Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 472975|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Talent Show] The Voice - Vietsub Ep21 End SS2 Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-1-2012 22:27:58 | Xem tất
Hú hú :x Ko ngờ đc KST sẽ sub show này :x Mình thích show này lắm í :x
Muốn làm timer để giúp các bạn nhg đăng kí vào KSTE lằng nhằng quá :"> Nếu cần timer ST cứ gọi nhé :">
Season 2 sắp chiếu rồi, 5/2 ở Mỹ, 6/2 trên AXN Asia :x 4 giám khảo sẽ cùng trở lại :x

Cho mình góp ý tí nhé :D Những phần hát ST để lyrics gốc đc ko, tiếng Anh í :D Có dịch cũng đc nhg m thấy để lời Anh hợp hơn :D
Và font chữ hình như ko hỗ trợ hết tiếng Việt thì phải :-? thỉnh thoảng m thấy có chữ bị nhảy font :-?

Bình luận

à uhmình quên :"> ý mình là chỉ định tham gia show này thôi, sợ là vào ST còn phân công này nọ nữa, m đang đi học nên chắc ko theo đc. Quá trình tuyển cũng lâu nữa :   Đăng lúc 11-1-2012 07:15 PM
Bọn mình là E-Zone, k còn là KSTE nhé, mà bạn nói lằng nhằng là sao =.=  Đăng lúc 10-1-2012 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-1-2012 10:18:31 | Xem tất
Yesssssssssss ep 2 :x đc 10.7% rồi :xxx
Show này có phần Blind Auditions là hay nhất :x Cạnh tranh giữa các giám khảo :D Mấy vòng sau toàn thí sinh 1 nhóm tự đấu vs nhau ko hay bằng :-ss
Season 2 sẽ khai thác tiếp giám khảo đấu nhau, hy vọng sẽ còn hay hơn nữa :x bạn nào có kênh AXN Asia thì mở lên lúc 7h15 ngày 06/02/2012 nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-1-2012 15:54:48 | Xem tất
theveronicar gửi lúc 21-1-2012 11:44
thực sự show này là 1 show rất tuyệt :D
Mọi thứ diễn ra thật tự nhiên.Ở vòng 1 thích  ...

Tất cả đều được bán trên iTunes đó bạn :D Nếu cần m có thể up lên :D Từ đầu tới cuối show luôn ;))
Đó đều là bản studio các thí sinh thu, nên sẽ nghe full chứ ko phải nửa bài như trg chương trình :D Mấy bài duet cũng có nữa.
Chỉ có điều mấy cái perf của GK, khách mời ko có :(

Bắt đầu qua Battle Rounds rồi đây :x

*Mọi người ai có kênh AXN Asia thì xem Season 2 lúc 7h15' tối 6/2 nhé :D Chiếu sát với bên Mỹ luôn đó :x*

Bình luận

heehe,thế bạn up đi t down,chứ lên itunes k có $ để down :)) cứ từ từ thưởng thức theo kites thôi,xem dần dần mới hay :D  Đăng lúc 23-1-2012 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2012 11:53:15 | Xem tất
G-Tu gửi lúc 29-12-2011 15:22
Thông báo link die tại đây

Có tập 5 rồi :x Thanks ST nhiều lắm :x
Mọi người ơi nhớ xem Season 2 của THE VOICE trên kênh AXN Asia ngày 6/2/2012 nhé :x Lúc 9h tối (cái này còn tùy đầu nữa, như nhà m là 10h) Mọi người chú ý là GIỜ CHIẾU MỚI nhé :x

#TeamXtina. Ở đây có bạn nào ủng hộ Xtina giống m ko :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-2-2012 22:22:44 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=q13uw7Q4xjY
Video 3 giám khảo Christina Aguilera (Xtina), Adam Levine & Blake Shelton chơi 'Tam Sao Thất Bản' trên Ellen =)) Promo cho Season 2 :x Cực kì vui ạ :x

"Chỉ tay vào Christina" -> 'DIVA' =))

Bình luận

ôi ôi ôi =))))) cái này hay thật đó :))) thanks bạn đã share nha ^^  Đăng lúc 29-3-2012 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-2-2012 22:43:14 | Xem tất
Promo Pics cho Season 2.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-3-2012 11:40:00 | Xem tất
Tập 8 Christina có nói đến video Candyman :) MV đó đây này các bạn:

[Add video thế nào nhở :(]

Nhìn khá giống đúng ko :))

Bình luận

bạn ơi >> làm thế nào để post cả clip lên như thế :))  Đăng lúc 19-3-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-3-2012 10:34:22 | Xem tất
SnowCat1904 gửi lúc 21-3-2012 10:07
theo quan điểm cá nhân thì mình ko nghĩ vậy đâu bạn ạ. bạn lên wiki xem The Voice Ho ...

Season 2 thì m thấy Team Xtina rất có tiềm năng. Jesse Campbell, Chris Mann, Lindsey Pavao, Sera Hills...
Nói Jesse chơi trội, nhg p chơi trội mới thể hiện được khả năng trong vòng Battle Rounds chứ. Anthony hôm đó cũng gào rú không kém mà. Hơn nữa lại là team Xtina - chị X thì thích gào thét show off rồi :))
Vòng Battle Rounds là vậy, chứ những vòng sau cần tình cảm vẫn sẽ tình cảm. Như A Song for You vậy :D

Đặc biệt thích Chris Mann qua cả 2 bài Because We Believe và The Power of Love. Ai hứng thú có thể tìm nghe bản Heartless của anh này, tuyệt đối không thua gì Dia Frampton đâu :)

Team Cee Lo thấy có Jamar Rogers được, team Adam ấn tượng Pip =)) Team Blake có Gwen Sebastian :x

Nốt tuần sau là LIVE ROUNDS rồi đó :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-3-2012 19:50:03 | Xem tất
Ep 9 có màn live Moves Like Jagger của Adam Levine và Christina Aguilera. Bài này leak ngay hôm trước, sau đấy thì 2 GK mang lên biểu diễn trên The Voice và tung lên iTunes luôn :D Ngay sau đó ca khúc đã phóng lên #1 iTunes. Vốn là 1 promotional single cho The Voice thôi nhg vì quá thành công nên đc phát trên radio, quay MV và Maroon 5 đã tái bản album Hands All Over để thêm bài này vào :D

Ca khúc đạt #1 trên Hot 100 và rất nhiều nước trên thế giới, trở thành hit lớn nhất của cả Maroon 5 và Christina Aguilera.

Trong tập 9 này còn bài I Will Always Love You của Casey Weston nữa =)) Hát thì hơi yếu nhưng trang điểm xinh quá :">

Bình luận

whao!! mình chỉ biết moves like jagger là 1 trong 10 bài được download nhiều nhất năm 2011  Đăng lúc 24-3-2012 11:27 PM
bạn bik nhìu quá :D  Đăng lúc 24-3-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-3-2012 22:12:29 | Xem tất
Mình thấy Javier Colon gây ấn tượng bởi màn Time After Time, và Adam như kiểu mặc định Javier phải đi tiếp, Javier có khả năng trở thành The Voice... Như đợt mình nghe Time After Time lần đầu tiên m muốn phát khóc đi được vì quá hay :(( Nhưng từ vòng Battle trở đi Javier lại ko có gì nổi bật, trình diễn một màu, ko tự tin và có phần đuối sức nữa. (kể cả original song hát đêm final)
So ra thì mình thấy ko bằng Jesse Campbell và Jamar Rogers của Season 2. "A Song for You" của Jesse có thể ko ấn tượng bằng "Time After Time" nhưng xét cả Blind Audition + Battle Round thì Jesse xử lí tốt hơn, kĩ năng tốt hơn, giàu cảm xúc hơn.

Bình luận

Sau TAT,Javier cũng đã có một Angel vô cùng xúc động. Chưa xem đêm final nên không biết thế nào, nhưng đến thời điểm này thì theo mình, Javier giành No 1 là xứng đáng   Đăng lúc 26-3-2012 01:03 PM
mình thấy nhiều bạn cứ đem ss1 so ss2, dĩ nhiên ss2 phải hoàn thiện hơn ss1, người đi trước thiệt thòi mà. Với lại mình chưa coi ss2 (đợi cho ST)  Đăng lúc 24-3-2012 11:35 PM
mình thích nhiều người trong ss2 hơn ^^. nhưng thấy so sánh người này trong ss1 với người kia trong ss2 thì không cùng hệ cho lắm. đợi winner rồi so 1 thể luôn :D  Đăng lúc 24-3-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách