thấy???????
Mà Gió làm ở đâu mà 6h đã làm rồi vậy? Haha, hay là ...làm ca đêm?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-9-2011 11:27:34 | Xem tất
phoebe_pham gửi lúc 26-9-2011 23:18
Chào vườn iêu buổi tối! >:D<

Hịhị Gió hồng đã về nhà an toàn rùi chứ ss?

Không cho năn nỉ hả? Vậy ss không thèm năn nỉ nữa.  Hứ. Đã bảo là có việc mà. Tôi già rồi cô ơi, đâu có rủng rỉnh time mà đi ăn uống chơi bời cuối tuần! Cũng đã cố mà có được đâu. Hic!!!!!!!!!!

Nghe Gió kể, tự nhiên thấy mình cũng còn....may mắn, không hôm đó mà đi chắc tối về cái bụng yếu ớt tội nghiệp của mình chắc cũng toi luôn rồi. Ấn tượng SG của Gió chắc chỉ còn mỗi chữ Ăn thôi nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-3-2012 18:34:25 | Xem tất
Chào vườn
Nghe tin Min lại đóng phim nên chạy vào vườn hóng tin cái
Hihi.
Ko biết kites có làm phụ đề cho phim này ko nhỉ, sitcom ít khi được làm phụ đề mà.

Bình luận

XÌ !THÌ NGƯỜI TA CHẠ BẢO CÓ ENGSUB SẼ MẦN CHI !NẾU SUB ENG KO CÓ THÌ TA BÓ TAY A=))  Đăng lúc 17-3-2012 01:22 PM
Hehe. Mình phải ghi nhận lại mới được. Tay trong, tay trong. Lúc đó mà ko có cái sub là chết với ta!  Đăng lúc 11-3-2012 12:12 PM
nếu có engsub thì ta sẽ mần ;))nhà có tay trong lo gì ;))  Đăng lúc 10-3-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-3-2012 13:00:35 | Xem tất
ht_216 gửi lúc 9-3-2012 11:06
em chào cả nhà buổi trưa :D

em vừa đi lang thang thấy tin

LEE KI WOO THAM GIA STANBY - LOVELINE LÃNG MẠN CÙNG JUNG SO MIN

Lee Ki-woo đã chọn được dự án phim truyền hình mới của anh ấy, ồ, và bây giờ tôi chỉ việc chờ xem Stanby thôi phải không? Đặc biệt khi mà anh ấy sẽ bắt đầu một chuyện tình thú vị cùng Jung So Min đáng yêu, cô gái nông thôn khờ dại cả tin vừa bước chân lên thành phố. Tuyệt vời!
Theo thông tin mới nhất từ MBC, sitcom sẽ nói về một kênh truyền hình, Lee Ki- Woo vào vai một chàng trai tên Ryu Ki Woo, điều đó có nghĩa là anh ấy sẽ là em trai của Ryu Jin. ( Khi các nam diễn viên vào vai anh em trong sitcoms, họ thường giữ tên và sau đó thay đổi họ để phù hợp với họ của diễn viên đàn anh, tương tự như Seo Ji Seok trong High Kick 3 vậy)
Vai của Ki-woo có cá tính lạc quan, thân thiện và cực kỳ dễ gần. Anh ấy có vẻ ngoài đẹp trai và quyến rũ, nhưng thực ra lại rất láu lỉnh, và là một người làm cho người khác “xoay quanh anh ấy chỉ bằng một ngón tay”. Sao nào, các bạn có thích anh chàng xấu xa này không? Tôi yêu cái cách hai anh em nhà Ryu được mô tả như những anh chàng tuyệt vời và hoàn hảo ở vẻ bề ngoài, nhưng thực tế lại kỳ quặc và đầy mưu mẹo.
Jung So Min sống ở tầng dưới căn hộ của Ki woo, và cả hai sẽ bắt đầu một câu chuyện tình đáng yêu. Ôi, tôi không thể đợi thêm được nữa. Stanby sẽ trình chiếu vào tháng Tư này rồi

Nguồn: http://www.dramabeans.com/2012/0 ... omance-jung-so-min/
Viettrans by me
!

VẬY LÀ BIẾT MẶT "NGƯỜI YÊU" CỦA MIN NHÀ MÌNH RỒI NHÉ.
Anh này cao quá, đà này chắc Min nhà mình phải chú ý khoảng giày dép mất thôi!

Bình luận

giày dép cũng chả ăn thua s ợ :(, em thấy chắc phải dùng ghế quá :))  Đăng lúc 11-3-2012 05:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 HÓNG:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-3-2012 20:07:12 | Xem tất
phoebe_pham gửi lúc 16-3-2012 19:26
[zing1]IW6BFEE7[/zing1]

Chúc Min Min thêm một tuổi mới ngày càng xinh đẹp và thành công ...

Cơ quan chặng net nên giờ mới mò vào chúc mừng Min nhà mình được!

HAPPY BIRTHDAY JUNG SO MIN

THÀNH CÔNG VÀ HẠNH PHÚC TRÊN CON ĐƯỜNG DÀI NHÉ

Nhì mấy cái pic trên, nhìn đi nhìn lại thì thấy Min nhà mình xinh nhất nhỉ!

Chờ Stanby đi rồi nhà mình lại xôm tụ trở lại.
P/S: mà Min nhà mình có nhiều fan nữ ghê!

Bình luận

chán thế ss ơi, ko biết stanby có làm vietsub không nữa :(  Đăng lúc 16-3-2012 08:32 PM
Rep bài em chi áh? :-"  Đăng lúc 16-3-2012 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-3-2012 13:46:27 | Xem tất
eels.cricri gửi lúc 17-3-2012 13:19
Mọa ơi !
mình  đi  bụi dữ quá
sinh nhật con bé  mình cũng quên mất  lun

Gió ơi gió à, làm sub từ Eng-sub thì sẽ không hay bằng trực tiếp từ bản gốc đâu. Đó là chưa kể ko biết có kiếm được Esub không nữa.
Hay Gió "vận động hành lang" mấy Mod, lo kiếm 1 dàn subteam cho Stanby đi. Nhất là ss greengrose, ss ấy có vẻ cũng quý bé Min nhà mình lắm.
Đi mà, đi mà. Ra sub chậm cũng được! 18 tháng rồi mới có lại cái Project để mà hóng. Huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-4-2012 22:05:07 | Xem tất
Cảm ơn mod nhiều nhiều!
Thật tình là đến tội cái vườn nhà mình quá đi. Chỉ nho nhỏ vậy  thôi mà sao cũng lắm người...
Chỉ muốn theo dõi Min nhà mình thôi mà cũng lắm thị phi.
Cả vườn lại chăm chỉ post hình và tin tức nhé.
Mặc kệ ai đó, mặc kệ tranh giành. Ai tranh ai giữ mấy tấm hình thì cứ để người ta giữ. Cũng muốn làm người tốt, cũng muốn làm bạn với những người thích Min Min, nhưng có lẽ mỗi người một suy nghĩ, đã không muốn đi chung một đường thì...nước sông không phạm nước giếng.
Gió mưa bão bùng gì đó về đây lẹ lẹ coi. Up cái ep 1 lên hóng cái coi!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-9-2012 09:25:14 | Xem tất
Gió ơi, cái Stanby tới đâu rồi!!!!!!!!!!!!!!!!
Không có time tham gia sub nên không dám hỏi
Nhưng mà ta chờ lâu quá. Hic....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-9-2012 09:42:03 | Xem tất
eels.cricri gửi lúc 4-9-2012 09:31
ta  hú hét mà  mãi nhà chạ có ai đk  nên ta ngâm lun rồi
để lúc nào rảnh ta nhờ s ...

nghe đồn xong được ep1 rồi mà? Phải không? Phải không?
Up cái ep1 lên lấy tinh thần chút cũng được.
Nhà neo người, lại toàn đứa lười (trong đó có mình)
với lại tại.....bởi vì.....
nói chung là toàn lý do lý trấu nên nó thế
Mà dạo này nhìn Min nhà mình ốm quá. Xinh thì có xinh nhưng mà mũm mỉm vẫn cứ dễ thương hơn nhỉ!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách